Mbunge mteule wa Karagwe anajuta


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
20
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 20 135
Ni jana nimetoka msibani Bukoba. Habari zinasema mbunge wa Karagwe hawezi kukaa jimboni kwake kuepuka hasira za wapiga kura. Migomba shambani kwake imekatwa na yeye amesafirishwa kwa escort ya polisi waliojizatiti kwa lolote mpaka Bukoba airport. Wababe wake wanadai hakushinda kwa haki. :cool:
 
Mahebe

Mahebe

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
320
Likes
1
Points
33
Mahebe

Mahebe

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
320 1 33
Itakuwa fundisho kwa wachakachuaji wa majimbo mengine ili waogope nguvu ya wananchi, I hope hata wa Shinyanga mjini yupo ktk wakati mgumu pia
 
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2007
Messages
1,532
Likes
93
Points
145
Kamakabuzi

Kamakabuzi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2007
1,532 93 145
Tatizo si mbunge peke yake, ni system nzima iliyombeba. Kuanzia DC, RC, RPC, OCD, Msimamizi wa jimbo nk. Hao mapolisi wengine walikuwa wanatekeleza amri tu. Na kwakweli system ni mbovu kabisa na imelelewa hivyo tangu 1995.
Mwl Nyerere ndiye alisababisha yote haya pale aliposhindwa kuona ni vipi CUF itawale Zanzibar na CCM itawale serikali ya muungano. Tunakumbuka aliposhinikiza CCM itangazwe mshindi zanzibar. Tangia hapo CCM wakajua kuwa unaweza ukashindwa bado ukajitangaza mshindi na kwa kuwa unazo nguvu za dola basi hakuna atakayekusumbua - ni ubabe huhuo wanaouendeleza hadi sasa. Hakika iko siku historia itamhukumu Nyerere. Naomba vatican wachunguze kwa makini kabla ya kumtaja kuwa mtakatifu!
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,068
Likes
647
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,068 647 280
Tatizo si mbunge peke yake, ni system nzima iliyombeba. Kuanzia DC, RC, RPC, OCD, Msimamizi wa jimbo nk. Hao mapolisi wengine walikuwa wanatekeleza amri tu. Na kwakweli system ni mbovu kabisa na imelelewa hivyo tangu 1995.
Mwl Nyerere ndiye alisababisha yote haya pale aliposhindwa kuona ni vipi CUF itawale Zanzibar na CCM itawale serikali ya muungano. Tunakumbuka aliposhinikiza CCM itangazwe mshindi zanzibar. Tangia hapo CCM wakajua kuwa unaweza ukashindwa bado ukajitangaza mshindi na kwa kuwa unazo nguvu za dola basi hakuna atakayekusumbua - ni ubabe huhuo wanaouendeleza hadi sasa. Hakika iko siku historia itamhukumu Nyerere. Naomba vatican wachunguze kwa makini kabla ya kumtaja kuwa mtakatifu!
Nakubaliana na wewe maamuzi ya nyerere yanatutesa na mimi naamini nyerere hawezi kutangazwa mtakatifu hata siku moja maana machungu wanayopata watanzania leo ni matunda ya maamuzi aliyoyafanya nyerere wakati ule .Fikiria kama angeruhusu demokrasia leo Tanzania ingekuwa mfano wa kuigwa africa.Tanzania tunayo kazi ya ziada kuondoa utamaduni aliotuaCHIA BABA WA TAIFA.Hii mada yako KAMAKABUZI ILETE KAMA POST TUJADILI KWA KIREFU.UMETUFUMBUA SANA.KARIBU TENA
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
8
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 8 0
Tatizo si mbunge peke yake, ni system nzima iliyombeba. Kuanzia DC, RC, RPC, OCD, Msimamizi wa jimbo nk. Hao mapolisi wengine walikuwa wanatekeleza amri tu. Na kwakweli system ni mbovu kabisa na imelelewa hivyo tangu 1995.
Mwl Nyerere ndiye alisababisha yote haya pale aliposhindwa kuona ni vipi CUF itawale Zanzibar na CCM itawale serikali ya muungano. Tunakumbuka aliposhinikiza CCM itangazwe mshindi zanzibar. Tangia hapo CCM wakajua kuwa unaweza ukashindwa bado ukajitangaza mshindi na kwa kuwa unazo nguvu za dola basi hakuna atakayekusumbua - ni ubabe huhuo wanaouendeleza hadi sasa. Hakika iko siku historia itamhukumu Nyerere. Naomba vatican wachunguze kwa makini kabla ya kumtaja kuwa mtakatifu!
Kuna kundi la watu liisikia habari za Nyerer linapata wazo la siasa na lingine linapata wazo la dini. Sitaingia katika kundi ambalo likisikia habari za Nyerere linapata mawazo ya dini. Kuna maneno yanayojirudiarudia kuwa Nyerere alipora ushindi wa CUF Zanzibar, kama ni kweli haya ni mojawapo ya makosa makubwa aliyofanya Nyerere na kosa hili ni kubwa kuliko la Chenge na Lowassa.
 
