Mbunge Nassari Joshua sasa kupelekwa mhimbili


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Ameandikiwa rufaa aende muhimbili kwa matibabu zaidi, lakini pia hali ya Arusha sio shwari ikiwemo hospital ya Selian ambapo wanusalama wasiojitambulisha wamezagaa wakijaribu kuingia kwenye baadhi ya wodi na vurugu za polisi dhidi ya Raia. Madaktari wameona Dar ni Bora zaidi. Ofisi ya Bunge inaratibu matibabu.
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
649
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 649 280
Ofisi ya bunge imepata taarifa lini?
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,420
Likes
1,723
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,420 1,723 280
Aje huku Dar. So pathetic
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Inasikitisha sana, hao wana usalama wasije wakamlimboka!
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,735
Likes
17,381
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,735 17,381 280
Kumbe ilikuwa serious
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,534
Likes
7,968
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,534 7,968 280
namwombea Mungu apone haraka arudi kwenye mapambano
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Kama kawaida waliofanya Uhuni huu bila shaka hawajakamatwa na hawatakamatwa.Cha kufurahisha ni kwamba Wananchi wanajua wanaowatuma na kuwalinda Wahalifu hawa.Kwa kuwa Madaktari nao Wanamjua Adui wa Watanzania,watamtibu kwa Moyo Mmoja Kamanda ili apone haraka arudi kuwatetea.
 
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
1,082
Likes
154
Points
160
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2012
1,082 154 160
Waalifu wanafahamika polisi wanawaficha,kama hili la mabomu haya mabomu wanajua kabisa yameletwa china na mwigulu nchembe.Mwezi mei yote alikuwa china na baadhi ya vijana wakipata mafunzo ya kijeshi.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
get well soon kamanda.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
Mwigulu+china trip may-2013+uchunguzi wa bomb awali+msipochagua ccm arusha mtakufa=aliyelipua bomb soweto ni Mwigulu Nchemba anamjua

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mwakaboko

mwakaboko

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
1,843
Likes
261
Points
180
mwakaboko

mwakaboko

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
1,843 261 180
mbona serikali haielezi Nassari aliumizwa na nani? na kwaanini waliofanya ubazazi huo hawajatiwa nguvuni
 
TOFU

TOFU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2012
Messages
552
Likes
83
Points
45
TOFU

TOFU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2012
552 83 45
Dr Dlaa
Tulianza na Mungu
Tunaendele na Mungu na tutamaliza na Mungu..
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
24
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 24 135
Kama kawaida waliofanya Uhuni huu bila shaka hawajakamatwa na hawatakamatwa.Cha kufurahisha ni kwamba Wananchi wanajua wanaowatuma na kuwalinda Wahalifu hawa.Kwa kuwa Madaktari nao Wanamjua Adui wa Watanzania,watamtibu kwa Moyo Mmoja Kamanda ili apone haraka arudi kuwatetea.
Ni Chagonja yupi wa kuwakamata wakati yupo anaendelea kuramba soli za Mwigulu Mshirikina M-tick tak!
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
24
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 24 135
mbona serikali haielezi Nassari aliumizwa na nani? na kwaanini waliofanya ubazazi huo hawajatiwa nguvuni
Labda waliompiga Nasari ni watu ambao no Invisibles maana sijasikia hata huyu mjamzito chagonja akiwaulizia!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
wameru jana walichachama na kupelekea kulata bomba la kupeleka maji monduli kwa lowasa hii inamaana ccm kwa tamaa zao za madaraka watatipeleka kwenye vita ya ukabila au ya udini siku si nyingi...
 

Forum statistics

Threads 1,273,878
Members 490,535
Posts 30,494,804