Mbowe ni mwanasiasa wa ukweli kwa sasa hapa Tanzania


cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,111
Likes
342
Points
180
Age
73
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,111 342 180
Ukubali ukatae lakini huu ndo ukweli..... Ukirudi miaka kumi na tano nyuma upunzani ulikuwa hauna nguvu kama ulivyo kwa sasa, Huyu Mbowe ndo kapigana hadi leo hii tunauona upinzani ulivyo ni jitihada zake!!

Pamoja na watu kuponda elimu yake, lakini tunaona namna wanavyohaha kuzima upinzani, tangu Mbiwe ashike wadhifa wa umwenyekiti wa cdm ameijenga cdm na kuijulisha kila kona na sasa matunda tunayaona!! Maamuzi ambayo mara nyingine huwa ni magumu Mbowe huwa haogopi kuyachukua na kuyafanyia kazi na kukifanya chama kuwa tishio kwa watawala!!!
Kiukweli ukisema mwanasiasa wa ukweli ambaye maamuzi yake yanaweza isimamisha nchi ni Mbowe pekee!!!

Upinzani tunaouona leo hii, ambao mkuu wa kaya anahaha kuuzima nu moto wa Mh. Mbowe sasa nashangaa vibaraka wa buku saba ambao wanakesha mtandaoni kumponda wakati mkuu wa kaya hapati usingizi juu ya upinzani uliojengwa juu ya imaya ya Mh.Mbowe!!

Ubora wa upinzani huonekana na ndiyo maana kwa sasa kila mbunge wa ccm anaposimama kuchangia hoja ni lazima kuwataja ukawa coz wanajua kuwa wao peke yao hawana uwexo wa kujenga hoja hata kidogo!!

NI MTIZAMO TU MSIJENGE CHUKI!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,742