Mbowe v/s Lukuvi on you-tube


C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
​Nadhani kauli ya Nape polisi wanawez kuanzia kwake maana inaonekana anajua kilichojiri. Amwage ushahidi tu sisi tutaiamini CCM kama enzi za Nyerere
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
​Nadhani kauli ya Nape polisi wanawez kuanzia kwake maana inaonekana anajua kilichojiri. Amwage ushahidi tu sisi tutaiamini CCM kama enzi za Nyerere
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,964
Likes
365
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,964 365 180
Bilal: Tutajitahidi kadri ya uwezo wetu kuhakikisha tunawapata wale wote waliohusika.. Inaweza kuchukua siku moja, mbili, tatu, mwezi, mwaka hata miaka miwili au mitatu...

Hii kauli ni ya Kipuuzi, inatupa picha wananchi kuwa itatulazimu kusubiri sana kabla ukweli haujawekwa wazi. Au unaweza usiwekwe wazi milele... Sad to say!!
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,058
Likes
5,779
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,058 5,779 280
​Nadhani kauli ya Nape polisi wanawez kuanzia kwake maana inaonekana anajua kilichojiri. Amwage ushahidi tu sisi tutaiamini CCM kama enzi za Nyerere
nape na mwigilu hawawezi kukamatwa na police sababu wao ndiyo serikali kama ulikuwa hujui - cha msingi CDM ni kumtegemea mungu tu kwani ndiye hakimu wa haki.
 
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,821
Likes
9
Points
135
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,821 9 135
Rais anasea hiki,Lukuvi anasema kile, Nepi anasema hicho!
Ndugu zangu, hamjashangaa kwa nini MWIGULU NCHEMBA yuko kimya????????!
Aliwaambia Arusha msipoikubali CCM, MTAKUFA "TU"!
TAFAKARI!
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
​Nadhani kauli ya Nape polisi wanawez kuanzia kwake maana inaonekana anajua kilichojiri. Amwage ushahidi tu sisi tutaiamini CCM kama enzi za Nyerere
Jamani huyu Nape amefuzu katika uropokaji na wala hafikirii aftermath ya huku kuropoka kwake.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670