Mbunge Cecilia Paresso atekeleza yaliyoshindikana kwa serikali ya CCM iliyo na miaka 50


M

mwakajilae

Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
58
Likes
0
Points
0
M

mwakajilae

Member
Joined Mar 11, 2011
58 0 0
Mh Cecilia Paresso[mb] Karatu,jana amepata rasmi baraka za wananchi wa Karatu,huku akianza kazi kwa kishindo mara baada ya kusindikizwa na msafara wa magari zaidi ya 60 na piki piki 100,Makubwa yaliyojitokeza katika Viwanja vya Mbowe Wilayani Karatu ambapo mkutano wa hadhara mkubwa ulifanyika.

Ni hotuba aliyoitoa Mbunge huyo kijana kwa kutekeleza yale ambayo serikali ya CCM imeshindwa kuyafanya hasa kupitia sera inayosimamia Jinsia,wanawake na Watoto, ambapo ni pamoja na kuwatambua watoto ambao wanaishi katika mazingira magumu.

Mh Cecilia Paresso jana ameamua kuwasomesha watoto 100 ambao ni Yatima,lakini pia katika kuhakikisha anafanya kazi katika mazingira ya kisasa kwa kuwa na mfumo wa kiuwajibikaji ndani ya Chama cha CHADEMA,Ameanua kulipia kodi zote za pango la ofisi za Chama na mabaraza yake yote hapo wilayani, ili watendaji na viongozi wa chama kutumia muda wao mwingi katika kuimarisha chama na kuratibu shughuli za kiofisi katika mazingira yaliyo salama kwa ustawi wa chama na jamii kwa ujumla.

Mbunge huyo kijana anatarajiwa kuwa nguzo muhimu katika mhimili wa bunge unaojadili uhai wa Taifa na wananchi wake ambao kwa ujumla hawana mahusiano mazuri na Serikali yao iliyo wasaliti na kuwadharau.

Lakini wakati huo huo CHADEMA kimempata mbunge ambaye anaushawishi mkubwa kwa wanawake na vijana kwa ujumla,hivyo kupelekea Chama hicho kuzidi kujiwekeza kwa vijana na safari hii kwa wanawake zaidi.

CHADEMA ni chama ambacho kimekuwa tishio kubwa kwa uhai wa Chama cha Mapinduzi[CCM] na kuwa Tumaini kwa wanyonge walio athiliwa na mfumo wa kimatabaka wa chama cha Mapinduzi.
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Asante kwa taarifa
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
well done madame uzi huohuo hadi tulibandue gamba!!!
 
B

Baija Bolobi

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
1,095
Likes
1,289
Points
280
B

Baija Bolobi

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
1,095 1,289 280
Mbona hii ni kama kampeini ya kumg'oa mbunge wa Karatu Mheshimiwa Natse?
Hapa kunanukia mgogoro wa ndani, CDM muwe macho.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Hongera sana Mama fanya kazi
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,429
Likes
2,847
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,429 2,847 280
Huyo Dada ni noma na 2015 ipon kazi hapo, yule mbunge wa kuchaguliwa anaweza pigwa chini, na Karatu linaweza kuwa jimbo litakalo kuwa na kinyang'anyiro kigumu sana kwenye kumpata mtu wa kugombea kwa tiketi ya CHADEMA, make kule kuna vichwa vya kutosha, mwenyekiti wa halimashauri naye anapiga jeramba na yeye ni mtu anaye kubalika sana, kwa kifupi karatu kutakuwa na mtifuano wa kufa mtu,
 
F

Fisadi Mtoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
639
Likes
1
Points
35
F

Fisadi Mtoto

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
639 1 35
Kweli kabisa serikali ya ccm imeshindwa kulipa kodi za chadema za pango kama alivyofanya yeye na kamwe haitoweza
 
B

Baija Bolobi

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
1,095
Likes
1,289
Points
280
B

Baija Bolobi

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
1,095 1,289 280
Kitakachosaidia ni doctor wa ukweli kukaa mbali na moto huu maana ana mgongano wa maslahi mkubwa.

Doctor anamkubali sana mbunge wa sasa natse kwa sababu alishughulika kumsahwishi agombee na hata kumwombea ruhusa kwa Askofu wake.

Doctor ni rafiki sana na Mwenyekiti wa Halmashauri na wametoka mbali sana katika kukiimarisha chama, na wanaheshimiana kwa kutanguliza chama kwanza.

