Mbowe wa mwaka 2021 amkana Mbowe wa mwaka 2020 kuhusu lockdown

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
16,569
2,000
Ndugu zangu,

Mbowe akiongea na wanahabari mwaka 2021 aliipinga serikali akisisitiza kuwa njia sahihi ya kujikinda na corona ni social distancing na lockdown lakini huyu wa juzi (mwaka 2021) anakana anasema hakumaanisha hivyo.

Teknolojia hatari sana

 

Said Stuard Shily

JF-Expert Member
Jul 18, 2017
1,615
2,000
Ndugu zangu,

Mbowe akiongea na wanahabari mwaka 2021 aliipinga serikali akisisitiza kuwa njia sahihi ya kujikinda na corona ni social distancing na lockdown lakini huyu mwa juzi (mwaka 2021) anakana anasema hakumaanisha hivyo.

Teknolojia hatari sana

View attachment 1750932
Naona kaja na English ya Breaking the circle of Human interaction nimekuta kijana mmoja ofisi za Chadema anawambia Mwenyekiti wao Mbowe ametoka Ulaya anatema Ngeli balaa.niliomba kimoyomoyo Mungu kwann umeyaruhusu haya John kututoka!!!
 

Said Stuard Shily

JF-Expert Member
Jul 18, 2017
1,615
2,000
Ndugu zangu,

Mbowe akiongea na wanahabari mwaka 2021 aliipinga serikali akisisitiza kuwa njia sahihi ya kujikinda na corona ni social distancing na lockdown lakini huyu mwa juzi (mwaka 2021) anakana anasema hakumaanisha hivyo.

Teknolojia hatari sana

View attachment 1750932

Ndugu zangu,

Mbowe akiongea na wanahabari mwaka 2021 aliipinga serikali akisisitiza kuwa njia sahihi ya kujikinda na corona ni social distancing na lockdown lakini huyu mwa juzi (mwaka 2021) anakana anasema hakumaanisha hivyo.

Teknolojia hatari sana

View attachment 1750932
Naona kaja na English ya Breaking the circle of Human interaction nimekuta kijana mmoja ofisi za Chadema anawambia Mwenyekiti wao Mbowe ametoka Ulaya anatema Ngeli balaa.niliomba kimoyomoyo Mungu kwann umeyaruhusu haya John kututoka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom