Mbunge wa Babati Mjini Mhe. Paulina Gekul na Naibu Waziri wa Maji wafanya ziara Bonde la Maisaka


Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
14,032
Likes
31,835
Points
280
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
14,032 31,835 280
Mbunge wa jimbo la babati mjini Mkoani manyara Mhe. Pauline Gekul pamoja na naibu waziri wa Maji Mhe. Izack Kamwele wamefanya ziara katika bonde la Maisaka,kiongozi na kijiji cha Singu ili kutatua kero za maji zinazowakabili wanakijiji hao.

"Vijiji vya singu,sigino na daghailoi tutaviweka katika bajeti ya mwakani ya mwaka wa fedha ili vipate maji" aliyasema hayo naibu waziri wa maji,vilevile Mbunge wa jimbo hilo aliwaeleza wanakijiji hao wasiwe na hofu kwani ahadi zao zinatekelezeka.
 

Attachments:

J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
15,127
Likes
10,659
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
15,127 10,659 280
..safi kabisa.

..hawa wanatendea haki nafasi walizochaguliwa na kuteuliwa.
 

Forum statistics

Threads 1,274,979
Members 490,865
Posts 30,529,417