Mbunge JUMA NKAMIA aonja joto ya jiwe


E

East African

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
362
Likes
388
Points
80
E

East African

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
362 388 80
Aliyekuwa mtangazaji wa TBC radio bwana Juma Nkamia amefyata mkia baada ya kurushiwa kombora la skadi huko jijini mwanza na aliyekuwa Mkuu wa BBC Swahili Tido Mhando.

Bwana Juma Nkamia alikuwa akivisakama vyombo vya habari na waandishi wenzake akiwaita makanjanja, baadhi ya media alizozisakama sana ni pamoja na Jamii Forum, kwa kujiona yeye ni mwandishi maarufu na aliwahi kiajiriwa BBC Swahili.

Sasa tangu bwana Tido amtupie dongo kali kuwa hajawahi kuajiriwa kazi BBC bali alikuwa ameenda kwa mafunzo na alikuwa akipewa kusoma taarifa ya habari tu kama sehemu ya masomo mheshimiwa huyu hajawahi kujibu tuhuma hizo wala kurudia kuvisakama vyombo vya habari tena.

Jamaa kashushuliwa hadi moyo wangu umesuuzika maanake alikuwa anajitutumua sijui alikuwa anatafuta uwaziri wa habari na utangazaji.

Mheshimiwa umebugi men.​
 
E

East African

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
362
Likes
388
Points
80
E

East African

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
362 388 80
Aliyekuwa mtangazaji wa TBC radio bwana Juma Nkamia amefyata mkia baada ya kurushiwa kombora la skadi huko jijini mwanza na aliyekuwa Mkuu wa BBC Swahili Tido Mhando.

Bwana Juma Nkamia alikuwa akivisakama vyombo vya habari na waandishi wenzake akiwaita makanjanja, baadhi ya media alizozisakama sana ni pamoja na Jamii Forum, kwa kujiona yeye ni mwandishi maarufu na aliwahi kiajiriwa BBC Swahili.

Sasa tangu bwana Tido amtupie dongo kali kuwa hajawahi kuajiriwa kazi BBC bali alikuwa ameenda kwa mafunzo na alikuwa akipewa kusoma taarifa ya habari tu kama sehemu ya masomo mheshimiwa huyu hajawahi kujibu tuhuma hizo wala kurudia kuvisakama vyombo vya habari tena.

Jamaa kashushuliwa hadi moyo wangu umesuuzika maanake alikuwa anajitutumua sijui alikuwa anatafuta uwaziri wa habari na utangazaji.

Mheshimiwa umebugi men.
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
7
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 7 0
sijawahi ona mbuge ---- kama yule
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
487
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 487 180
Huyu Juma Ngamia naye ni wa ku-discuss?!

Simba nao walishakosa Viongozi! Ismail Aden Rage, Juma Ngamia, ...... Oooh my gosh
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
Tindo ni muongo wala haamiki yeye ndiye anapotosha wala hajui chochote kuhusu nkamia ila anamhofia tu kwa uwezo wake mzuri wa kutangaza wala siyo jingine.
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
Aliyekuwa mtangazaji wa TBC radio bwana Juma Nkamia amefyata mkia baada ya kurushiwa kombora la skadi huko jijini mwanza na aliyekuwa Mkuu wa BBC Swahili Tido Mhando.

Bwana Juma Nkamia alikuwa akivisakama vyombo vya habari na waandishi wenzake akiwaita makanjanja, baadhi ya media alizozisakama sana ni pamoja na Jamii Forum, kwa kujiona yeye ni mwandishi maarufu na aliwahi kiajiriwa BBC Swahili.

Sasa tangu bwana Tido amtupie dongo kali kuwa hajawahi kuajiriwa kazi BBC bali alikuwa ameenda kwa mafunzo na alikuwa akipewa kusoma taarifa ya habari tu kama sehemu ya masomo mheshimiwa huyu hajawahi kujibu tuhuma hizo wala kurudia kuvisakama vyombo vya habari tena.

Jamaa kashushuliwa hadi moyo wangu umesuuzika maanake alikuwa anajitutumua sijui alikuwa anatafuta uwaziri wa habari na utangazaji.

Mheshimiwa umebugi men.
kwa nini unamwamini tindo katika haya mambo unamfahamu vizuri lakini.
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,821
Likes
201
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,821 201 160
Huyu jamaa ni bogus sana!yaani ni!!!!!sijui nimfanishe na nani!mbungewaajabu sana
 
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
1,252
Likes
90
Points
145
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
1,252 90 145
Mi nawaonea huruma wananchi wa jimbo lake kuwa na mbunge kituko na kilaza kama nkamia
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Bdo kwenda jibu warangi aliowadanganya kuwa katoka BBC anataka leta redio urangini.Sasa hapo alipo hata rushwa kutoa hawezi tena.
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
71
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 71 0
Aliyekuwa mtangazaji wa TBC radio bwana Juma Nkamia amefyata mkia baada ya kurushiwa kombora la skadi huko jijini mwanza na aliyekuwa Mkuu wa BBC Swahili Tido Mhando.

