Mbowe: Tatizo la Mukama kaanza siasa uzeeni


EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
1,260
Likes
178
Points
160
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
1,260 178 160
Mwenyeki wa Chadema Taifa Mh. Freeman Mbowe akijibu tuhuma za Katibu mkuu wa CCM Mukama kuwa chama chake kimeingiza makomandoo 33 kutoka nje, ameshangaa na kueleza kuwa kauli za katibu mkuu huyo wa CCM ni matokeo ya “kushiriki siasa za uzeeni”.
"Sasa hili Mukama hawezi akajua kwa sababu yeye anafanya siasa za uzeeni. ..Yeye (Mukama) hajawahi kugombea udiwani, uenyekiti wa mtaa, ubunge au nafasi yoyote ndani ya chama chake zaidi ya huu ukatibu mkuu ambao alipewa tu.. atayajuaje hayo?" Alihoji Mbowe

Alisema katika kipindi cha uchaguzi ni jambo la kawaida kwa chama chenye wapenzi wengi kama Chadema na CCM yenyewe kupokea mashabiki, makada na wapenzi kutoka nje ya eneo la uchaguzi. Mbowe alisema Chadema kina wapenzi na mashabiki kadhaa kutoka nje ya wilaya ya Igunga, lakini akaeleza kuwa siyo makomandoo kama anavyodai Mukama vinginevyo atoe ushahidi na kuwataja kwa majina.

::Mwananchi::
 
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
534
Likes
4
Points
0
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
534 4 0
Sema alinichefua eti anadai "nimetumwa na raisi kuja kumuombe kura..."
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Alidhani siasa ni sawa na kazi za ofisini za kuvaa tai na kula kiyoyozi, si ametoka Urusi juzi atazidi kuzeeka hadi wajukuu zake wamsahau.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,646
Likes
47,262
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,646 47,262 280
Mwenyeki wa Chadema Taifa Mh. Freeman Mbowe akijibu tuhuma za Katibu mkuu wa CCM Mukama kuwa chama chake kimeingiza makomandoo 33 kutoka nje, ameshangaa na kueleza kuwa kauli za katibu mkuu huyo wa CCM ni matokeo ya "kushiriki siasa za uzeeni".
"Sasa hili Mukama hawezi akajua kwa sababu yeye anafanya siasa za uzeeni. ..Yeye (Mukama) hajawahi kugombea udiwani, uenyekiti wa mtaa, ubunge au nafasi yoyote ndani ya chama chake zaidi ya huu ukatibu mkuu ambao alipewa tu.. atayajuaje hayo?" Alihoji Mbowe

Alisema katika kipindi cha uchaguzi ni jambo la kawaida kwa chama chenye wapenzi wengi kama Chadema na CCM yenyewe kupokea mashabiki, makada na wapenzi kutoka nje ya eneo la uchaguzi. Mbowe alisema Chadema kina wapenzi na mashabiki kadhaa kutoka nje ya wilaya ya Igunga, lakini akaeleza kuwa siyo makomandoo kama anavyodai Mukama vinginevyo atoe ushahidi na kuwataja kwa majina.

::Mwananchi::
CCM watatafunwa na siasa zao za maji ya chooni, okey Mukama peleka ushahidi tuone nani atakayeumbuka. Kumbe baadhi ya watu wanavyozeeka wanazidi kuwa watupu kichwani.
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
safi mbowe achana nao masaburi tu hawa wanatuchafulia jina halafu nyyiiiiiiiiiiiiieeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
B

ben genious

Senior Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
176
Likes
0
Points
0
B

ben genious

Senior Member
Joined Jun 4, 2011
176 0 0
mi nilifikiri ni mambo ya siasa tu kumbe kweli? aisee kumbe box
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
Tena inabidi siyo atoe information polisi inabidi watoe taarifa hizo jeshini maana huo ni uvamizi kutoka nje.
huo ni uongo ikiwemo propaganda za kitoto za kupanga matukio ya uvunjaji wa sheria ili kuwapa mavi wapinzani wake.
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
Ukitaka kuzeeka vibaya basi ingia anga za siasa wakati umestaafu utachanganyikia na kutembea na pills za kutelemsha mapigo ya moyo kila saa.
 
kwempa

kwempa

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
73
Likes
0
Points
0
Age
28
kwempa

kwempa

Member
Joined Apr 11, 2011
73 0 0
Mkama must give evidence or else, too desperate
 
