Mbowe Ndesamburo waingia Arusha


Status
Not open for further replies.
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,484
Likes
4,216
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,484 4,216 280
Waku nimepigiwa simu na mdau wa karibu Mheshimiwa Mbowe na Ndesamburo wameingia Arusha kuweka sawa hali ya mambo baada Mwenyekiti wa CHADEMA mkoa wa Arusha kuwaambia Lema amewekwa sawa na Mzee wa Monduli.

Tuombe Mungu wawe wamehi kwani historia iko wazi Lema si mpiganaji wa kutumainiwa.Zipo tetesi Lema ameshavuta mshiko wa haja anajaribu kutengeneza mazingira mazuri asistukiwe amefanya biashara.Watu ni wengi sana eneo la halmashauri wameapa ikiwa Lema atauza jimbo roho yake itakuwa mali yao.

CCM wilaya ya Arusha wameshaandaa maandamano kusheherekea ushindi wa Dr Batilda Buriani mbunge wa kununua.

Habari ndiyo hiyo.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Oyaa ndugu kwa nini unapenda controvesy kuhusu hiki kiti cha ubunge Arusha as if ni lazima mambo yaende kwa matakwa yako. Don't u c unachoandika kama si kweli kinaweza kuleta madhara makubwa sana!!!!!!!!!!!
 
TGS D

TGS D

Senior Member
Joined
Aug 3, 2010
Messages
114
Likes
1
Points
0
TGS D

TGS D

Senior Member
Joined Aug 3, 2010
114 1 0
Duh!!!jamani wenzenu presha inapanda, presha inashuka!!

I hope wapiganaji Ndesamburo na Mbowe watafanya mambo!!!
 
Makanda

Makanda

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
13
Makanda

Makanda

Member
Joined Oct 29, 2010
77 0 13
Msikubari wana A-town kwani kurudia kuhesabu mmekwisha
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
Kuna watu wanaendekeza hela jamani yaani watu wanakuamini alafu unawatosaaaaaaaaaaa.
Laaaaaaaaaaaaaaaaaanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa iyp Lema tena ya kujitakia
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,289
Likes
2,039
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,289 2,039 280
nani kasema Lema ameuza kiti kwa CCM? hamuwajui waarusha nyie, huo moto hautazimika! and that Lowassa guy labda aendelee kuishi humohumo kwenye hiyo ofisi. akitoka wanae!
 
KasomaJr

KasomaJr

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
350
Likes
15
Points
35
KasomaJr

KasomaJr

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
350 15 35
Lema deserve death sentence ya mikono ya wananchi na si kwa njia ya sheria, i could advise wananchi wote wa Arusha waungane, na kuhakikisha hatoloki incase nachosikia hapa kama ni kweli.... Hawezi kuichezea jamii na mageuzi. Hakika kama ningekuwa Arusha personaly leo either ningekufa, kuumizwa vibaya sana na vyombo vya dola au kuwa kilema wa maisha. Haikubariki, haiingii akilini, haiwezekani.
 
F

FM

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2009
Messages
202
Likes
1
Points
0
F

FM

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2009
202 1 0
Ikiwa hali ndo hiyo, bado tuna safari ndefu kuelekea mabadilikoa ya kweli.
 
S

shiezo

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
13
S

shiezo

Member
Joined Oct 29, 2010
51 0 13
Nimegundua tunaongopeana humu, we are not consistent, mara unasoma hili, baadaye linabadilika
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,484
Likes
4,216
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,484 4,216 280
nani kasema Lema ameuza kiti kwa CCM? hamuwajui waarusha nyie, huo moto hautazimika! and that Lowassa guy labda aendelee kuishi humohumo kwenye hiyo ofisi. akitoka wanae!
Heshima kwako Bigirita,

Mkuu wangu jeshi la polisi limejiaanda kudhibiti wafuasi wa CHADEMA gari la kumwaga maji ya kuwasha liko eneo la tukio,L/cruiser za polisi zipo za kutosha,polisi wamekodi L/Cruiser tano Bushbback safaris kwaajili ya kuwalinda wanachama wa CCM wanaojianda kushaherekea ushindi wa Mama.
 
C

castromoshi

Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
12
Likes
0
Points
3
C

castromoshi

Member
Joined Oct 30, 2010
12 0 3
kutokana na mtu kukataa kushindwa na kusign imebidi wazeee waingia arusha mh yangu macho
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Heshima kwako Bigirita,

Mkuu wangu jeshi la polisi limejiaanda kudhibiti wafuasi wa CHADEMA gari la kumwaga maji ya kuwasha liko eneo la tukio,L/cruiser za polisi zipo za kutosha,polisi wamekodi L/Cruiser tano Bushbback safaris kwaajili ya kuwalinda wanachama wa CCM wanaojianda kushaherekea ushindi wa Mama.
Hali ni mbaya mnaona hela ya ufisadi inavyofanya mambo yake hapo? Duh hii tz hapana" Mkono wa MUNGU uingilie kati na kufanya mambo ya kaki.
Amen
 
mvingira

mvingira

Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
27
Likes
0
Points
3
mvingira

mvingira

Member
Joined Feb 23, 2009
27 0 3
Sasa ni muda muafaka wa kuonesha upendo wao kwa wanaArusha dhidi ya CCM wezi hawa
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Huyu nduio anatuanda; i cant believe what you say. Palipo upinzani CCM huwa wagumu kuachia, lakini lazima waachie hata kama vifaru vitakuwepo
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Lema deserve death sentence ya mikono ya wananchi na si kwa njia ya sheria, i could advise wananchi wote wa Arusha waungane, na kuhakikisha hatoloki incase nachosikia hapa kama ni kweli.... Hawezi kuichezea jamii na mageuzi. Hakika kama ningekuwa Arusha personaly leo either ningekufa, kuumizwa vibaya sana na vyombo vya dola au kuwa kilema wa maisha. Haikubariki, haiingii akilini, haiwezekani.
Kwa hiyo hikindicho Ndicho Ngngo anachokihubiri au?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
Tetesi ni kuwa wanarudia kuhesabu kura
Naona apo ndo wizi utatokea
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Hii maana yake nini?mbona inasikitisha sana!!!
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,484
Likes
4,216
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,484 4,216 280
Wakuu nimepata taarifa kunako chumba cha kutangaza matokeo Dr Batilda Buriani ameshinda ubunge wa Arusha mjini.Lema kama kawaida yake amefanya aliyofanya mwaka 2005 ???????????.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,975
Likes
922
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,975 922 280
liwalo na liwe.
Kama ni vita sisi hatutakuwa wa kwanza.
Pia kama kufa ndio kikomo cha binadamu.
na kama ni haki lazima ipatikane
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,250,719
Members 481,468
Posts 29,743,134