Mbowe na Dr Slaa, ombeni radhi ama mjiuzuru; tuhuma hizi ni nzito


H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
WanaJF,

Ni nani kati yetu ambae hajasoma waraka wa mabadiliko ulioandaliwa na Dr Kitila?

Kama wote tumesoma na tumeelewa yaliyomo, ni kwanini wahusika wa zile tuhuma wajikaushe na kufanya mambo yaonekane kawaida?!

Kwa tafsiri ya kawaida, mtu anapo tuhumiwa kwa tuhuma fulani, na mtu huyo akikaa kimya, tafsiri yake ni kwamba amekubaliana na tuhuma.

Hivyo basi, vinara hao wawili wa CHADEMA (Mbowe na Dr Slaa) ambao wanakabiliwa na tuhuma nzito, kwa sasa wana options mbili, moja wawaombe wanachama na Watanzania kwa ujumla radhi ama wajiuzuru nafasi zao ili hatua za uchunguzi zichukuliwe.

Aidha, CHADEMA kwa sasa ni chama kilichojipambanua kuwa ni adui wa ufisadi na unyonyaji wa namna yoyote.

Hivyo basi, ni wakati na fursa kuthibitishia Watanzania hilo. Vinginevyo, Watanzania kwenye hili hatuwezi kuwaelewa mpaka kieleweke.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
Waraka wa kitila ulikua na ngonjera za taarabu za kumsifia mwanaume mwenzake zitto,halafu anayesifiwa anasema hajui kama kampeni zimeanza kabla hata uchaguzi wa vitongoji haujatangazwa
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
60
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 60 0
waombe mods wakuondolee huuu uzi wako
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,075
Likes
4,863
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,075 4,863 280
...

....Dhu tulisomesha gharasha

makoye gete gete!!!!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Zitto naye amechosha hapa jukwaani kutokana na thread za kijinga kutoka Pro CCM
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Zitto kutetewa na wajinga kunafanya adharaulike.
 
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
1,927
Likes
636
Points
280
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
1,927 636 280
Hivi na kuhusu Lema kulilia posho mmebariki??
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,621
Likes
5,548
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,621 5,548 280
Jakaya, Lowasa na Rostam walipotuhumiwa na kukaa kimya mpaka leo tafsiri yake nini?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,854
Likes
112
Points
160
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,854 112 160
WanaJF,

Ni nani kati yetu ambae ajasoma waraka wa mabadiliko ulioandaliwa na Dr Kitila?

Kama wote tumesoma na tumeelewa yaliyomo, ni kwanini wahusika wa zile tuhuma wajikaushe na kufanya mambo yaonekane kawaida?!

Kwa tafsiri ya kawaida, mtu anapo tuhumiwa kwa tuhuma fulani, na mtu huyo akikaa kimya, tafsiri yake ni kwamba amekubaliana na tuhuma.

Hivyo basi, vinara hao wawili wa CHADEMA (Mbowe na Dr Slaa) ambao wanakabiliwa na tuhuma nzito, kwa sasa wana options mbili, moja wawaombe wanachama na Watanzania kwa ujumla radhi ama wajiuzuru nafasi zao ili hatua za uchunguzi zichukuliwe.

Aidha, CHADEMA kwa sasa ni chama kilichojipambanua kuwa ni adui wa ufisadi na unyonyaji wa namna yoyote.

Hivyo basi, ni wakati na fursa kuthibitishia Watanzania hilo. Vinginevyo, Watanzania kwenye hili hatuwezi kuwaelewa mpaka kieleweke.
Uchaguzi we CCM na kumpata Kiongozi mkuu wa Chama ulipo fanyika , Mwenyekiti alishindana na nani na akamzidi kura ngapi ?
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Zitto kutetewa na wajinga kunafanya adharaulike.
Ni aibu sana kwa mtu kama john mrema kutukana hao vijana watafanya nini sasa chadema bure kabisa hakuna mtoto na mkubwa.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
WanaJF,

Ni nani kati yetu ambae ajasoma waraka wa mabadiliko ulioandaliwa na Dr Kitila?

Kama wote tumesoma na tumeelewa yaliyomo, ni kwanini wahusika wa zile tuhuma wajikaushe na kufanya mambo yaonekane kawaida?!

Kwa tafsiri ya kawaida, mtu anapo tuhumiwa kwa tuhuma fulani, na mtu huyo akikaa kimya, tafsiri yake ni kwamba amekubaliana na tuhuma.

Hivyo basi, vinara hao wawili wa CHADEMA (Mbowe na Dr Slaa) ambao wanakabiliwa na tuhuma nzito, kwa sasa wana options mbili, moja wawaombe wanachama na Watanzania kwa ujumla radhi ama wajiuzuru nafasi zao ili hatua za uchunguzi zichukuliwe.

Aidha, CHADEMA kwa sasa ni chama kilichojipambanua kuwa ni adui wa ufisadi na unyonyaji wa namna yoyote.

Hivyo basi, ni wakati na fursa kuthibitishia Watanzania hilo. Vinginevyo, Watanzania kwenye hili hatuwezi kuwaelewa mpaka kieleweke.
Hamy endelea kutoa elimu jamii inakupata vema.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Uchaguzi we CCM na kumpata Kiongozi mkuu wa Chama ulipo fanyika , Mwenyekiti alishindana na nani na akamzidi kura ngapi ?
J.K ana kubalika ndani ya chama kwa utendaji wake ndio maana wanachama wote walibariki maamuzi ya JK kugombea tena kwa mara nyingine. Mbowe na Dr Slaa hawakubaliki ndani ya CHADEMA ndio maana kundi kubwa la wanachama wanataka apambane na Zitto kwenye uchaguzi.
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Kuzuia kifo cha chagadema ni sawa na kuzuia mafuriko kwa mikono
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Rest in peace chadema
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,413
Likes
14,559
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,413 14,559 280
Mwi.gulu in the house...

Pathetic..
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,595
Likes
534
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,595 534 280
WanaJF,

Ni nani kati yetu ambae ajasoma waraka wa mabadiliko ulioandaliwa na Dr Kitila?

Kama wote tumesoma na tumeelewa yaliyomo, ni kwanini wahusika wa zile tuhuma wajikaushe na kufanya mambo yaonekane kawaida?!

Kwa tafsiri ya kawaida, mtu anapo tuhumiwa kwa tuhuma fulani, na mtu huyo akikaa kimya, tafsiri yake ni kwamba amekubaliana na tuhuma.

Hivyo basi, vinara hao wawili wa CHADEMA (Mbowe na Dr Slaa) ambao wanakabiliwa na tuhuma nzito, kwa sasa wana options mbili, moja wawaombe wanachama na Watanzania kwa ujumla radhi ama wajiuzuru nafasi zao ili hatua za uchunguzi zichukuliwe.

Aidha, CHADEMA kwa sasa ni chama kilichojipambanua kuwa ni adui wa ufisadi na unyonyaji wa namna yoyote.

Hivyo basi, ni wakati na fursa kuthibitishia Watanzania hilo. Vinginevyo, Watanzania kwenye hili hatuwezi kuwaelewa mpaka kieleweke.
Dr. Slaa ni mwanasiasa pekee Tanzania ambaye hajawahi kuomba radhi hata siku moja.

Kila siku yeye hujiona yuko perfect...
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Usijali mkuu, wengine hatulali mpaka tihakikishe Watanzania wanajua vizuri CHADEMA ni kitu gani.
chagadema = sumu, tindikali na ulaghai
 

Forum statistics

Threads 1,272,655
Members 490,101
Posts 30,456,352