Bwana Juma Nkamia alikuwa akivisakama vyombo vya habari na waandishi wenzake akiwaita makanjanja, baadhi ya media alizozisakama sana ni pamoja na Jamii Forum, kwa kujiona yeye ni mwandishi maarufu na aliwahi kiajiriwa BBC Swahili.

Sasa tangu bwana Tido amtupie dongo kali kuwa hajawahi kuajiriwa kazi BBC bali alikuwa ameenda kwa mafunzo na alikuwa akipewa kusoma taarifa ya habari tu kama sehemu ya masomo mheshimiwa huyu hajawahi kujibu tuhuma hizo wala kurudia kuvisakama vyombo vya habari tena.

Jamaa kashushuliwa hadi moyo wangu umesuuzika maanake alikuwa anajitutumua sijui alikuwa anatafuta uwaziri wa habari na utangazaji.

Mheshimiwa umebugi men.
Hivi amemaliza masomo yake hapo UDOM?
 
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined
May 15, 2013
Messages
177
Likes
1
Points
0
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined May 15, 2013
177 1 0
Aliyekuwa mtangazaji wa TBC radio bwana Juma Nkamia amefyata mkia baada ya kurushiwa kombora la skadi huko jijini mwanza na aliyekuwa Mkuu wa BBC Swahili Tido Mhando.

Bwana Juma Nkamia alikuwa akivisakama vyombo vya habari na waandishi wenzake akiwaita makanjanja, baadhi ya media alizozisakama sana ni pamoja na Jamii Forum, kwa kujiona yeye ni mwandishi maarufu na aliwahi kiajiriwa BBC Swahili.

Sasa tangu bwana Tido amtupie dongo kali kuwa hajawahi kuajiriwa kazi BBC bali alikuwa ameenda kwa mafunzo na alikuwa akipewa kusoma taarifa ya habari tu kama sehemu ya masomo mheshimiwa huyu hajawahi kujibu tuhuma hizo wala kurudia kuvisakama vyombo vya habari tena.

Jamaa kashushuliwa hadi moyo wangu umesuuzika maanake alikuwa anajitutumua sijui alikuwa anatafuta uwaziri wa habari na utangazaji.

Mheshimiwa umebugi men.​
 
Last edited by a moderator:
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Irrational lifestyle ya CCM inawasumbua sana ktk kufikia maamuzi sahihi.Ni ngumu sana hata CCM kujua wapi waanzie tatua matatizo yao.
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,350
Likes
5,509
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,350 5,509 280
!
!
Duh!kwa hiyo naye alikuwa ni kanjanja tu hapo mjini London?
 
Madiba

Madiba

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
389
Likes
113
Points
60
Madiba

Madiba

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
389 113 60
Tindo ni muongo wala haamiki yeye ndiye anapotosha wala hajui chochote kuhusu nkamia ila anamhofia tu kwa uwezo wake mzuri wa kutangaza wala siyo jingine.
Lete facts kuhusu uongo a Tido ili ujadiliwe hapa
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
99
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 99 145
Tiddo aliamua kumvua nguo .Yaani huko CCM sijui watu kwa nini walilie ku deliver badala ya titles .Oh Mchumi first Class lakini uchuni wa Tanzania chini yeye anachumia mfukoni mwake .
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,904
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,904 356 180
Tindo ni muongo wala haamiki yeye ndiye anapotosha wala hajui chochote kuhusu nkamia ila anamhofia tu kwa uwezo wake mzuri wa kutangaza wala siyo jingine.
Unatokwa povu maskini gamba! huyo ngamia kilaza naye ahofiwe na nani? hujaliona pengo la TIDO hapo TBCCM? hujui kuwa tbccm kwa sasa imedoda na imekuwa kijiwe cha kuliwazana magamba?
 
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
3,270
Likes
1,387
Points
280
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
3,270 1,387 280
nkamia ni kanjanja tu mbona
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Tindo ni muongo wala haamiki yeye ndiye anapotosha wala hajui chochote kuhusu nkamia ila anamhofia tu kwa uwezo wake mzuri wa kutangaza wala siyo jingine.
Aisee kweli atukanaye hachagui tusi...waweza mfananisha Tido na Nkamia kwenye tasnia ya habari kweli???
 

Forum statistics

Threads 1,252,063
Members 481,989
Posts 29,794,481