Mbunge ahoji kuhusu maji Ikungi Mashariki. Spika Ndugai asema Jimbo lilitelekezwa na aliyekimbilia Ubelgiji

beth

JF-Expert Member
Aug 19, 2012
3,367
2,000
Mbunge wa Viti Maalum Singida, Aisha Rose amesema Serikali imechimba visima katika Jimbo la Ikungi Mashariki na Ikungi Magharibi lakini havina mtandao wa maji.

Kabla ya kupata maelezo ya Naibu Waziri wa Maji, Spika Job Ndugai alimshukuru Mbunge huyo kwa maswali kuhusu Ikungi Mashariki akisema, "Lile Jimbo la yule jamaa aliyekimbilia Ubelgiji lilitelekezwa halina mtu wa kulishughulikia"

Akimjibu Mbunge, Naibu Waziri MaryPrisca Mahundi amesema baada ya kuchimbwa visima, kazi inayofuata ni kuona mtandao unawafikia Wananchi.
 

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
7,391
2,000
Kongwa ukimsikiliza Ndugai unaweza sema ipo kama Vatican kumbe ni nyumba za tembe na ufukara wa kutupwa, ni hatari sna kumpa madaraka mtu ambaye ametoka jamii masikini maana anakuwa na visasi haswa.
Kwa akili yake Kongwa Kuna maji ya kutosha, umeme kwenye nyumba za tembe na lami na mataa ya barabarani. Nadhani NDUGAI hajawahi kutembelea majimbo mengine ukiacha Chato alipokwenda kuzika.

Namkaribisha sana jimboni kwangu ajionee.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
51,756
2,000
Kwa akili yake Kongwa Kuna maji ya kutosha, umeme kwenye nyumba za tembe na lami na mataa ya barabarani. Nadhani NDUGAI hajawahi kutembelea majimbo mengine ukiacha Chato alipokwenda kuzika.
Namkaribisha sana jimboni kwangu ajionee.
Amelaaniwa huyo mzee ndiyo maana anachukia sn watu wanatoka sehemu zenye mafanikio
 

jitombashisho

JF-Expert Member
Jun 11, 2020
668
1,000
Kongwa ukimsikiliza Ndugai unaweza sema ipo kama Vatican kumbe ni nyumba za tembe na ufukara wa kutupwa, ni hatari sna kumpa madaraka mtu ambaye ametoka jamii masikini maana anakuwa na visasi haswa.
...ajabu wewe uliyetokea familia tajiri huna hana Ubunge wa wanawake wa kuteuliwa.
 

The imp

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
13,528
2,000
Kongwa ukimsikiliza Ndugai unaweza sema ipo kama Vatican kumbe ni nyumba za tembe na ufukara wa kutupwa, ni hatari sna kumpa madaraka mtu ambaye ametoka jamii masikini maana anakuwa na visasi haswa.
Ndugai alishindwa Jenga vyoo vya shule jimboni kwake ndio aulize ya singida

Jamaa kiazi kweli
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
31,900
2,000
Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania
Madame Samia Suluhu Hassan



Bila Shaka Amemuona Speaker Anavyokaidi Maelekezo Halari Waliambiwa Waache Kudemka
Sasa Asubuhi Anamkoromea Nape Kuhusu COVID 19
Muda Huu Yupo Ikungi

Akemewe Huyu
 

Kinuju

JF-Expert Member
Mar 20, 2021
2,164
2,000
Kongwa ukimsikiliza Ndugai unaweza sema ipo kama Vatican kumbe ni nyumba za tembe na ufukara wa kutupwa, ni hatari sna kumpa madaraka mtu ambaye ametoka jamii masikini maana anakuwa na visasi haswa.
Lazaro Nyalandu alimgaragaza Tundu Lisu kwenye kura za kamati kuu.!

Huyu mzee wa MIGA ,mwanasheria a Acacia anaaminika na nani sasa kama hadi kamati kuu anashindwa kura??
 

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Sep 3, 2013
13,078
2,000
abla ya kupata maelezo ya Naibu Waziri wa Maji, Spika Job Ndugai alimshukuru Mbunge huyo kwa maswali kuhusu Ikungi Mashariki akisema, "Lile Jimbo la yule jamaa aliyekimbilia Ubelgiji lilitelekezwa halina mtu wa kulishughulikia"
Uendawazimu mwingine kuthibitisha hali sio nzuri!
Huyu mtu anatakiwa kuomba hekima busara na akili kwani mambo mengine hata std 5 hawezi kusema haya!
 

Chisembeda

Member
Aug 29, 2016
59
125
Lazaro Nyalandu alimgaragaza Tundu Lisu kwenye kura za kamati kuu.!

Huyu mzee wa MIGA ,mwanasheria a Acacia anaaminika na nani sasa kama hadi kamati kuu anashindwa kura??
Alipata 100% afu Lisu alipata kura 6 ,yeye 24 ' duh,,
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
51,756
2,000
Lazaro Nyalandu alimgaragaza Tundu Lisu kwenye kura za kamati kuu.!

Huyu mzee wa MIGA ,mwanasheria a Acacia anaaminika na nani sasa kama hadi kamati kuu anashindwa kura??
OKey, Singida kuna nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom