Mbunge Musukuma akataa kuiacha simu yake ya miaka 10, asema hataki ulimbukeni


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,996
Likes
13,128
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,996 13,128 280
Mbunge wa Geita, Musukuma Kasheku amesema anafurahia kutumia simu yake ya mkononi ya zamani iliyofungwa na rubber band.

Sababu ni kwamba hataki ulimbukeni,
si fisadi na hapelekwi na mihemko ya fasheni.

Ona simu yake kupitia video chini

 
K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
3,788
Likes
2,976
Points
280
Age
31
K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
3,788 2,976 280
Akatae na magari aendelee kupanda punda maana hata V8 zimekuja majuzi tu hapa...wanasiasa kwakusaka kiki bwana alafu utakuta wapo wafuasi wake wanamshangilia kweli na kumuita shujaa kama wale waliokuwa wanadeki barabara
 
Sooth

Sooth

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2009
Messages
3,766
Likes
4,531
Points
280
Sooth

Sooth

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2009
3,766 4,531 280
Hicho ndo kitu pekee anaweza kutuambia kwa sasa baada ya kukimbizwa mchakamchaka na RPC wa Geita. RPC wa Geita alichokifanya kilimshinda Sirro kwa Makonda, ni kitendo ambacho hata mkuu wa magogoni angesema 'huyu ndiye mwanaume'!
 
A

airbag

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
1,184
Likes
1,301
Points
280
Age
49
A

airbag

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
1,184 1,301 280
Masikini ni masikini tu,
Hata ukimletea Maji ya bomba na choo ukamjengea lkn bado ataenda kujisaidia ziwani kisha ataogea maji hayohayo ya ziwani na baadae atavua samaki ataondoka nao kama kitoweo
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,471
Likes
7,486
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,471 7,486 280
Maajabu ya dunia yapo Tanzania ila wanasingizia kuwa yapo ulaya mara mashariki ya mbali (Asia)

Kweli dunia ni hadaa... Na siasa ni asasi.
 
G

Godfrey-K

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2016
Messages
1,515
Likes
2,093
Points
280
Age
49
G

Godfrey-K

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2016
1,515 2,093 280
Hajui kutumia smart phone huyo
 
bravelydeprince

bravelydeprince

Member
Joined
Nov 12, 2017
Messages
5
Likes
0
Points
3
bravelydeprince

bravelydeprince

Member
Joined Nov 12, 2017
5 0 3
Mmmmh hata km may be hajui matmz ya sm kubw km smartphone
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,938
Likes
16,084
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,938 16,084 280
Yuko sawa ila imepitiliza uzee
Pia fashion ya simu nayo mmmh
 
B

baba_la_kichaga

Senior Member
Joined
May 15, 2017
Messages
131
Likes
51
Points
45
B

baba_la_kichaga

Senior Member
Joined May 15, 2017
131 51 45
mbunge wa geita Msukuma Kasheku ni mbunge maarufu sana amesema anafurahia kutumia simu yake ya mkononi ya zamani iliyofungwa na rubber band,

sababu ni kwamba hataki ulimbukeni,
si fisadi na hapelekwi na mihemko ya fasion, ona simu yake kupitia video chini

Kama anajifanya yeye anatumia vitu vya zamani mbona ana gari na saa ya kisasa?
 

Forum statistics

Threads 1,251,861
Members 481,917
Posts 29,788,043