Mbunge Lusinde ailipua CHADEMA Bungeni


scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
1,593
Likes
0
Points
0
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
1,593 0 0
Mbunge wa Mtera mh. Livingstone Lusinde ameiripua chadm Leo bungeni alipokua akichangia mswada wa Kura ya maoni.

Amemshangaa mnyika jutoiamini tume ya taifa ya uchaguzi (NEC). Lusinde amesema kuwa mnyika na wenzake wa chdm wana tabia ya kuogopa siyo uchaguzi wa ngazi ya kitaifa pekee bali wanaogopa hats uchaguzi wa ndani ya chama.

Ameishauri chdm kuacha udikteta kwa kuwapa fursa wanachama wake kugombea uongozi.

Lusinde amehoji kwa nini kila ukaribiapo uchaguzi wa ndani wa chadm baadhi ya wanachama hufukuzwa na kuuawa? Amewataja kaburu, wangwe, kafulila na salsa zitto.

Amemalizia kwa kuwaomba chadm warekebishe demokrasia ya ndani kwanza ndiyo waisakame NEC
 
S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
609
Likes
3
Points
35
S

SJUMAA26

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
609 3 35
Ama kweli Wabunge wa Magamba ni mbumbumbu ajabu! Bungeni wanajadili Muswada wa Kura ya Maoni, badala ya kutoa hoja zinazohusiana na hoja iliyopo mezani, Gamba full matusi Lusind(o/e) anaongelea mambo ya Uchaguzi wa CDM! Basi ailete hiyo NEC yao ije isimamie uchaguzi ndani ya CDM sasa na yeye awe ndiye Msimamizi Mkuu wa Uchaguzi. Kudadadeki walai sijui hii nchi nani alituloga hadi vilaza kama hawa wanapewa nafasi ya kutunga sharia za nchi!
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 147 160
Duh!Kazi ipo hayo tena ndiyo wamekaririshwa????
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,235
Likes
5,046
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,235 5,046 280
Gongo inamuharibu Lusinde
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,964
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,964 280
Baadae hoja zinapita tena kwa kuungwa mkono 100%, ama kweli ndo maana hata eac yetu wenzetu wanatushangaa sana make kama tu hata bunge letu tuna wabunge dizaini ya Lusinde kweli tunastahili fedhea huko nje
 
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,569
Likes
788
Points
280
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,569 788 280
Lusinde ndo baba lao,huwa anasema wanamjua vizur kuwa akiweka yeye mkutano sehem huwa wanalala mbele na hata mbumbumbu lema
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
24
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 24 135
Mbunge wa Mtera mh. Livingstone Lusinde ameiripua chadm Leo bungeni alipokua akichangia mswada wa Kura ya maoni.

Amemshangaa mnyika jutoiamini tume ya taifa ya uchaguzi (NEC). Lusinde amesema kuwa mnyika na wenzake wa chdm wana tabia ya kuogopa siyo uchaguzi wa ngazi ya kitaifa pekee bali wanaogopa hats uchaguzi wa ndani ya chama.

Ameishauri chdm kuacha udikteta kwa kuwapa fursa wanachama wake kugombea uongozi.

Lusinde amehoji kwa nini kila ukaribiapo uchaguzi wa ndani wa chadm baadhi ya wanachama hufukuzwa na kuuawa? Amewataja kaburu, wangwe, kafulila na salsa zitto.

Amemalizia kwa kuwaomba chadm warekebishe demokrasia ya ndani kwanza ndiyo waisakame NEC
Kama wanavyoogopa Uchaguzi wa Sombetini? Kweli Mgamba mmekufa japo hamjijui.
 
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,847
Likes
794
Points
280
Age
34
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,847 794 280
Anaogopa kivuli cha CHADEMA bungeni wamepeleka muswaada wa CHADEMA au wa katiba.
Chadema habari ya mjini hajasikia poli ssm wakisema wamejichoma kweli gamba wameshikwa
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,688
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,688 280
Halafu mwisho wa mwezi huu anapewa salary,,,,so strange jamani,,,mada ni kuhusu katiba,wabunge wetu hawa watastaarabika lini????
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,173
Likes
653
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,173 653 280
Acha "BRAAAAH BRAAAH" Weka Picha!
 
msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,037
Likes
2,983
Points
280
msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,037 2,983 280
M nadhan hajailipua CDM bali kajilipua ye mwenyewe..

Ana uwezo mdogo sana wa kufikir...
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,068
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,068 280
Huwa sielewi hadi leo hii Malecela alibwagwaje na huyu mtu.
 
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,360
Likes
5
Points
135
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,360 5 135
hana lolote aende tu lapaz Dodoma kula mishikaki kwa chips.
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
71
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 71 0
Ndo kazi aliyopewa na Mwigulu
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,782
Likes
4,359
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,782 4,359 280
Naunga mkono Hoja ya Lusinde kwa mara ya kwanza,CDM ijatazame wao kwao wanaeshimu Demokrasia ya Uchaguzi
 
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
2,162
Likes
59
Points
145
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
2,162 59 145
Mbunge wa Mtera mh. Livingstone Lusinde ameiripua chadm Leo bungeni alipokua akichangia mswada wa Kura ya maoni.

Amemshangaa mnyika jutoiamini tume ya taifa ya uchaguzi (NEC). Lusinde amesema kuwa mnyika na wenzake wa chdm wana tabia ya kuogopa siyo uchaguzi wa ngazi ya kitaifa pekee bali wanaogopa hats uchaguzi wa ndani ya chama.

Ameishauri chdm kuacha udikteta kwa kuwapa fursa wanachama wake kugombea uongozi.

Lusinde amehoji kwa nini kila ukaribiapo uchaguzi wa ndani wa chadm baadhi ya wanachama hufukuzwa na kuuawa? Amewataja kaburu, wangwe, kafulila na salsa zitto.

Amemalizia kwa kuwaomba chadm warekebishe demokrasia ya ndani kwanza ndiyo waisakame NEC
Kuna kipindi alikuwa anajitafutia ujiko kwa kusema eti Yeye na Nchemba wanaitosha cdm. Nahisi alikuwa anatafuta vi trips aambulie per diem! Lusinde ni mweupe mno!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,607
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,607 280
Lusinde hana hadhi ya kujadiliwa JF.
Am out.
 
C

Chungurumbira

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2013
Messages
2,170
Likes
9
Points
135
C

Chungurumbira

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2013
2,170 9 135
Huyu Lusinde isijekuwa wakati anadondoshwa kichwa kilikutana na jiwe kwa hiyo akawa deformed kiaina!!
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,627
Likes
4,580
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,627 4,580 280
Huwa sielewi hadi leo hii Malecela alibwagwaje na huyu mtu.
Na shangaa mnapoteza muda kumjadili "MC" wa kipaimara changu..muongo huyo mfano hakuna.. Matola we si ulitangazwa kwamba umefariki India? ati ulikua afisa balozi wa Tz washington..ama mi ndo sikuelewa?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,250,688
Members 481,436
Posts 29,741,829