Mbunge alipwe mshahara na Wananchi wa Jimbo lake

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Nov 28, 2013
7,079
2,000
Kumezuka mjadala kuhusu mishahara ya Wabunge na Posho zake, ambapo wabunge wanalalamika kuwa wanalipwa pesa kidogo na huku wananchi wakilalamika kuwa kodi zao zinachezewa bure ili kuwalipa wabunge mishahara mikubwa na posho zisizokuwa na kichwa wala mkia.

Sasa ili kukata mzizi wa fitina, ni wakati sasa wa wananchi wa jimbo husika kuamua mbunge wao na diwani wao walipwe mshahara na posho kiasi gani.

Bungeni pabakie kuwa mahali pa kujadili mambo mengine muhimu ya kitaifa, na kamwe pasiwe mahali pa kwenda kuvuna mishahara na posho.
 

Kabugula

JF-Expert Member
May 25, 2021
1,362
2,000
Halafu tutanunuaje wajumbe?
Mtakuwa mmetukaba tunaojiita wazalendo.
CCM HOYE
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom