Mbowe, Mtei walamba 5bn/- Lengo ni kumpisha Lowassa apitishwe kugombea urais | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe, Mtei walamba 5bn/- Lengo ni kumpisha Lowassa apitishwe kugombea urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by singidadodoma, Sep 29, 2015.

  1. s

    singidadodoma JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2015
    Joined: Nov 11, 2013
    Messages: 4,398
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. mjomba wa kale

    mjomba wa kale JF-Expert Member

    #81
    Sep 30, 2015
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Utamnyima wewe na familia yako ----- wewe
     
  3. Mis powers

    Mis powers JF-Expert Member

    #82
    Sep 30, 2015
    Joined: Jan 2, 2015
    Messages: 1,173
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Duuuh mnatuvuruga tu.. Lakn mabadiliko ni lazma mwaka huu na syo mwk mwngine!!
     
  4. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #83
    Sep 30, 2015
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 15,296
    Likes Received: 14,031
    Trophy Points: 280
    Aliyeuza Loliondo ni nani?
     
  5. s

    sifaeli Member

    #84
    Sep 30, 2015
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Kama wameweza kuuza chama chao ndo washindwe kutuuza watanzania du umakini no muhimu
     
  6. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #85
    Sep 30, 2015
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,571
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Kama habari hii ingekuwa inauza UKAWA ingekuwa imeishakufa lakini cha ajabu ndio kwanza mnaipaisha na hili gazeti linazidi kujifia na sijui baada ya uchaguzi Kwisha litaandika nini
     
  7. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #86
    Apr 13, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22,485
    Likes Received: 13,700
    Trophy Points: 280
    hii bilioni 5 ndio imeingizwa kwenye chama kama mkopo?
     
  8. mjumbe wa bwana

    mjumbe wa bwana JF-Expert Member

    #87
    Apr 13, 2018
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 2,733
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    kaburi hilo mtu kafukua sasa
     
  9. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #88
    Apr 13, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22,485
    Likes Received: 13,700
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha...watu wa kuconnect dots
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #89
    Apr 13, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22,485
    Likes Received: 13,700
    Trophy Points: 280
    Mabadiliko ya salamu yatabaki huko huko ufipa
     
  11. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #90
    Apr 13, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22,485
    Likes Received: 13,700
    Trophy Points: 280
    Mabadiliko ya salamu yatabaki huko huko ufipa
     
  12. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #91
    Apr 13, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22,485
    Likes Received: 13,700
    Trophy Points: 280
    Mabadiliko ya salamu yatabaki huko huko ufipa
     
Loading...