Mbunge wa Arusha Mjini (Godbless Lema) njiani kuelekea Igunga


Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined
Feb 9, 2010
Messages
894
Likes
112
Points
60
Henry Kilewo

Henry Kilewo

Verified User
Joined Feb 9, 2010
894 112 60
Leo baada ya hukumu ya kesi ya madiawani mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema atakuwa njiani kuelekea Igunga kwenda kuongeza nguvu kwa wapiganaji wengine wa Cdm ".

Wakati anaongea na radio 5 Arusha amenukuliwa akisema " Ninakwenda Igunga huku nikitambua kuwa uhuni na uonevu,wizi,ulaghai kwa wapiga kura unaofanywa na Chama tawala (CCM) sasa hautavumilika tena kwa sababu tu wanao polisi wenye utii kwao na sasa ni wakati wa watu wote wenye uwezo wa kukemea uovu huu wa kimfumo wawe tiyari hata kwa lolote " kwani ni heri mauti inayopatikana katika kupigania haki kuliko umri mrefu usio na wajibu katika jamii

"Ninakwenda Igunga, ninapenda haki, ninapenda utu, ninaheshimu ukweli nitakuwa tiyari kuvitetea vitu hivi kwa damu yangu ikiwezekana "
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Huyu kamanda huwa napenda sana quote zake. Ni jasiri sana katika kauli na matendo yake.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
The guy is always to the dot!
 
G

gidytitus

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
332
Likes
3
Points
33
G

gidytitus

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
332 3 33
Kila la kheri Kamanda wetu, tunakuombea ili ufike salama Igunga! We love you so much due to ua strong standing for Tanzanian justice fighting! Blavoooo!
 
G

gidytitus

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
332
Likes
3
Points
33
G

gidytitus

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
332 3 33
Huyu nae, hajafika Igunga tayari ameshaanza kuongea lugha yake ya kijambazi. Jamani watu wa igunga, ficheni vigari vyenu, mwizi wa magari anakuja kufanya shopping ya michuma huko.
Stupid! NENDA katubu kwa hayo maneno yako!
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
Kila la kheri Kamanda wetu, tunakuombea ili ufike salama Igunga! We love you so much due to ua strong standing for Tanzanian justice fighting! Blavoooo!
wewe ni mtoto wa kiume?
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,642
Likes
2,485
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,642 2,485 280
Kamanda nenda kaongeze nguvu ili tuwezekuwakomboa wana Igunga walioko jangwani wanatakiwa kukombolewa!
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
96
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 96 145
Huyu nae, hajafika Igunga tayari ameshaanza kuongea lugha yake ya kijambazi. Jamani watu wa igunga, ficheni vigari vyenu, mwizi wa magari anakuja kufanya shopping ya michuma huko.
kamanda is under ur skirt take care you may find him palpating ur cervix.
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Duh! CDM sasa hii ni too much. Mbona Ka- Mbwa kenyewe kadogo tu! Sasa mbona naona kama mnataka kutumia Anti-Balistic Missiles kwenye Vita ya Kitoto! Silaha mnazopeleka Igunga ni kali mno! Punguzeni hasira, magamba wameshaomba radhi jamani.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,663
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,663 280
Ni kweli Lema anaelekea Igunga, yupo na vijana 300 wengine wamepanda Fuso za CDM wanakwenda kuongeza nguvu. sijui nani analipa gharama za chakula na Malazi kwa hawa vijana zaidi ya 300 hadi kufikia jana hali ni mbaya sana kwa CDM.
Zile issue za Tindikali pamoja na ya kutaka kumbaka DC walizofanya wahuni wa CDM zimefanya wapenda amani Igunga kuwachukia sana CDM.
Kwa kweli hii dhambi ya ubakakaji na ya Tindikali itaendelea kuwatafuna kama Kansa
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Duh! CDM sasa hii ni too much. Mbona Ka- Mbwa kenyewe kadogo tu! Sasa mbona naona kama mnataka kutumia Anti-Balistic Missiles kwenye Vita ya Kitoto! Silaha mnazopeleka Igunga ni kali mno! Punguzeni hasira, magamba wameshaomba radhi jamani.
wala usitishike mkuu mpaka kufikia uchaguzi makamanda wote watakuwepo huko nikiwa na maana wabunge, madiwani na viongozi wengine yaani huko igunga mpaka kieleweke...
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Ni kweli Lema anaelekea Igunga, yupo na vijana 300 wengine wamepanda Fuso za CDM wanakwenda kuongeza nguvu. sijui nani analipa gharama za chakula na Malazi kwa hawa vijana zaidi ya 300 hadi kufikia jana hali ni mbaya sana kwa CDM.
Zile issue za Tindikali pamoja na ya kutaka kumbaka DC walizofanya wahuni wa CDM zimefanya wapenda amani Igunga kuwachukia sana CDM.
Kwa kweli hii dhambi ya ubakakaji na ya Tindikali itaendelea kuwatafuna kama Kansa
Vipi Nape amepeleka wangapi au alikuwa anatishia...ngoja nikwambie kama chadema ikiamua kupelea vija Igunga wala vijana hawahitaji pesa labda ghalama za usafiri na kula kulala tuna piga camp mpaka kieleweke lakini nyie watoto wa mafisadi kwanza wanataka waende na VX ...hahahah
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,687
Likes
80
Points
145
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,687 80 145
Mara zote huwa navutiwa sana na kauli za Lema....
Vichwa panzi wengi huwa hawamuelewi!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
Mpaka muda huu bado kesi haijaanza, sasa sijui hakimu kama anasubiri maelekezo kutoka kwa mkuchika au Jk
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Tunamtakia safari njema mpiganaji wa kweli
 
