Mbunge atakaekubali fedha zake za ruzuku kusaidia kupambana na korona jimboni kwake sisi wananchi tunamuahidi kumrudisha bungeni bila ya hata kampeni

Apr 4, 2019
19
45
Kwasababu shughuli nyingi za vyama vya Siasa zimesimama kutokana na hili janga la Corona,

Nafikiri Serikali ingezihamisha *fedha za ruzuku kwa vyama vya Siasa* ili zipelekwe wizara ya afya zisaidie kununua vifaa kika na vifaa tiba kwa ajili ya Ugonjwa wa Corona!

Naamini vyama vyote vitaunga mkono kupambana na Ugonjwa huu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
3,906
2,000
Thubutu!! Ukitaka waungane na kuwa kitu kimoja, ajitokeze Mbunge kiherehere ailete hiyo hoja mezani uone watakavyo mshambulia kama nyuki.

Ila hata mimi sipo tayari kukata kiasi chochote kwenye haka kamshahara kangu kadogo kwa ajili ya hiyo Corona! Labda wachukue Payee yote, makato ya bima ya afya au ile 2% tunayokatwa kwa nguvu na vinavyoitwa eti "vyama vya wafanyakazi"
 
Apr 4, 2019
19
45
Thubutu!! Ukitaka waungane na kuwa kitu kimoja, ajitokeze Mbunge kiherehere ailete hiyo hoja mezani uone watakavyo mshambulia kama nyuki.

Ila hata mimi sipo tayari kukata kiasi chochote kwenye haka kamshahara kangu kadogo kwa ajili ya hiyo Corona! Labda wachukue Payee yote, makato ya bima ya afya au ile 2% tunayokatwa kwa nguvu na vinavyoitwa eti "vyama vya wafanyakazi"
Wanannchi sie tutakua wa kwanza kumfanyia kampeni na huyu tutamuona kama mkombozi mmbunge yeyote atakaeweza kuhakikisha jimboni kwake hakuna mgonjwa wa korona kwa kutumia ruzuku yake basi hana haja ya kampeni

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Bambushka

JF-Expert Member
Jan 9, 2020
711
1,000
Ukitaka kujua kuna bunge lenye umoja wa kitaifa na maridhiano, jaribu kugusa pesa zao, ambazo technically ni zetu wananchi...

Hao wanaweza kupitisha hoja walimu wakatwe mishahara 30% ila wabunge wakatwe 3%...

Waziri Mpango, hana mpango, anawaza kupaisha makusanyo TRA...yule microphone na Betina wake ndiyo sisemi...

Everyday is Saturday......................:cool:
 
Apr 4, 2019
19
45
Ukitaka kujua kuna bunge lenye umoja wa kitaifa na maridhiano, jaribu kugusa pesa zao, ambazo technically ni zetu wananchi...

Hao wanaweza kupitisha hoja walimu wakatwe mishahara 30% ila wabunge wakatwe 3%...

Waziri Mpango, hana mpango, anawaza kupaisha makusanyo TRA...yule microphone na Betina wake ndiyo sisemi...

Everyday is Saturday......................:cool:
Na hawashindwi hawa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom