Mbowe tueleze wanachama wa CHADEMA waliowania uongozi ndani ya CHADEMA ni wangapi?

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
30,109
Points
2,000

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
30,109 2,000
Katibu Mkuu wa CHADEMA aliutangazia umma wa watanzania kuwa walihairisha mchakato wa uchaguzi ndani ya Chama chao juu ya sababu mbalimbali na aliahidi mchakato huo ungefanyika mwezi juni 2019 badala ya Desemba 2018.

Hadi ninapoandika thread hii mchakato wa uchaguzi ndani ya Chadema haujakamilika.

Hii inamaanisha nini basi.

Hii ina maana uongozi wa CHADEMA uliopo hauna uhalali kisheria.

Hii pia inamaanisha CHADEMA ilikosa watu wa kugombea ndani ya chama chao na hivyo walikuwa wakitegemea kuwapata wakatwa mikia ambao hutokea baada ya mchakato wa ndani ya CCM wa kusaka wagombea.

Mwaka huu kwa mshangao wakatwaji hawajaenda Chadema.

Je, uongozi wa CHADEMA uliopo ni halali kisheria? Kwanini hatuelezwi haya?
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
5,677
Points
2,000

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
5,677 2,000
Katibu Mkuu wa CHADEMA aliutangazia umma wa watanzania kuwa walihairisha mchakato wa uchaguzi ndani ya Chama chao juu ya sababu mbalimbali na aliahidi mchakato huo ungefanyika mwezi juni 2019 badala ya Desemba 2018...
Hadi ninapoandika thread hii mchakato wa uchaguzi ndani ya Chadema haujakamilika.
Hii inamaanisha nini basi...
Hii ina maana uongozi wa CHADEMA uliopo hauna uhalali kisheria.

Hii pia inamaanisha CHADEMA ilikosa watu wa kugombea ndani ya chama chao na hivyo walikuwa wakitegemea kuwapata wakatwa mikia ambao hutokea baada ya mchakato wa ndani ya CCM wa kusaka wagombea.
Mwaka huu kwa mshangao wakatwaji hawajaenda Chadema.

paschal mayalla je uongozi wa Chadema uliopo ni halali kisheria? Kwa nini hatuelezwi haya?
Ili iweje! Chadema imeondolewa kwenye uchaguzi wewe unataka kujua idadi ya wagombea! Hizo kura zichukuliwe na CCM.
 

UPOPO

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,408
Points
2,000

UPOPO

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
2,408 2,000
Mbowe mnamgwaya heeeee sasa nyie mna kila kitu bado mnaweka mpira kwapani.Mbowe awaambie ili nini?si mmekataa kupokea form zao ?sasa mnataka awaambie ili mkaibe au
 

Lituye

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
892
Points
1,000

Lituye

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
892 1,000
Mmeshindwa kumnunua mnawewesekaa tuu mkimuona Mbowe. Mnafikiri kila mtanzania yupo ktk kundi la Wajinga wa Lumumba (Utafiti TWAWEZA)
 

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,643
Points
2,000

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,643 2,000
Katibu Mkuu wa CHADEMA aliutangazia umma wa watanzania kuwa walihairisha mchakato wa uchaguzi ndani ya Chama chao juu ya sababu mbalimbali na aliahidi mchakato huo ungefanyika mwezi juni 2019 badala ya Desemba 2018.

Hadi ninapoandika thread hii mchakato wa uchaguzi ndani ya Chadema haujakamilika.

Hii inamaanisha nini basi.

Hii ina maana uongozi wa CHADEMA uliopo hauna uhalali kisheria.

Hii pia inamaanisha CHADEMA ilikosa watu wa kugombea ndani ya chama chao na hivyo walikuwa wakitegemea kuwapata wakatwa mikia ambao hutokea baada ya mchakato wa ndani ya CCM wa kusaka wagombea.