R

RMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
409
Likes
0
Points
0
R

RMA

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
409 0 0
Tena inabidi siyo atoe information polisi inabidi watoe taarifa hizo jeshini maana huo ni uvamizi kutoka nje.
huo ni uongo ikiwemo propaganda za kitoto za kupanga matukio ya uvunjaji wa sheria ili kuwapa mavi wapinzani wake.
Kama Mkama anakiamini hicho alichokisema, sasa aonyeshe mfano! Amshinikize waziri wa Mambo ya ndani ajiuzuru mara moja kwa kuruhusu makomandoo hao kuingia nchini kinyume cha sheria! Kisha na yeye ajiuzuru kwa kuwa chama chake kinaongoza serikali isiyowajibika. Chadema ungeni mkono hoja ya Mkama mara moja! ... kwamba ni kweli kuna makomandoo na kisha ashinikizwe kujiuzuru!
 
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
2,471
Likes
1,224
Points
280
gimmy's

gimmy's

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
2,471 1,224 280
safi mbowe achana nao masaburi tu hawa wanatuchafulia jina halafu nyyiiiiiiiiiiiiieeeeeeeeeeeeeeeeeeee
isue hapo ni ushahidi na si ushabiki yasije yakawa ya madawa yakulevya ya viongozi wa dini na jakaya then baada ya ushahidi wakaloa
 
N

niweze

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
1,008
Likes
2
Points
0
N

niweze

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
1,008 2 0
Mbowe kasema ukweli na ukiangalia hii ccm imejaa uzeee, njaa, ugaidi, unyama, killings n.k.

Tutanawashughulikia sasa Igunga!
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Si kila mzee akizeeka anakuwa na busara ,watu wengine wakizeeka wanakua vichaa ndo Kama Mukama
 
O

Ochutz

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
466
Likes
2
Points
33
O

Ochutz

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
466 2 33
Poor ccm,dalili zote za chama kuanguka zinaonekana wazi,yani ni kama wamezama baharini vile,maji ya shingo wanatapatapa tu,soon watachoka na kuzama!
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Ni hao aliosema wamefundishwa Afghanistan! Mbona wao wameleta kundi zima la ToT, Ze Comedy etc ...eti wamenolewa Pakistan, kweli unazeeka vibaya mzee Mukama
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,765
Likes
325
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,765 325 180
Nashangaa safari hii taarifa za intelijensia hazijapata hiyo! Au satelite za intelijensia za polisi zimekuwa butu kuliko za CCM? Maana kada wao IGP angeita wanahabari na kuipigia debe CCM kiaina.
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Nimesoma hilo gazeti, Mukama kasema CDM wako hovyohovyo kama Ghadafi! Hapo ameitukana CDM au Kikwete na waziri wake Membe?
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
MHHHHHHHHHHHHHHHH
Huyu mzee Mukama ana kazi kwelikweli
Mwenyeki wa Chadema Taifa Mh. Freeman Mbowe akijibu tuhuma za Katibu mkuu wa CCM Mukama kuwa chama chake kimeingiza makomandoo 33 kutoka nje, ameshangaa na kueleza kuwa kauli za katibu mkuu huyo wa CCM ni matokeo ya "kushiriki siasa za uzeeni".
"Sasa hili Mukama hawezi akajua kwa sababu yeye anafanya siasa za uzeeni. ..Yeye (Mukama) hajawahi kugombea udiwani, uenyekiti wa mtaa, ubunge au nafasi yoyote ndani ya chama chake zaidi ya huu ukatibu mkuu ambao alipewa tu.. atayajuaje hayo?" Alihoji Mbowe

Alisema katika kipindi cha uchaguzi ni jambo la kawaida kwa chama chenye wapenzi wengi kama Chadema na CCM yenyewe kupokea mashabiki, makada na wapenzi kutoka nje ya eneo la uchaguzi. Mbowe alisema Chadema kina wapenzi na mashabiki kadhaa kutoka nje ya wilaya ya Igunga, lakini akaeleza kuwa siyo makomandoo kama anavyodai Mukama vinginevyo atoe ushahidi na kuwataja kwa majina.

::Mwananchi::
 
matungusha

matungusha

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
596
Likes
13
Points
35
matungusha

matungusha

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
596 13 35
isue hapo ni ushahidi na si ushabiki yasije yakawa ya madawa yakulevya ya viongozi wa dini na jakaya then baada ya ushahidi wakaloa
Acha kichaa mbona huyo jk hajawataja hoa viongozi wa dini ili tuwafahamu? na kama wapo mbona hawafikishwi mahakaman? does it mean wapo juu ya sheria? tunataka ushahid na sio maneno matupu ya rais asiyejiamin...
 

Forum statistics

Threads 1,235,721
Members 474,712
Posts 29,231,820