Mbowe: Tutamtimua kiongozi yeyote atakayekiuka taratibu za chama


Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,934
Likes
40
Points
0
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined Dec 17, 2010
2,934 40 0
Wakuu, M/kiti wa Chadema Taifa, Freeman Aikaeli Mbowe amesema, Chama chake hakitamuogopa kiongozi ye yote atakayekiuka taratibu za Chama, na amepongeza mahakama ya Arusha kwa uamuzi wake dhidi ya madiwani waliofukuzwa, Tz daima limeripoti Leo. Mbowe alisema Chadema haimwonei mtu lakini haiko tayari kuwa na viongozi wasiofuata taratibu, sheria na kanuni za Chama. Alisema hafurahii kutimuliwa kwa viongozi, lakini Chadema haina nafasi kwa viongozi wasiowatumikia watu. Wakati huo huo waziri wa Tamisemi Gorge Mkuchika alipoulizwa kuhusu maoni yake amesema, hana maoni kuhusu hukumu hiyo. My take.Kwa Mwendo na msimamo huu wa Mbowe na Dr Slaa Chadema inaweza kuingia ikulu ktk wakati usiotarajiwa.
 
M

menny terry

Senior Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
187
Likes
7
Points
35
Age
27
M

menny terry

Senior Member
Joined Mar 18, 2011
187 7 35
waingie Ikulu ipi hao wazinzi! Ashukuriwe Mungu alie mkamata DC FATMA KIMARO hakuwa dokta slaa maanake asingevuliwa hijab peke yake! Padre slaa ni balaa kwa kuvunja Amri ya sita.hivi kichanga chake kinamiaka mingapi?
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
waingie Ikulu ipi hao wazinzi! Ashukuriwe Mungu alie mkamata DC FATMA KIMARO hakuwa dokta slaa maanake asingevuliwa hijab peke yake! Padre slaa ni balaa kwa kuvunja Amri ya sita.hivi kichanga chake kinamiaka mingapi?
masaburi hayo.
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
waingie Ikulu ipi hao wazinzi! Ashukuriwe Mungu alie mkamata DC FATMA KIMARO hakuwa dokta slaa maanake asingevuliwa hijab peke yake! Padre slaa ni balaa kwa kuvunja Amri ya sita.hivi kichanga chake kinamiaka mingapi?
Mwisho wa ubaya ni aibu.Jiangalie upya binti.
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Huo msimamo wa mbowe ndio unaowaogopesha sana magamba.
Mh.Mbowe endelea hivyo hivyo mungu anakulinda,na watanzania wenye mapenzi mema tupo nyuma yako.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
waingie Ikulu ipi hao wazinzi! Ashukuriwe Mungu alie mkamata DC FATMA KIMARO hakuwa dokta slaa maanake asingevuliwa hijab peke yake! Padre slaa ni balaa kwa kuvunja Amri ya sita.hivi kichanga chake kinamiaka mingapi?
Usiye na dhambi ya Uzinzi!!!!
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Huyu bwana anamzungumzia nani hapa, au kamshau jina Rijali Mwigullu Nchemba????????

waingie Ikulu ipi hao wazinzi! Ashukuriwe Mungu alie mkamata DC FATMA KIMARO hakuwa dokta slaa maanake asingevuliwa hijab peke yake! Padre slaa ni balaa kwa kuvunja Amri ya sita.hivi kichanga chake kinamiaka mingapi?
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,142
Likes
500
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,142 500 280
Wakuu, M/kiti wa Chadema Taifa, Freeman Aikaeli Mbowe amesema, Chama chake hakitamuogopa kiongozi ye yote atakayekiuka taratibu za Chama, na amepongeza mahakama ya Arusha kwa uamuzi wake dhidi ya madiwani waliofukuzwa, Tz daima limeripoti Leo. Mbowe alisema Chadema haimwonei mtu lakini haiko tayari kuwa na viongozi wasiofuata taratibu, sheria na kanuni za Chama. Alisema hafurahii kutimuliwa kwa viongozi, lakini Chadema haina nafasi kwa viongozi wasiowatumikia watu. Wakati huo huo waziri wa Tamisemi Gorge Mkuchika alipoulizwa kuhusu maoni yake amesema, hana maoni kuhusu hukumu hiyo. My take.Kwa Mwendo na msimamo huu wa Mbowe na Dr Slaa Chadema inaweza kuingia ikulu ktk wakati usiotarajiwa.
Mkuu Aweda chama cha CDM kinaonyesha kuwa ni makini saana!!!! wakiendelea na msimamo huo ikulu mwaka 2015 ni ya CHADEMA, Aluta Continua mapambano ni kusonga mbele!!!!!!!!!!!!!
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,757
Likes
878
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,757 878 280
Safi sana lazima tutofautiane sana na magamba kiitikadi,kimalengo,kimikakati,kimitazamo,kimisimamo na kwa mbinu.
Vilaza wa CCM lazima tuwapoteze.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,419
Likes
3,001
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,419 3,001 280
Wakuu, M/kiti wa Chadema Taifa, Freeman Aikaeli Mbowe amesema, Chama chake hakitamuogopa kiongozi ye yote atakayekiuka taratibu za Chama, na amepongeza mahakama ya Arusha kwa uamuzi wake dhidi ya madiwani waliofukuzwa, Tz daima limeripoti Leo. Mbowe alisema Chadema haimwonei mtu lakini haiko tayari kuwa na viongozi wasiofuata taratibu, sheria na kanuni za Chama. Alisema hafurahii kutimuliwa kwa viongozi, lakini Chadema haina nafasi kwa viongozi wasiowatumikia watu. Wakati huo huo waziri wa Tamisemi Gorge Mkuchika alipoulizwa kuhusu maoni yake amesema, hana maoni kuhusu hukumu hiyo. My take.Kwa Mwendo na msimamo huu wa Mbowe na Dr Slaa Chadema inaweza kuingia ikulu ktk wakati usiotarajiwa.
vipi ikitokea wao ndo wamefanya madudu?
 
