Mbunge Shindwa atoweka na Samani


N

Ngalaiyoki

Member
Joined
Aug 31, 2010
Messages
24
Likes
0
Points
3
N

Ngalaiyoki

Member
Joined Aug 31, 2010
24 0 3
Kuna tetesi kuwa mbunge aliyeshindwa amehamisha samani pamoja na kitasa cha ofisi ya mbunge.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Where, when, how, why .................... And source please
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Thread kama hizi zisizokuwa na miguu wala kichwa kwa nini zinaachiwa kukaa hapa hadi sasa. Invisible I'm coming to get your chair, come on. Au siku hizi kuna server za ubwete....maana stori zingine ni kuongeza size ya files to be saved kwenye hizo server.
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,084
Likes
376
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,084 376 180
clear ur information pls
 
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,379
Likes
6
Points
0
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,379 6 0
Pampu ya kisima cha maji? .....LOL
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
Kama alitumia akiba yake plus rasirimali zake kusaka ubunge akakosa unategemea atajipoza na nini. labda zake aliweka poni.
 
K

kukubata

Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
69
Likes
0
Points
0
K

kukubata

Member
Joined Oct 9, 2010
69 0 0
Huyo kweli mjinga alijua ccm itambeba sasa bana ari imkua ngumu
yeyeb arudishe hivyo vitasa na fntr asione aibu
 

Forum statistics

Threads 1,237,001
Members 475,398
Posts 29,275,537