Mbunge Ole Milya amtuhumu RC Mnyeti kwa rushwa, ahoji ukaribu wake na kampuni ya Tz One, Mnyeti Ajibu mapigo

Proved

JF-Expert Member
Sep 10, 2018
12,299
2,000
Mnyeti ni wa RC wa Manyara! Ila mmoja mteule wa Rais mwingine mwakilishi wa wananchi nadhani Kuna mmoja amevamia majukumu ya mwingine.
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
24,518
2,000
Kutofautiana kazini mambo ya kawaida

Mie nasubiria tu ahadi ya Musiba kukuza Makalio ya Januari, Zitto na Mzee Membe


Nawaza kimwili kile cha Januari kibebe kifungashio kama cha Governor sijui itakuaje maana Musiba sio mtu muongo muongo huwa anafanya kweli
 

utukufu mwanjisi

JF-Expert Member
Aug 19, 2017
2,596
2,000
maana za kuambiwa
IMG_20190529_155156.jpg
 

Johnson Fundi

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
1,044
2,000
Ni dalili nzuri mdogomdogo tunaanza kubadilika kusema yanayokukera bila woga wala kuangalia cheo,chama chako n.k
 

Skyway

Senior Member
May 19, 2019
198
250
Afilisiwe ki team chake cha GWAMBINA

Siyo kitimu amejenga uwanja kwa bilioni tatu misungwi ni uwekezaji mkubwa amenunu timu ya Arusha united kwa mamilioni
Anajenga hoteli nyota 5 kwa ajili ya timu na watazamaji
Nilikuwepo siku ya uzinduzi jamaa ni hatari
Alileta wafanyabiashara wakubwa wa madini karibu wote
 

bulicheka 3

JF-Expert Member
Feb 6, 2019
599
1,000
Siyo kitimu amejenga uwanja kwa bilioni tatu misungwi ni uwekezaji mkubwa amenunu timu ya Arusha united kwa mamilioni
Anajenga hoteli nyota 5 kwa ajili ya timu na watazamaji
Nilikuwepo siku ya uzinduzi jamaa ni hatari
Alileta wafanyabiashara wakubwa wa madini karibu wote
Duu awamu ya sita kutakuwa na shughuli kubwa sana ya watu kuwekwa ndani kufilisiwa mali walizopora kupitia awamu ya tano
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom