Mbunge aliye mwambia Raisi Kikwete anachekacheka afutiwa mashitaka


Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,928
Likes
1,887
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,928 1,887 280
Kwa mujibu wagazeti la Mwananchi la leo tar 08/03/10...
Mbunge wa viti maalumu CUF Mh Nuru Awadh wa wilaya ya Tanga mjini aliyekuwa anakabiliwa na mashitaka ya kumkashifu raisi Kikwete kuwa; hawezi kuongoza anachekacheka ovyo tu na kutaka sifa za hovyo. Amefutiwa mashitaka bila maelezo ya sababu ya kufuta mashitaka hayo.............
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
sababu ni mazungumzo ya seif na karume................. na serikali ya mseto visiwani...........................
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
kuchekacheka kwa mh Rais kuliwahi hata kuelezewa na Adam Lusekelo wa Daily News baada ya kusikia kunampango wa BOT kutengengeza Notes mpya za pesa, akapinga JK picha yake isije ikatumika, akasema itawachanganya watalii ambao watahisi ni tangazo la dawa ya mswaki.
ni ujinga kumshitaki mtu kwa kueleza kuwa Rais wetu anachekacheka hovyo, ni upotevu wa muda, na raslimali watu, ndo maana naamini Mapolisi wetu wakati mwingine wanafanya kazi kama sehemu ya Jumuia za CCM.
kIKWETE KWA KUCHELKA CHEKA BANA, UNGEPELEKEA MTU AENDE JELA MIEZI SITA KWA KASORO YAKO.
Mbona Nyerere aliitwa mchonga ama KIFIMBO, mkapa aliitwa Ukapa , na mzee Mwinyi ALIITWA mzee Ruksa
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
kwani uongo raisi hachekicheki.....
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
827
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 827 280
Amefutiwa mashitaka kwasababu hana mashitaka ya kujibu,alichoongea ni sawa na cha kweli tupu!!
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,928
Likes
1,887
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,928 1,887 280
sababu ni mazungumzo ya seif na karume................. na serikali ya mseto visiwani...........................
Alaaaaaa!!
kweli wewe Akili Mukichwa!
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,928
Likes
1,887
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,928 1,887 280
kuchekacheka kwa mh Rais kuliwahi hata kuelezewa na Adam Lusekelo wa Daily News baada ya kusikia kunampango wa BOT kutengengeza Notes mpya za pesa, akapinga JK picha yake isije ikatumika, akasema itawachanganya watalii ambao watahisi ni tangazo la dawa ya mswaki.
ni ujinga kumshitaki mtu kwa kueleza kuwa Rais wetu anachekacheka hovyo, ni upotevu wa muda, na raslimali watu, ndo maana naamini Mapolisi wetu wakati mwingine wanafanya kazi kama sehemu ya Jumuia za CCM.
kIKWETE KWA KUCHELKA CHEKA BANA, UNGEPELEKEA MTU AENDE JELA MIEZI SITA KWA KASORO YAKO.
Mbona Nyerere aliitwa mchonga ama KIFIMBO, mkapa aliitwa Ukapa , na mzee Mwinyi ALIITWA mzee Ruksa
"akasema itawachanganya watalii ambao watahisi ni tangazo la dawa ya mswaki" Mkuu umenifunja mbafu syangu........hahahaaaaaaaaaaaa!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
Alaaaaaa!!
kweli wewe Akili Mukichwa!
hata kama kasamehewa ama hajasamehewa, Mzee Kikwete anapeeenda kuchekacheka, mwenyewe nadhani anaamini inampa credit fulani.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
"akasema itawachanganya watalii ambao watahisi ni tangazo la dawa ya mswaki" Mkuu umenifunja mbafu syangu........hahahaaaaaaaaaaaa!
serious, nitatafuta tarehe ya lile gazeti ama nitaiscan humu ama nitainsert date ya gazeti hilo la daily News ili kila mwenye uwezo wa kupata maktaba kwake akajisomee
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,928
Likes
1,887
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,928 1,887 280
serious, nitatafuta tarehe ya lile gazeti ama nitaiscan humu ama nitainsert date ya gazeti hilo la daily News ili kila mwenye uwezo wa kupata maktaba kwake akajisomee
Dah, itakuwa vizuri sana mkuu tujisomee wenyewe.
Hiyo tabia huenda ni katika kulazimisha mvuto ili aonekane kijana!?
 

Forum statistics

Threads 1,235,442
Members 474,570
Posts 29,222,069