Mbowe: Sisi sote ni ndugu, tusigombanishwe na vyama vya siasa, watanzania walikuwepo kabla ya vyama | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe: Sisi sote ni ndugu, tusigombanishwe na vyama vya siasa, watanzania walikuwepo kabla ya vyama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Sep 2, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,938
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    [video=youtube_share;Z1ZSwhEnqz8]http://youtu.be/Z1ZSwhEnqz8[/video]
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,188
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ameongea hivi kwsbbb alikuwa hajalewa akilewa hapo ni vice versa
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,497
    Likes Received: 8,029
    Trophy Points: 280
    ameongea ukweli
     
  5. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,263
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    Wewe una kazi mahsusi hapa JF, kuchafua tu hali ya hewa. Keep it up, unachangamsha jukwaa lakini.
     
  6. c

    chama JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kuwa sikubaliani na Chadema mh. Mbowe ameongea kama mwanasiasa; hasa kwenye hili la kudumisha umoja hapo nampa pongezi kwani baadhi ya makamanda wa DMV walichukulia kama vile wapo vitani na asiye Chadema ni adui.

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
Loading...