kinepi_nepi

kinepi_nepi

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
870
Likes
5
Points
0
kinepi_nepi

kinepi_nepi

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
870 5 0
Kikosi kazi hicho, lazima jimbo liende CDM, vile vizee na vijana wote wa CCM kina Lusinde na vitumbo vile hawawezi kufikiri vizuri, nasubiria Lusinde ajinywee ddt, mashambulizi yahamie Mtera. Hivi Lusinde hajasema kama asipokunywa yeye mwenyewe hiyo sumu afanyweje??
 
G

G. Activist

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
482
Likes
14
Points
35
G

G. Activist

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
482 14 35
Ni kweli Lema anaelekea Igunga, yupo na vijana 300 wengine wamepanda Fuso za CDM wanakwenda kuongeza nguvu. sijui nani analipa gharama za chakula na Malazi kwa hawa vijana zaidi ya 300 hadi kufikia jana hali ni mbaya sana kwa CDM.
Zile issue za Tindikali pamoja na ya kutaka kumbaka DC walizofanya wahuni wa CDM zimefanya wapenda amani Igunga kuwachukia sana CDM.
Kwa kweli hii dhambi ya ubakakaji na ya Tindikali itaendelea kuwatafuna kama Kansa
Mbona kama vile hujiamin na maneno yako...!!! Yaelekea umetumwa kuchafua hali ya hewa hapa Jamvini ila wewe moyo wako haukushuhudii kufanya hivyo!!!!! Usiwe mnafiki ndugu..!! Lema anaipenda hii nchi, na anataka ikombolewe kutoka kwa Magamba kama ilivo kwa makamanda wengine wote wa Chadema..!!1 Kila lakheri Igunga!!! Vijana wengine huku tunajipanga tuje huko wala hatuhitaji kuicost CDM ni gharama zetu wenyewe!!!! tuone green guard itafanya nn!!! Mme mwaga mboga sie tunamwaga debe la unga.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,663
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,663 280
Vipi Nape amepeleka wangapi au alikuwa anatishia...ngoja nikwambie kama chadema ikiamua kupelea vija Igunga wala vijana hawahitaji pesa labda ghalama za usafiri na kula kulala tuna piga camp mpaka kieleweke lakini nyie watoto wa mafisadi kwanza wanataka waende na VX ...hahahah
Vipi na wewe upo kwenye msafara wa kwenda Igunga au bado upo mahakamani unang'aa sharubu tu
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Mpaka muda huu bado kesi haijaanza, sasa sijui hakimu kama anasubiri maelekezo kutoka kwa mkuchika au Jk
Kesi inaanza saa ngapi...siyo saa sita
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,663
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,663 280
Mbona kama vile hujiamin na maneno yako...!!! Yaelekea umetumwa kuchafua hali ya hewa hapa Jamvini ila wewe moyo wako haukushuhudii kufanya hivyo!!!!! Usiwe mnafiki ndugu..!! Lema anaipenda hii nchi, na anataka ikombolewe kutoka kwa Magamba kama ilivo kwa makamanda wengine wote wa Chadema..!!1 Kila lakheri Igunga!!! Vijana wengine huku tunajipanga tuje huko wala hatuhitaji kuicost CDM ni gharama zetu wenyewe!!!! tuone green guard itafanya nn!!! Mme mwaga mboga sie tunamwaga debe la unga.
Kweli mkuu sijiamini naogopa machafuko mimi pamoja na wapenda amani wa taifa letu.
Wewe na wahuni wenzako wa CDM mmezoe kupigana mapanga, kubaka na kumwagia watu tindikali, tunawaomba sana msifanye uhalifu nchi yetu ni ya amani
 

Forum statistics

Threads 1,212,889
Members 461,819
Posts 28,458,609