Mwaka huu kwa mshangao wakatwaji hawajaenda Chadema.

Je, uongozi wa CHADEMA uliopo ni halali kisheria? Kwanini hatuelezwi haya?
Kwenye UCHAFUZI wa serikali za mitaa si mpo nyie wenyewe chama cha watu WAPUMBAVU ..CCM, sasa kuna shida gani??
Si mtangaze tu kwamba mmeshinda kata zote nchi nzima Jinga..??
 

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
8,202
Points
2,000

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
8,202 2,000
Katibu Mkuu wa CHADEMA aliutangazia umma wa watanzania kuwa walihairisha mchakato wa uchaguzi ndani ya Chama chao juu ya sababu mbalimbali na aliahidi mchakato huo ungefanyika mwezi juni 2019 badala ya Desemba 2018.

Hadi ninapoandika thread hii mchakato wa uchaguzi ndani ya Chadema haujakamilika.

Hii inamaanisha nini basi.

Hii ina maana uongozi wa CHADEMA uliopo hauna uhalali kisheria.

Hii pia inamaanisha CHADEMA ilikosa watu wa kugombea ndani ya chama chao na hivyo walikuwa wakitegemea kuwapata wakatwa mikia ambao hutokea baada ya mchakato wa ndani ya CCM wa kusaka wagombea.

Mwaka huu kwa mshangao wakatwaji hawajaenda Chadema.

Je, uongozi wa CHADEMA uliopo ni halali kisheria? Kwanini hatuelezwi haya?
Tueleze kwanza wewe Magufuli alishindana na nani kwenye kugombea uenyekiti wa CCM
 

Kaisari

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
3,460
Points
2,000

Kaisari

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2012
3,460 2,000
Katibu Mkuu wa CHADEMA aliutangazia umma wa watanzania kuwa walihairisha mchakato wa uchaguzi ndani ya Chama chao juu ya sababu mbalimbali na aliahidi mchakato huo ungefanyika mwezi juni 2019 badala ya Desemba 2018.

Hadi ninapoandika thread hii mchakato wa uchaguzi ndani ya Chadema haujakamilika.

Hii inamaanisha nini basi.

Hii ina maana uongozi wa CHADEMA uliopo hauna uhalali kisheria.

Hii pia inamaanisha CHADEMA ilikosa watu wa kugombea ndani ya chama chao na hivyo walikuwa wakitegemea kuwapata wakatwa mikia ambao hutokea baada ya mchakato wa ndani ya CCM wa kusaka wagombea.

Mwaka huu kwa mshangao wakatwaji hawajaenda Chadema.

Je, uongozi wa CHADEMA uliopo ni halali kisheria? Kwanini hatuelezwi haya?
Hanunuliki.
 

The coolest jw

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2016
Messages
325
Points
500

The coolest jw

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2016
325 500
Katibu Mkuu wa CHADEMA aliutangazia umma wa watanzania kuwa walihairisha mchakato wa uchaguzi ndani ya Chama chao juu ya sababu mbalimbali na aliahidi mchakato huo ungefanyika mwezi juni 2019 badala ya Desemba 2018.

Hadi ninapoandika thread hii mchakato wa uchaguzi ndani ya Chadema haujakamilika.

Hii inamaanisha nini basi.

Hii ina maana uongozi wa CHADEMA uliopo hauna uhalali kisheria.

Hii pia inamaanisha CHADEMA ilikosa watu wa kugombea ndani ya chama chao na hivyo walikuwa wakitegemea kuwapata wakatwa mikia ambao hutokea baada ya mchakato wa ndani ya CCM wa kusaka wagombea.

Mwaka huu kwa mshangao wakatwaji hawajaenda Chadema.

Je, uongozi wa CHADEMA uliopo ni halali kisheria? Kwanini hatuelezwi haya?
Ili swala siliisha tolewa ufafanuzi au wewe sio mfatiliaji wa habari na liko humu humu tafuta uzi na utapata jibu lake acha kuibua mada ambazo majibu yake yapo
 

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
34,569
Points
2,000

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
34,569 2,000
Wewe si uko CC?
Katibu Mkuu wa CHADEMA aliutangazia umma wa watanzania kuwa walihairisha mchakato wa uchaguzi ndani ya Chama chao juu ya sababu mbalimbali na aliahidi mchakato huo ungefanyika mwezi juni 2019 badala ya Desemba 2018.

Hadi ninapoandika thread hii mchakato wa uchaguzi ndani ya Chadema haujakamilika.

Hii inamaanisha nini basi.

Hii ina maana uongozi wa CHADEMA uliopo hauna uhalali kisheria.

Hii pia inamaanisha CHADEMA ilikosa watu wa kugombea ndani ya chama chao na hivyo walikuwa wakitegemea kuwapata wakatwa mikia ambao hutokea baada ya mchakato wa ndani ya CCM wa kusaka wagombea.

Mwaka huu kwa mshangao wakatwaji hawajaenda Chadema.

Je, uongozi wa CHADEMA uliopo ni halali kisheria? Kwanini hatuelezwi haya?
 

Trillion

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2018
Messages
556
Points
1,000

Trillion

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2018
556 1,000
MaCCM hamuamini alichowafanya M//KITI wangu wa CHADEMA TAIFA..?!
Mmetiwa mimba na Mh, Mbowe, mmejaa ”kichefu chefu” lazima mzae DADEKI..!
 

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
874
Points
1,000

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
874 1,000
Katibu Mkuu wa CHADEMA aliutangazia umma wa watanzania kuwa walihairisha mchakato wa uchaguzi ndani ya Chama chao juu ya sababu mbalimbali na aliahidi mchakato huo ungefanyika mwezi juni 2019 badala ya Desemba 2018.

Hadi ninapoandika thread hii mchakato wa uchaguzi ndani ya Chadema haujakamilika.

Hii inamaanisha nini basi.

Hii ina maana uongozi wa CHADEMA uliopo hauna uhalali kisheria.

Hii pia inamaanisha CHADEMA ilikosa watu wa kugombea ndani ya chama chao na hivyo walikuwa wakitegemea kuwapata wakatwa mikia ambao hutokea baada ya mchakato wa ndani ya CCM wa kusaka wagombea.

Mwaka huu kwa mshangao wakatwaji hawajaenda Chadema.

Je, uongozi wa CHADEMA uliopo ni halali kisheria? Kwanini hatuelezwi haya?
Kaulize kwenu Lumumba ya cdm hayakuhusu
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
5,677
Points
2,000

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
5,677 2,000
Katibu Mkuu wa CHADEMA aliutangazia umma wa watanzania kuwa walihairisha mchakato wa uchaguzi ndani ya Chama chao juu ya sababu mbalimbali na aliahidi mchakato huo ungefanyika mwezi juni 2019 badala ya Desemba 2018.

Hadi ninapoandika thread hii mchakato wa uchaguzi ndani ya Chadema haujakamilika.

Hii inamaanisha nini basi.

Hii ina maana uongozi wa CHADEMA uliopo hauna uhalali kisheria.

Hii pia inamaanisha CHADEMA ilikosa watu wa kugombea ndani ya chama chao na hivyo walikuwa wakitegemea kuwapata wakatwa mikia ambao hutokea baada ya mchakato wa ndani ya CCM wa kusaka wagombea.

Mwaka huu kwa mshangao wakatwaji hawajaenda Chadema.

Je, uongozi wa CHADEMA uliopo ni halali kisheria? Kwanini hatuelezwi haya?
Kwa ujinga wako unadhani hiyo ni kazi ya mgombea? Waulize wasimamizi wa uchaguzi.
 

Forum statistics

Threads 1,382,043
Members 526,258
Posts 33,818,168
Top