Mbuga ya Loliondo mali ya Mwarabu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbuga ya Loliondo mali ya Mwarabu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maarko, Aug 3, 2012.

  1. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 972
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Katika nchi ambayo raslimali zake inaporwa na Watu hovyo nadhani Tanzania itakua inaongoza Duniani,mfano mbuga ya lolionda،wanahamisha wanyama wetu wanawapeleka kwao،ipo siki watalii badala،ya kuja kwetu wataenda Arabuni kuona wanyama.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,617
    Likes Received: 1,469
    Trophy Points: 280
    ipo thread kuhusu hii issue na picha .. search " waarabu wa loliondo "
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    title na content haviendani..nilidhani unataka kutuonyesha umiliki wa waarabu mbuga ya loliondo...ninavyojua mimi loliondo iliuzwa awamu ya mwinyi kwa waarabu chini ya ukurugenzi wa ndolanga na twiga wameibiwa awamu ya jk chini ya maige
     
  4. m

    majebere JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,373
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Aise mbona mnarudia hizi stori kila siku. Hamna singo mpya nini?
     
  5. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 972
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Ni kweli iliuzwa wakati wa mwinyi،lakini mpaka leo kuna wanyam
    a wadogowadogo wanasafirishwa kwenda Arabuni,kuna uwanja wa ndege hukohuko ndege zinatua na kuruka bila ukaguzi wow
    ote wa serikali y
    etu tukufu.
     
  6. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    vipi kuhusu babu wa kikombe, je naye ni mali ya waarabu?
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ni mali ya kanisa!
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,617
    Likes Received: 1,469
    Trophy Points: 280
    hehehe mkuu babu anawafuase wake humu subiri waje wakuvamie
     
  9. M

    Mkirindi JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 2,812
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280

    This is not true at all, wanyama ni wengi na wameongezeka, anyone who has gone to loliondo will realize that huyu sheikh wa Dubai anafanya mengi sana MAZURI kwa wenyeji wa loliondo. Kujenga Visima vya maji ambayo ni kitu muhimu kwa wana lololiondo, shule, hospitali , nk

    Yeye anatumia sehemu hiyo kwa mapumziko, utalii na kuwinda kufuatiya sheria. wenyeji wa loliondo hawatakubaliana nanyi hata siku moja they are very happy and willing partners, cause they benefit more than what any govt has ever done for them including Nyerere.


     
  10. S

    SHIMBONONI Senior Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkirindi
    Hakika Utakuwa Mburushi au Mmanga kwa jinsi ulivyotoa povu ktk utetezi wako hadi umemtaja Hayati Baba wa Taifa sbb hakuruhusu upuuzi wa jamaa zako hao!
     
  11. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2014
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,560
    Likes Received: 4,015
    Trophy Points: 280
    16:05 3rd August 2012
     
Loading...