K

ktman

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
K

ktman

Member
Joined Nov 4, 2010
37 0 0
Safi sana wananchi wa BK , Swali gumu la kujiuliza tutaibiwa kura mpaka lini?
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,962
Likes
1,420
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,962 1,420 280
Safi sana wananchi wa BK , Swali gumu la kujiuliza tutaibiwa kura mpaka lini?
ni mpaka pale mwizi atakapokamatwa,
ni mpaka pale watakapoacha kuibwa, ni mpaka pale mtakapochoka kuibiwa, ni mpaka pale mtakapojua nini maana ya kuibiwa, ni mpaka pale wale wanaopewa majukumu watakapojua wajibu wao ni upi, ni mpaka pale... akh majibu ni mengi mno hapo:thinking:
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,570
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,570 280
kata mapanga majizi hayo
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
chinja kabisa hao damu yao halali kumwagika
:deadhorse::deadhorse::deadhorse:
 
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
122
Likes
2
Points
35
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
122 2 35
Nyerere hana sifa za kuwa mtakatifu wala usipate tabu kaka hata yeye pia alikuwa mchafu kama viongozi wengine wa ccm ila kidogo alikuwa na nafuu ndio maana inaonekana afadhali yeye.
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Vipi Yule Mkurugenzi wa Halimashauri ya Shinyanga Nae kapotea mazima
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
That is good keep it up Karagwe residence, others will follow
 
H

HM Hafif

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2009
Messages
1,359
Likes
4
Points
0
H

HM Hafif

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2009
1,359 4 0
Ni jana nimetoka msibani Bukoba. Habari zinasema mbunge wa Karagwe hawezi kukaa jimboni kwake kuepuka hasira za wapiga kura. Migomba shambani kwake imekatwa na yeye amesafirishwa kwa escort ya polisi waliojizatiti kwa lolote mpaka Bukoba airport. Wababe wake wanadai hakushinda kwa haki. :cool:
hakuna wa kuweza kupambana na nguvu za Dola. Hizo ni nguvu za soka tu. kama mna hoja njia nyeupeeeeeeeee mahakamani na sio kutishia kuvunja amani ya nchi
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
9
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 9 0
HM Hafifif wewe ni fisadi tu mchakachuaji mkubwa wewe nani kakuambia kuwa kuna kuna watu wanataka kupambana na Dola. Hizo si nguvu za soda kama unavyofikiria hizo ni harakti zinaanza kidogokidogo. Ni nani amekuambia kuna mtu anatishia kuvunja amani ya nchi
 
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2008
Messages
373
Likes
2
Points
0
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2008
373 2 0
Nakubaliana na wewe maamuzi ya nyerere yanatutesa na mimi naamini nyerere hawezi kutangazwa mtakatifu hata siku moja maana machungu wanayopata watanzania leo ni matunda ya maamuzi aliyoyafanya nyerere wakati ule .Fikiria kama angeruhusu demokrasia leo Tanzania ingekuwa mfano wa kuigwa africa.Tanzania tunayo kazi ya ziada kuondoa utamaduni aliotuaCHIA BABA WA TAIFA.Hii mada yako KAMAKABUZI ILETE KAMA POST TUJADILI KWA KIREFU.UMETUFUMBUA SANA.KARIBU TENA
Kauli kama hizi ni kauli za kujishikiza. Iwapo kweli Nyerere alihusika katika mambo ya CUF na CCM Zanzibar 1995 mwenye chanzo hakika alete hapa janvini. Vinginevyo tumuache Mzee wetu apumzike kwa amani.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,445
Likes
388
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,445 388 180
Shwaini wakubwa hawa majambazi ya kura za watu.
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Tupatieni na majimbo mengine. Tandahimba mtwara mbunge amechomewa nyumba, gari la wapangaji wake, mama yake yuko mahutihuti baada ya kukatwa panga kichani, mikorosho imeangamizwa kwa kukatwa. Yeye kalala mbele bongo. Ajabu mabomu ya machozi yalitumika lakini watu wakagoma kulia.
 
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2008
Messages
373
Likes
2
Points
0
LeopoldByongje

LeopoldByongje

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2008
373 2 0
Bw. Blandes Mbunge mteule CCM Karagwe hayo alijitakia mwenyewe. Wanyambo ni kabila jeuri. Lakini pamoja na ujeuri wao hawajawahi kuonja adha ya Dola. Zamu hii kwa mara ya kwanza ilibidi wanyambo hao wakimbie nyumba zao kujinusuru na mabomu ya FFU. Walikuwa hawajawahi kuona na hawakutegemea. Kwa mkasa huo walimwambia Mhe Blandes kuwa atakuwa Mbunge wa Karagwe akiwa uhamishoni na hatothubutu kukaa Karagwe. Tangu siku ya kutangaza matokeo ya Ubunge Blandes amekuwa akipwea ulinzi mkali wa askari polisi. Sasa naona hao wanyambo hasira wamehamishia kwenye shamba la mbunge mteule. Huo ni ujumbe kwake kuwa avunje mji ahamie mbali. Hakika kila mtu atavuna alichopanda.
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
9
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 9 0
kwa kuwa tatizo si mbunge peke yake, bali system yote kuanzia DC, RC, RPC, OCD, Msimamizi wa jimbo nk. Mimi nawashauri wananchi wawakatae na hawa wawakilishi pia.
KARAGWE SONGA MBELE. WANANCHI SONGA MBELE ILI HUYO MBUNGE APAONE KARAGWE PACHUNGU!
 

Forum statistics

Threads 1,205,659
Members 458,033
Posts 28,201,958