Mbunge Nassari: Video imeandikwa mwaka 2008 kwa kuwa ni mwaka kifaa kilitengenezwa

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
19,759
Points
2,000

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
19,759 2,000
Mbunge wa Arumeru Mashariki (CHADEMA), Mhe. Joshua Nassari, ametolea ufafanuzi kuhusiana na date zinazoonekana kwenye Video kuwa 2008 ni mwaka ambao kifaa kilitengenezwa.

"Video imeandikwa mwaka 2008 kwa kuwa ni mwaka kifaa kilitengenezwa, wakati nafanya ile kazi niliteseka sana kufuta na mnajua kuwa mimi sio mtu wa IT.

"Mwaka 2008 yule DAS anayeonekana alikuwa ni Mwanafunzi wa Sekondari, na huyo Mkurugenzi alikuwa Mtumishi wa Kada za chini alikuwa hajapata nafasi ya sasa.

Cha msingi ni kuwauliza hii sura ni ya kwako? Sauti na Ofisi ni yako?", alisema Joshua Nassari Mbunge wa Arumeru Mashariki.

Chanzo: Mwananchi
 

ERT

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2017
Messages
223
Points
250

ERT

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2017
223 250
Mbunge wa Arumeru Mashariki (CHADEMA), Mhe. Joshua Nassari, ametolea ufafanuzi kuhusiana na Video kuwa 2008 ni mwaka ambao kifaa kilitengenezwa.

"Video imeandikwa mwaka 2008 kwa kuwa ni mwaka kifaa kilitengenezwa, wakati nafanya ile kazi niliteseka sana kufuta na mnajua kuwa mimi sio mtu wa IT.

"Mwaka 2008 yule DAS anayeonekana alikuwa ni Mwanafunzi wa Sekondari, na huyo Mkurugenzi alikuwa Mtumishi wa Kada za chini alikuwa hajapata nafasi ya sasa.

Cha msingi ni kuwauliza hii sura ni ya kwako? Sauti na Ofisi ni yako?", alisema Joshua Nassari Mbunge wa Arumeru Mashariki.
Ni vizuri kuset hiyo device yako ili watu wasipate mwanya wa ku-question kazi nzuri uliyofanya Mh Nassari. Unaweza pia kuweka off sehemu ya kuonyesha tarehe na muda. Otherwise, tunakushukuru kwa kuonyesha kuwa kuna watu wanafanya biashara ya kuwanunua madiwani kwa kutumia nyadhifa walizonazo. They don't even care how the tax-payers money will be used in the by-elections. Inauma sana
 

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,719
Points
2,000

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,719 2,000
Ni vizuri kuset hiyo device yako ili watu wasipate mwanya wa ku-question kazi nzuri uliyofanya Mh Nassari. Unaweza pia kuweka off sehemu ya kuonyesha tarehe na muda. Otherwise, tunakushukuru kwa kuonyesha kuwa kuna watu wanafanya biashara ya kuwanunua madiwani kwa kutumia nyadhifa walizonazo. They don't even care how the tax-payers money will be used in the by-elections. Inauma sana
Wewe utakuwa na upungufu wa akili
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,440
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,440 2,000
Mbunge wa Arumeru Mashariki (CHADEMA), Mhe. Joshua Nassari, ametolea ufafanuzi kuhusiana na Video kuwa 2008 ni mwaka ambao kifaa kilitengenezwa.

"Video imeandikwa mwaka 2008 kwa kuwa ni mwaka kifaa kilitengenezwa, wakati nafanya ile kazi niliteseka sana kufuta na mnajua kuwa mimi sio mtu wa IT.

"Mwaka 2008 yule DAS anayeonekana alikuwa ni Mwanafunzi wa Sekondari, na huyo Mkurugenzi alikuwa Mtumishi wa Kada za chini alikuwa hajapata nafasi ya sasa.

Cha msingi ni kuwauliza hii sura ni ya kwako? Sauti na Ofisi ni yako?", alisema Joshua Nassari Mbunge wa Arumeru Mashariki.

Chanzo: Mwananchi
Nashukuru kwa wewe mwenyewe kuchukua muda wako kunijibu, maana kwenye ule uzi wa BAK wanaufipa walikuwa wanaweweseka tu pasi na kunipa jibu la uhakika. Ubarikiwe!
 

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,804
Points
2,000

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,804 2,000
Video imeandikwa mwaka 2008 kwa kuwa ni Mwaka kifaa kilitenegenezwa,wakati nafanya ile kazi niliteseka sana Kufuta na mnajua mi sio mtu wa IT,Mwaka 2008 yule DAS anayeonekana alikuwa ni mwanafunzi wa Secondary,na huyo mkurugenzi alikuwa Mtumishi wa kada za chini alikuwa hajapata nafasi ya sasa,cha msingi ni kuwauliza hii sura ni ya kwako?,Sauti,na ofisi ni yako?"-Joshua Nassari Mbunge Arumeru
 

King Becko

Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
8
Points
45

King Becko

Member
Joined Sep 10, 2017
8 45
video zote zilizoko you tube zinaonesha tarehe ya vifaa vilivyotumika kurecord!!
Hii inahitaji elimu ya IT?
Jana tuliambiwa ni settings!!
Akili ukishaiweka katika mazingira ya ubishi lazima utake kubishana na kila kitu,,, swali ni je, sauti na wahusika wanaoonekana kwenye video sio wenyewe,,?? Na mipango inayozungumzwa kwenye video imetokea lini,,?? Ukiachia mbali date settings
 

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,110
Points
2,000

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,110 2,000
Akili ukishaiweka katika mazingira ya ubishi lazima utake kubishana na kila kitu,,, swali ni je, sauti na wahusika wanaoonekana kwenye video sio wenyewe,,?? Na mipango inayozungumzwa kwenye video imetokea lini,,?? Ukiachia mbali date settings
Sasa alijibu swali la "2008 " kwa sababu ipi?
 

Forum statistics

Threads 1,382,749
Members 526,462
Posts 33,836,558
Top