Mbunge wa CCM akijiliwaza baada ya kukosa Uwaziri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa CCM akijiliwaza baada ya kukosa Uwaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagamoyo, Jan 24, 2011.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,923
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mh. Juma Kapuya ambaye ni mbunge wa huko Tabora, akijiliwaza kwa kucheza dansi mtindo wa 'Pekecha-pekecha' wa bendi ya AKUDO IMPACTO wakati akiwa ndani ya ukumbi wa Mango Gardens, Kinondoni jijini Dar-es-Salaam wikiendi iliyopita..

    Ni matumaini Mbunge Profesa Kapuya ataonyesha pia juhudi za nguvu (IMPACTO) katika kuchangia hoja za kupinga malipo kwa DOWANS katika bunge litakalokaa Februari 2010 mjini Dodoma.
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Du! mkuu hii kali. Yaani mtu ambaye tunamtarajia aende kujadili jinsi ya kuzuia malipo ya Dowans ndo anafanya hivi! Sasa ndo napata akili kwa nini hawa watu huwa wanasinzia kwenye ukumbi wa bunge.
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Anajiliwaza baada ya kazi nzito aha aha aha
     
  4. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 9,613
    Likes Received: 2,490
    Trophy Points: 280
    Alhaji Juma Kapuya! tehetehe sasas si kuna msuguano hapo? na joto lake? kuna usalama kweli?
     
  5. k

    kamalaika Senior Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 186
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh! JF kiboko
     
  6. s

    sitakuwafisadi Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HUKU NIKUZEEKA VIBAYA NA KUKOSA HEKIMA MZEE MZIMA AKICHEZA NA VIJUKUU..!!.."Kila mtu na atende kama alivyokusudia moyoni mwake,si kwa huzuni wala si kwa lazima; maana Mungu humpenda yeye atoaye kwa moyo wa ukunjufu"...{2 Wakorintho 9:7 }Si kila mtenda mema ni mcha Mungu, bali mcha Mungu hutenda matendo mema...UMASKINI TANZANIA
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    kweli wanajf kiboko mmepataje huyo prof? aaaaaah anakumushia enzi na je aliyemkumbatia ni mke ama kimada?
    mapinduziii daimaaa:kev:
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Tushamzoea huyo :pizza:
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kaazi kweli kweli!
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,155
    Likes Received: 4,016
    Trophy Points: 280
    Aibu sana kwa alhaji mzima...anadhalilisha uislam na waislam....
     
  11. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    priorities zetu ziko mrama sana. Makelele majukwaani na starehe, huku umaskini unaendelea kutumaliza.

    Hivi hata watoto wake wakiona hiyo picha si balaa tupu?
     
  12. k

    kikule Senior Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sidhani kama hiyo ni picha ya kapuya
     
  13. W

    Wanji Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Akudo Impact in Bendi yake nasikia. Halafu angalia huo mkono wake wa kushoto ulipo, kazi kweli kweli.


     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,622
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Ni nani basi?
     
  15. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,622
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Hatariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii inainyemela nchi. We kawapime viongozi wetu uone walivyochafuka!
     
  16. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,874
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Uyo mnyamwezi asipokaa chonjo atakanyaga miwaya bila kujijua. Huwaga inaanzaga hivi hivi!:shock:
     
  17. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    Hawa ndio watunga sheria wetu.

    [​IMG]
     
  18. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,518
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nyie vijana acheni wivu. Hapo mzee Kapuya anaenda na wakati ati. Hata ukiangalia huyo mwanamke anayecheza nae utaona kwamba amekomaa (amegangamala), siyo mtoto mdogo huyoooo, sema ni amekonda tu! Mzee Kapuya kanyaga gesi twende bana, hii kazi unaiweza.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kama huo ni mkono wake na si photoshop ! Hii ni aibu sana kwa familia yake, wapiga kura wake na chama chake

    Alhaji Prof Athumani Kapuya! Ingekuwa nchi za wenzetu ingebidi ajiuzulu mkono huo ni kama sex abuse!
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    Huo mkono ukiangalia vizuri alikuwa anazigusagusa.

    [​IMG]
     
Loading...