Mashamba

Mashamba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
417
Likes
16
Points
35
Mashamba

Mashamba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
417 16 35
waingie Ikulu ipi hao wazinzi! Ashukuriwe Mungu alie mkamata DC FATMA KIMARO hakuwa dokta slaa maanake asingevuliwa hijab peke yake! Padre slaa ni balaa kwa kuvunja Amri ya sita.hivi kichanga chake kinamiaka mingapi?
" wewe akili zako zinakutosha peke yako, nakufahamu sana" huna jipya zaid!!
 
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,272
Likes
27
Points
145
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,272 27 145
waingie Ikulu ipi hao wazinzi! Ashukuriwe Mungu alie mkamata DC FATMA KIMARO hakuwa dokta slaa maanake asingevuliwa hijab peke yake! Padre slaa ni balaa kwa kuvunja Amri ya sita.hivi kichanga chake kinamiaka mingapi?
Uneisha sema kichanga alafu unauliza miaka yake !!Tangulini kichanga kikawa kina miaka au kiswahili sio lugha yako ya Taifa??, mama??
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,419
Likes
3,001
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,419 3,001 280
waingie Ikulu ipi hao wazinzi! Ashukuriwe Mungu alie mkamata DC FATMA KIMARO hakuwa dokta slaa maanake asingevuliwa hijab peke yake! Padre slaa ni balaa kwa kuvunja Amri ya sita.hivi kichanga chake kinamiaka mingapi?

ipo siku na wewe utabadilika, hata kama ni gamba tu
 
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,264
Likes
12
Points
0
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,264 12 0
Wakuu, M/kiti wa Chadema Taifa, Freeman Aikaeli Mbowe amesema, Chama chake hakitamuogopa kiongozi ye yote atakayekiuka taratibu za Chama, na amepongeza mahakama ya Arusha kwa uamuzi wake dhidi ya madiwani waliofukuzwa, Tz daima limeripoti Leo. Mbowe alisema Chadema haimwonei mtu lakini haiko tayari kuwa na viongozi wasiofuata taratibu, sheria na kanuni za Chama. Alisema hafurahii kutimuliwa kwa viongozi, lakini Chadema haina nafasi kwa viongozi wasiowatumikia watu. Wakati huo huo waziri wa Tamisemi Gorge Mkuchika alipoulizwa kuhusu maoni yake amesema, hana maoni kuhusu hukumu hiyo. My take.Kwa Mwendo na msimamo huu wa Mbowe na Dr Slaa Chadema inaweza kuingia ikulu ktk wakati usiotarajiwa.
Ningeshangaa sana kama Mkuchika angekuwa na maoni!
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,419
Likes
3,001
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,419 3,001 280
" wewe akili zako zinakutosha peke yako, nakufahamu sana" huna jipya zaid!!
mtaje kwa jina na sehemu alipo, ili kama yuko karibu yetu tumwepuke kabisa. ni chizi sijui? kiswahili chenyewe hajui, inawezekana mnyarwanda
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,419
Likes
3,001
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,419 3,001 280
Wanatimua vidagaa tu.
nani tena kakiuka utaratibu na katiba ya chama kama alitakiwa kuomba radhi alikataa na bado wakamvumilia kwa kuwa yeye ni papa/nyangumi?
 
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,264
Likes
12
Points
0
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,264 12 0
Wanatimua vidagaa tu.
Ulitaka kila mtu atimuliwe hata kama hana kosa? Hawa Madiwani walipewa nafasi ya kuomba msamaha lakini wakajifanya kuwa magamba yangewasaidia kuendeleza uovu lakini wapi! You can fool people for sometime but not always, hivyo vijisenti walivyohongwa na magamba vinawatosha warudi kwenye Chama cha Magamba wakaendeleze ufisadi wao huko!
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 104 160
Jiulizeni tu. Madiwani hawa walivunja kifungu kipi cha KATIBA ya CHADEMA au ya JMT kwa uamuzi wao wa kuunda serikali ya mseto na CCM pale Arusha?
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,351