Doctor ni rafiki wa kweli wa mbunge Parseko tangu akiwa diwani na yeah! ni marafiki wanaoheshimiana.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,528
Likes
16,348
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,528 16,348 280
Kitakachosaidia ni doctor wa ukweli kukaa mbali na moto huu maana ana mgongano wa maslahi mkubwa. Doctor anamkubali sana mbunge wa sasa natse kwa sababu alishughulika kumsahwishi agombee na hata kumwombea ruhusa kwa Askofu wake. Doctor ni rafiki sana na Mwenyekiti wa Halmashauri na wametoka mbali sana katika kukiimarisha chama, na wanaheshimiana kwa kutanguliza chama kwanza. Doctor ni rafiki wa kweli wa mbunge Parseko tangu akiwa diwani na yeah! ni marafiki wanaoheshimiana.
kwa kuwa unakiri wanaheshimiana, umepaswa kukumbuka kuwa kimsingi wote wana heshima, hatimaye wataheshimu maamuzi ya wapiga kura wakati wa uteuzi chamani. peopleeeeeeez. . . . . . .
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Mbona hii ni kama kampeini ya kumg'oa mbunge wa Karatu Mheshimiwa Natse?
Hapa kunanukia mgogoro wa ndani, CDM muwe macho.
Kama wananchi wataamua hivyo na itakuwa hivyo. Ukiwa katika chama cha kidemokrasia hutakiwi kuogopa kivuli chako na kukataza wengine kusaidia jamii ya wenye mahitaji kisa tu watakung'oa. Haya mambo yanabakia kule kule ccm kwa kuwa wako katika hatua za mwisho za uhai wa chama. Wakati ukifika kila mwenye nia ya kugombea jimbo atachukua fomu, hakuna haki miliki ya jimbo.

Nitashangaa sana kama kutazuka mgogoro mtu atakapoomba kugombea jimbo lolote kama katiba inavyomruhusu, yule atakayedhani ananyang'anywa jimbo ujue hana elimu ya uraia.
 
G

Galaticos

Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
81
Likes
1
Points
15
G

Galaticos

Member
Joined Aug 28, 2010
81 1 15
moto wa chadema unatisha kama simba sc.....
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Ukiwa na watu competent ni "a blessed problem". So I will be watching Karatu more closely
 
IKHOIKHOI

IKHOIKHOI

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
366
Likes
1
Points
35
Age
41
IKHOIKHOI

IKHOIKHOI

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
366 1 35
chama kwanza urafiki badae
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,062
Likes
289
Points
180
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,062 289 180
Mh Cecilia Paresso[mb] Karatu,jana amepata rasmi baraka za wananchi wa Karatu,huku akianza kazi kwa kishindo mara baada ya kusindikizwa na msafara wa magari zaidi ya 60 na piki piki 100,Makubwa yaliyojitokeza katika Viwanja vya Mbowe Wilayani Karatu ambapo mkutano wa hadhara mkubwa ulifanyika.

Ni hotuba aliyoitoa Mbunge huyo kijana kwa kutekeleza yale ambayo serikali ya CCM imeshindwa kuyafanya hasa kupitia sera inayosimamia Jinsia,wanawake na Watoto, ambapo ni pamoja na kuwatambua watoto ambao wanaishi katika mazingira magumu.

Mh Cecilia Paresso jana ameamua kuwasomesha watoto 100 ambao ni Yatima,lakini pia katika kuhakikisha anafanya kazi katika mazingira ya kisasa kwa kuwa na mfumo wa kiuwajibikaji ndani ya Chama cha CHADEMA,Ameanua kulipia kodi zote za pango la ofisi za Chama na mabaraza yake yote hapo wilayani, ili watendaji na viongozi wa chama kutumia muda wao mwingi katika kuimarisha chama na kuratibu shughuli za kiofisi katika mazingira yaliyo salama kwa ustawi wa chama na jamii kwa ujumla.

Mbunge huyo kijana anatarajiwa kuwa nguzo muhimu katika mhimili wa bunge unaojadili uhai wa Taifa na wananchi wake ambao kwa ujumla hawana mahusiano mazuri na Serikali yao iliyo wasaliti na kuwadharau.

Lakini wakati huo huo CHADEMA kimempata mbunge ambaye anaushawishi mkubwa kwa wanawake na vijana kwa ujumla,hivyo kupelekea Chama hicho kuzidi kujiwekeza kwa vijana na safari hii kwa wanawake zaidi.

CHADEMA ni chama ambacho kimekuwa tishio kubwa kwa uhai wa Chama cha Mapinduzi[CCM] na kuwa Tumaini kwa wanyonge walio athiliwa na mfumo wa kimatabaka wa chama cha Mapinduzi.
Cdm ina takribani miaka ishirini na sidhani kama kuna dalili yoyote kuishinda ccm 2015
 
K

Kongi

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
442
Likes
4
Points
33
K

Kongi

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
442 4 33
Hii habari imekaa kidaku na kishabiki sana bana... Pamoja na kuwa mimi ni CHADEMA sikubaliani kabisa na huyu dada kuwa mbunge viti maalumu kutoka mkoa wa Arusha wakati hicho kiti kilikuwa kinashikiliwa na marehemu Regia kutoka Mororgoro. Ina maana chama kweli mlikosa mtu kutoka mikoa kama Tabora, Dodoma, Tanga au huko kusini mikoa ambayo hatuna mbunge hata mmoja????

