Mbunge Msigwa wasaidie wafanyabiashara wa nyanya wa Ilula wanasema ni heri kujinyonga!!

tramadol

JF-Expert Member
Oct 10, 2015
5,312
2,000
Nimewasikia wafanyabiashara kupitia Redio Free Africa Leo asubuhi wa nyanya wa Ilula wanalalamika kuwa biashara ya nyanya imekuwa ngumu na heri hata kujinyonga kuliko Kuna nyanya zinaharibika.

Mbunge Mch Msigwa wasaidie hao wafanyabiashara ili biashara hiyo iwape mafanikio kama zamani.
 

yomboo

JF-Expert Member
May 9, 2015
6,144
2,000
Nimewasikia wafanyabiashara kupitia Redio Free Africa Leo asubuhi wa nyanya wa Ilula wanalalamika kuwa biashara ya nyanya imekuwa ngumu na heri hata kujinyonga kuliko Kuna nyanya zinaharibika.

Mbunge Mch Msigwa wasaidie hao wafanyabiashara ili biashara hiyo iwape mafanikio kama zamani.
Unataka awape nini???
 

Colu

JF-Expert Member
Nov 29, 2016
233
250
KABLA YA KUFANYA INVESTMENT YOYOTE ILE NI LAZIMA KWANZA UWE UMEFANYA UTAFITI WA MASOKO KWANZA
Soko lilikuwa imara limeanza kuyumba mwaka jana bana kama ambavyo biashara nyingine zilivyoyumba,,,,,, ni wajibu wa serikali kuingilia kati kuwasaidia hata kutafuta masoko nje ya nchi,,,,,, kilimo hicho hawajaanza leo
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,683
2,000
Soko lilikuwa imara limeanza kuyumba mwaka jana bana kama ambavyo biashara nyingine zilivyoyumba,,,,,, ni wajibu wa serikali kuingilia kati kuwasaidia hata kutafuta masoko nje ya nchi,,,,,, kilimo hicho hawajaanza leo
nimekusoma mkuu
 

Duduvwili

JF-Expert Member
Jan 31, 2015
1,878
2,000
Nimewasikia wafanyabiashara kupitia Redio Free Africa Leo asubuhi wa nyanya wa Ilula wanalalamika kuwa biashara ya nyanya imekuwa ngumu na heri hata kujinyonga kuliko Kuna nyanya zinaharibika.

Mbunge Mch Msigwa wasaidie hao wafanyabiashara ili biashara hiyo iwape mafanikio kama zamani.
Msigwa anahusika na iringa manispaa mkuu
 
  • Thanks
Reactions: Ftc

permanides

JF-Expert Member
May 18, 2013
4,006
2,000
Nimewasikia wafanyabiashara kupitia Redio Free Africa Leo asubuhi wa nyanya wa Ilula wanalalamika kuwa biashara ya nyanya imekuwa ngumu na heri hata kujinyonga kuliko Kuna nyanya zinaharibika.

Mbunge Mch Msigwa wasaidie hao wafanyabiashara ili biashara hiyo iwape mafanikio kama zamani.
Msigwa analitoa wapi hilo soko la nyanya, huenda naye pia ana shamba huko!
 

Kanye2016

JF-Expert Member
Jun 4, 2016
2,080
2,000
ila kuna kipindi nyanya zilishuka sana, ndoo nzima ilikuwa unapata kwa 5000 pale ilala
 

shatisuruali

JF-Expert Member
Jul 28, 2016
602
1,000
Tupo kwenye kipindi kizuri kwa kuwa serikali hii sera yake ni Viwanda.. Sehemu kama hizi walitakiwa wafundishwe njia rahisi za kuhifadhi, kutunza na kuchakata nyanya ili zidumu kwa muda mrefu na ziongezeke thamani. Hakuna haja sana kuendelea kulitizama soko la ndani wakati soko la nje ni kubwa. Tunahitaji uthubutu tu.
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,285
2,000
Tupo kwenye kipindi kizuri kwa kuwa serikali hii sera yake ni Viwanda.. Sehemu kama hizi walitakiwa wafundishwe njia rahisi za kuhifadhi, kutunza na kuchakata nyanya ili zidumu kwa muda mrefu na ziongezeke thamani. Hakuna haja sana kuendelea kulitizama soko la ndani wakati soko la nje ni kubwa. Tunahitaji uthubutu tu.
Uthubutu wetu unaishia kwenye makaratasi.
 

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Jun 21, 2016
22,188
2,000
Soko lilikuwa imara limeanza kuyumba mwaka jana bana kama ambavyo biashara nyingine zilivyoyumba,,,,,, ni wajibu wa serikali kuingilia kati kuwasaidia hata kutafuta masoko nje ya nchi,,,,,, kilimo hicho hawajaanza leo
Kwahiyo Msigwa ni serikali?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom