Mbowe shikilia hapo hapo, CHADEMA can't be for dogs!

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
2,946
Points
2,000

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
2,946 2,000
Mwaka 1995 Mwalimu Nyerere alipoona nguvu ya Mrema ilivokuwa na ombwe lililokuwepo ktk uongozi wa nchi!Aliamua kusimama kidete kunusuru nchi.(sio CCM) na kumpigis Kampeni ya nguvu BWM na hatmaye akawa Rais.

Mwalimu alitumia msemo wa Kingereza tafsiri siwezi kukaa Butiama na kuiacha nchi MIKONONI mwa mbwa(going to dogs)Kila mtu alitafsiri kivyake,wengine walisema alitukana!

Leo hii tunasikia kelele nyingi,kuhusu Mwenyekiti wa CHADEMA kuwa amekaa Sana ,awaachie na wengine!
Aidha anavunja katiba.

Kinadharia inaweza kuwa kweli!
Lakini katika mazingira ya Siasa za kihunii zilizoendeshwa kwa Miaka 4 sasa Ni ngumu sana Kuwaamini Hawa wema walijiotokeza kuitakia mema CHADEMA kwa kimtaka Mbowe apumzike!

Haya NI machozi ya mamba! Mbowe Shikilia hapohapo huwezi kuwaachia Chama Mbwa!
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
20,621
Points
2,000

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
20,621 2,000
Wanaotaka Mbowe atoke Ni Wafadhili wa Chadema wa ndani na nje.Mbowe akirudi madarakani chadema itakuwa moja ya vyama maskini kuliko Chama chochote.

Matajiri na Wenye fedha wa ndani na nje wanaiaga rasmi chadema.Wana chadema mchague mawili Mbowe abaki au Wafadhili wenu waondoke
 

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
20,807
Points
2,000

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
20,807 2,000
Wanaotaka Mbowe atoke Ni Wafadhili wa Chadema wa ndani na nje.Mbowe akirudi madarakani chadema itakuwa moja ya vyama maskini kuliko Chama chochote.

Matajiri na Wenye fedha wa ndani na nje wanaiaga rasmi chadema.Wana chadema mchague mawili Mbowe abaki au Wafadhili wenu waondoke
Ikizibwa njia moja inafunguka ingine
 

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
6,367
Points
2,000

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
6,367 2,000
Wanaotaka Mbowe atoke Ni Wafadhili wa Chadema wa ndani na nje.Mbowe akirudi madarakani chadema itakuwa moja ya vyama maskini kuliko Chama chochote.

Matajiri na Wenye fedha wa ndani na nje wanaiaga rasmi chadema.Wana chadema mchague mawili Mbowe abaki au Wafadhili wenu waondoke
Ujinga tu, kuitoa ccm madarakani kwa ushawishi wa wananchi kwa sera bora zaidi, kidemokrasia na kuwapo wafadbili ndani na nje kuna uhusiano gani?
 

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
17,175
Points
2,000

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
17,175 2,000
Mh. Mbowe anawazidi watu wengi sana maarifa, Mbowe anajua siasa za field na si siasa hizi za kwenye makaratasi; Bila Mbowe siasa za upinzani Tanzania zisingekuwa zimefikia hapa zilipo; zingekiwa mochwaree.
Yaani kitendo cha CCM kuomba poo katika uchaguzi wa Serikali za mitaa ni ushahidi tosha.

Mbowe ni Jabari la siasa Afrika, nguli wa siasa za upinzani ..hili halina ubishi kabisa.

Mungu akulinde Mh. Mbowe, eti wanataka uachie njiani ili wapumue...
 

Jusimbe

Senior Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
131
Points
250

Jusimbe

Senior Member
Joined Jun 25, 2016
131 250
Hao ni wafadhili uchwara kama wana mawazo kama hayo unayosema wewe!
Wanaotaka Mbowe atoke Ni Wafadhili wa Chadema wa ndani na nje.Mbowe akirudi madarakani chadema itakuwa moja ya vyama maskini kuliko Chama chochote.

Matajiri na Wenye fedha wa ndani na nje wanaiaga rasmi chadema.Wana chadema mchague mawili Mbowe abaki au Wafadhili wenu waondoke
 

Kihava

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
2,887
Points
2,000

Kihava

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
2,887 2,000
Poa no problem jibu mtalipata 2020 uchaguzi mkuu.Zile helikopta na boda boda na misururu ya magari ya kambeni hamtaziona tena
Na wale wadeki barabara hamutawaona
Hawatakosekana kwa sababu ya uwepo wa Mbowe, ila kwa sababu ya JIWE na dola yake kukataza siasa. Hivi hujui kuwa shughuli za siasa zimepigwa marufuku na huyo mwehu?
 

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
34,573
Points
2,000

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
34,573 2,000
Mara ya kwanza kusikia habari mbaya kuhusu hujuma za CCM kwa Mbowe ilikua August 2016, nikiwa na Heri Kilewo pale Mikocheni jirani na ofisi za MDH usiku. Akaniambia wameblock accounts za Mbowe na kwamba walikua wakindelea na mipango miovu dhidi yao!

Kwahio, I support Freeman Mbowe kuendelea kushika madaraka, he is a Free man!
 

Forum statistics

Threads 1,382,177
Members 526,297
Posts 33,821,369
Top