Mbunge wa ccm kwenye bodaboda! Mfano wa kuigwa!!


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 1,500
[h=3]MBUNGE WA CCM KWENYE BODABODA! MFANO WA KUIGWA!![/h]


[h=5] Hamisi Kigwangalla
[/h] [h=5] "In search of an ATM this evening in dowtown Arusha I boarded 'Kibodaboda'; the following quickly crossed my mind: efficient commuting, cheap and affordable to many, income generating to urban as well as rural youth, high risk of deadly accidents - appropriate education and regulation is needed to promote safety!"
[/h]
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
kumbe huyu jamaa yankie sana yale mavazi yanamzeesha aisee
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
Big Up Kigwa, hata Bastola siioni tena
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
Halafu ana makubazi tu!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
Hapo kenye mfano wa kuigwa sijui tunaiga nini, kwamba ameuza shangingi kwa ajili ya huduma za wajawazito na ameamua kutembelea Bajaji?
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,826
Points
2,000
Age
43
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,826 2,000
hivi tunapochagua wawakilishi wetu serikalini au bungeni tunatumia vigezo gani??huyu jamaa anaonekana kama mbumbumbu fulani ambaye hawezi kukaa chini na kuleta idea za maendeleo,halafu udoctor haujamtoa ujinga tu??
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,744
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,744 0
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,826
Points
2,000
Age
43
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,826 2,000
kwa hiyo huyo mwendesha pikipiki alisimama kwanza ili picha ipigwe au ni nini??kwa hiyo ndiye doctor wa kutuletea mabadiliko huyu??toeni huu ujinga hapa
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
Siwezi kupanda BodaBoda sijavaa Helmeti halafu ukaniambia ni mfano wa kuigwa:nimekataa
ni dhahiri kwamba dereva bodaboda ana akili kuliko mbunge,hajavaa nguo ya kujikinga na upepo,hana helmet,hajavaa viatu....huyu na January hawana tofauti,unafki tu!
 
B

Ba'mdgo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
230
Points
170
B

Ba'mdgo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
230 170
Ndo anataka kutuamisha yeye ni wakawaida na anaishi maisha kama ya wanachi wa kwaida....akirudi mjengoni mama akisema wanaoafiki waseme ndiyo.....utasikia akiitika kwa herufi kubwa NDIYOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO!!!!!!!!! Ushe....mtupu na atudanganyiki
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,869
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,869 2,000
Dr.Vitumbua bana.
Ndo nini sasa hii?

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,919
Points
2,000
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,919 2,000
wapi hapo walimtosa akamua kuchukua bodaboda
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Kwa tuliomuona, mkono wa pili wa kushoto alikuwa kabeba mfuko wa RAMBO!
Nadhani alitoka Dry-Cleaner kuchukua nguo.
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,947
Points
1,195
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,947 1,195
sijui shangingi lake alipak wap
Aliliacha rehani gesti baada ya kushindwa kumlipa Mal*y* asubuhi. inabidi awahi ATM fasta mkuu! Yale yale yaliomtokea yule mwingine kule Morogoro demu akakomba kila kitu..!
 
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
6,049
Points
2,000
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
6,049 2,000
CCM acheni upumbavu, tumezungukwa na matatizo mengi, mmeshindwa kutusaidia, mnapanda pikipiki kinafiki tu wakati mishahara yenu kwa mwezi ni zaidi ya sh, milioni 11. Hebu acheni kututia hasira
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,830
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,830 2,000
Anamdanganya nani? Akiumwa akatibiwe mwananyamala pia au mount meru hspt
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top