Mbowe na Lwakatare kulitikisa jiji la Arusha Jumamosi


Status
Not open for further replies.
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Jiji la Arusha linatarajiwa kuzizima siku ya Jumamosi wakati Mkiti wa Chadema Taifa Freeman Mbowe na Mkurugenzi wa Ulinzi na Usalama Wilfred Lwakatare watakapohutubia wakazi wa jiji hilo.

Viongozi hao wanatarajiwa kuhitimisha kampeni za udiwani ambapo uchaguzi wake utafanyika Jumapili.

Taarifa zilizopatikana kutoka Arusha ni kwamba maelfu ya wafuasi wa Chadema wanatakiwa kwenda kuwalaki viongozi hao uwanja wa ndege siku ya Ijumaa.

Mapokezi hayo yanatarajiwa kushirikisha magari,pikipiki,baiskeli na watembea kwa miguu.

Mikutano ya Mbowe jijini Arusha imekuwa ikisababisha jiji kusimama kutokana na idadi kubwa ya wananchi kufunga shughuli zao kwenda mkutanoni.

Mpaka sasa tathmini inaonyesha Chadema itashinda kata zote kwa ushindi usiopungua asilimia 80%
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Karibuni makamanda,tupo hapa arusha kwa ajili yenu.
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Safi sana MAKAMANDA tuko pamoja, Hakika taifa linakombolewa sasa. Baadaye mkapige kambi Bukoba wale MAKAMANDA nao wamwone kijana wao aliyefanyiwa FITNA na MAGAMBA
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,101
Likes
4,905
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,101 4,905 280
June 16...

....chadema chadema chadema chadema chadema chadema chadema chadema chadema chadema chadema chadema chadema chadema chadema chadema chadema chadema chadema chadema.....usishangae nahesabu kura....
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
CHADEMA ndio mpango mzima. Twanga kote kote mpaka CCM na mataahira wake wote wasambaratike.
CHADEMA yatosha!!!
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,095
Likes
310
Points
180
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,095 310 180
habari njema...tunawasubili makamanda..viva chadema
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Hakuna kulala.....
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,061
Likes
289
Points
180
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,061 289 180
Jiji la Arusha linatarajiwa kuzizima siku ya Jumamosi wakati Mkiti wa Chadema Taifa Freeman Mbowe na Mkurugenzi wa Ulinzi na Usalama Wilfred Lwakatare watakapohutubia wakazi wa jiji hilo.

Viongozi hao wanatarajiwa kuhitimisha kampeni za udiwani ambapo uchaguzi wake utafanyika Jumapili.

Taarifa zilizopatikana kutoka Arusha ni kwamba maelfu ya wafuasi wa Chadema wanatakiwa kwenda kuwalaki viongozi hao uwanja wa ndege siku ya Ijumaa.

Mapokezi hayo yanatarajiwa kushirikisha magari,pikipiki,baiskeli na watembea kwa miguu.

Mikutano ya Mbowe jijini Arusha imekuwa ikisababisha jiji kusimama kutokana na idadi kubwa ya wananchi kufunga shughuli zao kwenda mkutanoni.

Mpaka sasa tathmini inaonyesha Chadema itashinda kata zote kwa ushindi usiopungua asilimia 80%
Asilimia 80% mijitu mingine bana
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Likes
7
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 7 135
Usishangae Mahakama ikaamuru Lwakatare akamatwe kwa kuvunja masharti ya dhamana yanayomtaka asitoke nje ya Dar bila kibali cha mahakama.
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
8
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 8 135
Lwakatare amepewa kibali cha kutoka nje ya Dar na mahakama?
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
mapinduzi ya tz yataanzia kazkazn
 
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
849
Likes
68
Points
45
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
849 68 45
Duh sasa hapo wamecheza na mazingira mana lwakatare famous sahiz naona wametumia nafas effectvly... Bgup 2 CHADEMA.
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
wanakuja kumaliza machali tunawasubiri.....inabidi na akina nchemba nao wafunge kampeni siku hiyohiyo au...
 
D

dmayola

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
560
Likes
3
Points
35
D

dmayola

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
560 3 35
Lwakatare amepewa kibali cha kutoka nje ya Dar na mahakama?
Endapo ataomba kibali na mahakama ikaridhika kuwa halina madhara basi nafikiri watamruhusu labda jamaa watumie karata ya turufu. Ila ni lazima apate ruhusa toka mahakamani vinginevyo akienda kichwa kichwa kwa ukaidi iatakula kwake. Na huo utakuwa ni mtego sasa wanasubiri tu.
 
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
849
Likes
68
Points
45
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
849 68 45
Nakumbuka 2010 dk slaa alifungia kampeni mbeya mjini pale ndipo sugu alipowapga bao la kisigino kwa kuwaacha kwa kura nyingi sana.... Japokuwa alikuwa na uhakika wakushinda ila ile ilisaidia kushinda kwa kishindo.. Naifananisha hiyo na wanachotaka kufanya arusha..... Hakuna mahali kama A-TOWN A-TOWN...
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Nadhani tarehe 16.06 naamini itakuwa siku ya maamuzi magumu
 
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,821
Likes
9
Points
135
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,821 9 135
Usishangae Mahakama ikaamuru Lwakatare akamatwe kwa kuvunja masharti ya dhamana yanayomtaka asitoke nje ya Dar bila kibali cha mahakama.
Umejuaje kwamba hatokuwa nacho??
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,307
Members 490,351
Posts 30,477,591