Mbunge wa Arusha Mjini Godbless Lema aandaa Matembezi ya Hisani


Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,296
Likes
1,420
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,296 1,420 280
Mbunge wa Arusha Mjini Godbless Lema amesema kamwe hatakubali kuona mwanafunzi aliyefaulu darasa la saba anashindwa kwenda shule ya sekondari kutokana na kukosa ada.
Lema amesema atahakikisha zaidi ya watoto 500 wanawezeshwa kujiunga na sekondari ifikapo January 2011.Lema amesema tayari ameunda kamati ya maendeleo ambayo imeandaa mikakati ya kufanikisha matembezi ya hisani yatakayofanyika Desember 17 mwaka huu kuchangisha fedha hizo.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,855
Likes
1,102
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,855 1,102 280
Mbunge wa Arusha Mjini Godbless Lema amesema kamwe hatakubali kuona mwanafunzi aliyefaulu darasa la saba anashindwa kwenda shule ya sekondari kutokana na kukosa ada.
Lema amesema atahakikisha zaidi ya watoto 500 wanawezeshwa kujiunga na sekondari ifikapo January 2011.Lema amesema tayari ameunda kamati ya maendeleo ambayo imeandaa mikakati ya kufanikisha matembezi ya hisani yatakayofanyika Desember 17 mwaka huu kuchangisha fedha hizo.
Unataka kutuambia Serikali yetu imefilisika kama ile ya Ireland?
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
3
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 3 35
wana pesa za kuolea na kuruka makwanja huko majuu
Lugha Kama vile gblec mwenyewe , mkuu unachangia kiasi gani c unajua sasa unazo mambo flani ya mjengoni ili tukijitokeza tujue unamaanisha na C sanaa
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
kwa fujo aiseeeeeee leo kuna kikao cha wana JF wa hapa Arusha utakuwepo.....
Kwa muda huu niko Arusha kama hamtajali nielewesheni mko wapi ili nijiunge nanyi natama kukutana na baadhi wanajf wa Arusha na kuchangia yatakayojiri
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,296
Likes
1,420
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,296 1,420 280
Unataka kutuambia Serikali yetu imefilisika kama ile ya Ireland?
Ingawa serikali ya Tanzania inaongeza jitihada zake katika kuhakikisha wanafunzi wanapata elimu, wanafunzi wanaofanikiwa kujiunga na elimu ya sekondari wanakabiliwa na matatizo mengi. Matatizo hayo ni pamoja na umasikini,kwani taifa letu linakabiliwa na umasikini kwahiyo basi serikali kwakushiriana na sekta binafsi na kusahau tofauti za kichama haipaswi hata wabunge wa vyama pinzani kuiga mifano kama hii serikali haiwezi peke yake kufanikisha azma hii. Sasa hivi kilia mtanzania anapaswa apeleke mtoto shule ili baadae taifa liweze kua na kizazi ambacho kimesoma.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Lugha Kama vile gblec mwenyewe , mkuu unachangia kiasi gani c unajua sasa unazo mambo flani ya mjengoni ili tukijitokeza tujue unamaanisha na C sanaa
kama inakukera waambie waache kuchezea pesa ya walala hoi....ukitakujua Godbless atachangia TZS ngapi usikose Tarehe 17-12-2010....CDM ni vitendo siyo maneno.....Kuna Ambulance mbili ziko bandarini, Trekta tayari lipo ndani ya A-City...
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Kwa muda huu niko Arusha kama hamtajali nielewesheni mko wapi ili nijiunge nanyi natama kukutana na baadhi wanajf wa Arusha na kuchangia yatakayojiri
MP Pakajimmy atakupa utaratibu....
 
F

fnacc

Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
27
Likes
0
Points
3
F

fnacc

Member
Joined Dec 9, 2010
27 0 3
What actualy is happening here is not mare matembezi na michango tu,but ni njia mojawapo ya kuwatengenezea wananchi spirit ya togetherness and commitment to each other,Bravo Godbless....
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,143
Likes
503
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,143 503 280
kama inakukera waambie waache kuchezea pesa ya walala hoi....ukitakujua Godbless atachangia TZS ngapi usikose Tarehe 17-12-2010....CDM ni vitendo siyo maneno.....Kuna Ambulance mbili ziko bandarini, Trekta tayari lipo ndani ya A-City...
Mnakutana wapi na saa ngapi, tafadhari tueleweshane na miminipo A Town??
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
viongozi kama hawa ndio wanaohitajika, maendeleo hayaji kutoka kwa mtu mmoja bali kwa kushirikiana na kushirikishana hata kwa kidogo mlicho nacho..hongera sana Lema na hongrea kwa wana A-Town wote kwa kikao chenu, sisi tulionje tunawatakia kila la kheri sana
 

Forum statistics

Threads 1,238,826
Members 476,196
Posts 29,332,872