Mbunge anapochunguzwa na mbunge mwenzake kwa tuhuma za rushwa... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge anapochunguzwa na mbunge mwenzake kwa tuhuma za rushwa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by T2015CCM, Oct 13, 2012.

  1. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,835
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hii haijakaa sawa kichwani mwangu. Mbunge anapochunguzwa na kamati inayoongozwa na Wabunge wenzake kwa tuhuma za rushwa inawezekana kweli kamati hiyo kufanyakazi zake kwa uhuru?

    Sijui wengine mnalionaje hili? Je kuna haja ya Katiba Mpya kuliangalia hili?. Nini mapendekezo yako?
     
  2. w

    wamwala Senior Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hali halisi iliyopo nchini hawawezi kumuangamiza unless kama wako kambi tofauti zinazotawaliwa na visasi. Otherwise is nothing there.
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,647
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Hii ipo TZ tu katika ulimwengu huu.
     
  4. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chezea hao jamaa wewe, once it comes to something wote wana interest ya kupata kitu, lao moja
     
  5. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 776
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Simba hamuwindi simba mwenzie bali hufukuzana tu kama sehemu ya mchezo wa porini!
     
Loading...