Nasema tena kwa sauti kubwa sikubaliani na huyu Pareso wa Arusha kuchukua kiti cha marehemu Regia wa Morogoro...
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,777
Likes
331
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,777 331 180
Hii habari imekaa kidaku na kishabiki sana bana... Pamoja na kuwa mimi ni CHADEMA sikubaliani kabisa na huyu dada kuwa mbunge viti maalumu kutoka mkoa wa Arusha wakati hicho kiti kilikuwa kinashikiliwa na marehemu Regia kutoka Mororgoro. Ina maana chama kweli mlikosa mtu kutoka mikoa kama Tabora, Dodoma, Tanga au huko kusini mikoa ambayo hatuna mbunge hata mmoja????

Nasema tena kwa sauti kubwa sikubaliani na huyu Pareso wa Arusha kuchukua kiti cha marehemu Regia wa Morogoro...
Umejiridhisha kwanza na utaratibu uliotumika kabla ya kutokubaliana na uteuzi huu?
Kwenye hili CDM hawakuwa waamuzi bali Tume ya uchaguzi kufuatia orodha waliyopelekewa na CDM 2010.
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Mbona hii ni kama kampeini ya kumg'oa mbunge wa Karatu Mheshimiwa Natse?
Hapa kunanukia mgogoro wa ndani, CDM muwe macho.
Wewe sasa unalala kuleta mgogoro usio na kichwa sala miguu hapa...au ulitaka awe Kama Yule kila za aliyejadiliwa Jana humu jukwaani?.
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Mh Cecilia Paresso[mb] Karatu,jana amepata rasmi baraka za wananchi wa Karatu,huku akianza kazi kwa kishindo mara baada ya kusindikizwa na msafara wa magari zaidi ya 60 na piki piki 100,Makubwa yaliyojitokeza katika Viwanja vya Mbowe Wilayani Karatu ambapo mkutano wa hadhara mkubwa ulifanyika.

Ni hotuba aliyoitoa Mbunge huyo kijana kwa kutekeleza yale ambayo serikali ya CCM imeshindwa kuyafanya hasa kupitia sera inayosimamia Jinsia,wanawake na Watoto, ambapo ni pamoja na kuwatambua watoto ambao wanaishi katika mazingira magumu.

Mh Cecilia Paresso jana ameamua kuwasomesha watoto 100 ambao ni Yatima,lakini pia katika kuhakikisha anafanya kazi katika mazingira ya kisasa kwa kuwa na mfumo wa kiuwajibikaji ndani ya Chama cha CHADEMA,Ameanua kulipia kodi zote za pango la ofisi za Chama na mabaraza yake yote hapo wilayani, ili watendaji na viongozi wa chama kutumia muda wao mwingi katika kuimarisha chama na kuratibu shughuli za kiofisi katika mazingira yaliyo salama kwa ustawi wa chama na jamii kwa ujumla.

Mbunge huyo kijana anatarajiwa kuwa nguzo muhimu katika mhimili wa bunge unaojadili uhai wa Taifa na wananchi wake ambao kwa ujumla hawana mahusiano mazuri na Serikali yao iliyo wasaliti na kuwadharau.

Lakini wakati huo huo CHADEMA kimempata mbunge ambaye anaushawishi mkubwa kwa wanawake na vijana kwa ujumla,hivyo kupelekea Chama hicho kuzidi kujiwekeza kwa vijana na safari hii kwa wanawake zaidi.

CHADEMA ni chama ambacho kimekuwa tishio kubwa kwa uhai wa Chama cha Mapinduzi[CCM] na kuwa Tumaini kwa wanyonge walio athiliwa na mfumo wa kimatabaka wa chama cha Mapinduzi.
vp anajiandaa kuchukua jimbo gani? Make apo kuna mzee natse kajaa,.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,699
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,699 280
Muanzisha thread mpe cheo chake kamili Mbunge Cecilia Paresso, ni Mbunge wa viti maalum umeandika utadhani hulijui hilo.

Hicho unachosema kafanya mbona kawaida tu mkuu au umeamua kumpamba kuna wabunge wengi wanasomesha watoto ukitaka orodha yao takupa.

Kusomesha watoto 100 shule za kata wala sio kitu cha kujivunia, ada ya shule za kata ni 15,000 kwa mwaka.

15,000 x 100= 1,500,000
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,826
Likes
207
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,826 207 160
Peoplessss!ngoja walau nichome kg 2 za nyama ngombe hapa mnadan karatu leo tar 7,karatu ina vichwa,karatu ni noma!chimbuko la upinzani tangia enzi za nyerere!
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144