Mbowe vs lipumba vs kikwete nani zaidi??

sir mushi

Senior Member
May 26, 2013
143
0
hapo kikwete tunampambanisha kama mwenyekiti wa ccm na sio uraisi wake. je nikiongozi yupi aliyekipa uhai chama chake toka wapate uenyekiti wa chama.
nataka kura zenu ili nape, mnyika, na mtatiro wakawaeleze wakubwa zao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom