Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge vicent nyerere afungua matawi cdm kata ya nkome na nzera wilani geita leo .

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Oct 27, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo Wakuu ! Muda mfupi ulio pita Kamanda Vicent Nyerere amefungua matawi ya chadema katika vijiji vya Nkome na Nzera. Kazi hii imefanyika mapema asubuhi ili kutoa muda wa kutosha kwa ajili ya kufunga kampeini leo katika kata ya Lwezera. Zaida nitawajuza but simu yangu inasumbua kuhusu picha.
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,618
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Asante kwa details inatosha mkuu endelea kutujuza!
     
  3. N

    Noboka JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,065
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri, ila mwe makini na vitu vya ncha kali
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera Mh. Vicent Nyerere
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,935
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Thanks very much
     
  6. J

    JeanPrierre Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asisahau kusalimia wana CDM hapo Nyamboge na Katoma, all the best fighters
     
  7. M

    MKUU WA KAYA Senior Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peoples power daima
     
  8. D

    Darick JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tena vile vinavyotoka upande wa waandamani
     
  9. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,365
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    hakuna maandamano mkuu!
     
  10. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,365
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    mkuu Darick hakuna maandamano hapo ni kufungua matawi!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Vijana wa Cdm mnafanya kazi njema sana. Sijui kama huwa mnaingia hapa jf ili kuona jinsi vijana wenzenu walivyohamasika.
    Kwa kazi iliyofanywa na M4C tangu enzi za Regia hadi leo naamini cdm si ile ya 2010.
    Dalili kwa JK zinasoma hali ya hatari.
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 24,550
    Likes Received: 3,474
    Trophy Points: 280
    Safi sana..
     
  13. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pamoja sn..kesho Kikwete anaenda Same kuhutubia na kufungua kiwanda cha Tangawizi..ngoma droo hapo..
     
  14. C

    Concrete JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Tena vizito vilivyorushwa kutoka mbali.
     
  15. C

    Concrete JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Sasa JK anaingilia kazi za Dr.Bilali(Mzee Mkasi). Kwani kazi za kufungua kiwanda ni tukio la kukata utepe.
     
  16. R

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,079
    Likes Received: 1,604
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu kamanda Nyerere umeamua ...safi sana kiongozi.!
     
Loading...