Mbunge Atupwa Jela Kwa Kudai Rais ni Shoga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Atupwa Jela Kwa Kudai Rais ni Shoga

Discussion in 'International Forum' started by MziziMkavu, Jan 9, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,990
    Likes Received: 3,546
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG]
    Rais wa Zimbabwe, Robert Mugabe[/TD]
    [TD]
    Mbunge wa bunge la Zimbwabwe ametupwa jela kwa siku saba baada ya kudai rais Robert Mugabe ni shoga na alifanya mapenzi na wabunge wawili wa kiume.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Mbunge wa chama cha MDC (Movement for Democratic Change) cha nchini Zimbabwe amejikuta akiingia matatani baada ya kudai rais wa Zimbabwe, Robert Mugabe alifanya mapenzi ya jinsia moja.

    Mbunge huyo wa kike aliyetajwa kwa jina la Lynette Kareny alisema kuwa Robert Mugabe ambaye pia ni rais wa chama tawala cha Zanu-PF alifanya mapenzi na wanasiasa wawili wa kiume.

    "Karenyi anatuhumiwa kutoa kauli hiyo ya kumkashifu kiongozi wa nchi wakati wa mkutano wa hadhara wa chama cha MDC uliofanyika disemba 9 kwenye viwanja vya mpira vya Chimanimani,” limeripoti gazeti la The Herald la nchini Zimbabwe.

    Mugabe ambaye anajulikana kwa kauli zake za kupinga ushoga ambapo huwafananisha mashoga na wasagaji na nguruwe na mbwa.

    Mwezi uliopita, Mugabe alimuita waziri wa Uingereza shetani kufuatia kauli yake kuwa nchi zinazotaka misaada toka kwa Uingereza lazima zikubali kutetea haki za mashoga na wasagaji.

    Karenyi alisherehekea krismasi akiwa mahabusu baada ya kukamatwa tarehe 19 disemba kabla ya kuachiwa baada ya siku saba kwa dhamana ya dola 200.

    Karenyi na chama chake walikataa kusema chochote kuhusiana na sakata hilo[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,806
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    kwa wazee kama hawa wanaong'ang'ania madaraka kilichobaki ni kuwatukana tu kwa kama huyo mbunge alivyofanya
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    "... Zimbabwe is Mine..."
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    napata wasiwasi na mwisho wa huyu mzee
     
Loading...