Mbowe, Mtei walamba 5bn/- Lengo ni kumpisha Lowassa apitishwe kugombea urais | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe, Mtei walamba 5bn/- Lengo ni kumpisha Lowassa apitishwe kugombea urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by singidadodoma, Sep 29, 2015.

  1. s

    singidadodoma JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2015
    Joined: Nov 11, 2013
    Messages: 4,398
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. esitena tetena

    esitena tetena JF-Expert Member

    #61
    Sep 29, 2015
    Joined: Aug 21, 2015
    Messages: 1,728
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    kama kweli wamepewa hizo pesa mbona dr.slaa siku ile ktk press conference hakusema? unadhani angelinyamazia hilo ktk tuhuma zote zile alizomsema lowassa? tunayajua magazeti ya lumumba,JAMBO LEO likiwemo.
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #62
    Sep 29, 2015
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,597
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    Weka ushahidi wa Benk transaction. Kama tunataka Msafi, basi tuchague Mtikila au Hashim Rungwe, wana kashfa gani hao ?
     
  4. mgen

    mgen JF-Expert Member

    #63
    Sep 29, 2015
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 16,296
    Likes Received: 2,270
    Trophy Points: 280
    wewe mjanja ulie na ushahidi; kama umeona kwamba kuna sheria ya nchi imekiukwa peleka wao kwa pilato...unatueleza sisi lay men tufanye mini?
     
  5. U

    Ubora JF-Expert Member

    #64
    Sep 30, 2015
    Joined: Sep 27, 2015
    Messages: 664
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hatimae imebainika sababu za Lowasa kupewa nafasi ya kugombea Chadema.Zaidi ya bilioni 6 inasadikiwa zilitumika.Hata hivo bado hali inazidi kwenda mrama kwa mgombea huyo.
     

    Attached Files:

  6. Ellyson

    Ellyson JF-Expert Member

    #65
    Sep 30, 2015
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 1,717
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hadithi njoo uongo njoo ccm ipate kufa.
     
  7. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #66
    Sep 30, 2015
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 24,919
    Likes Received: 11,163
    Trophy Points: 280
    Chukua hiyo
     

    Attached Files:

  8. Gwesefe

    Gwesefe JF-Expert Member

    #67
    Sep 30, 2015
    Joined: Mar 21, 2014
    Messages: 539
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Nimekuja mbio nikadhani kuna jipya!
     
  9. U

    Ubora JF-Expert Member

    #68
    Sep 30, 2015
    Joined: Sep 27, 2015
    Messages: 664
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wamekula pesa nyingi hao
     
  10. M

    Mssassou JF-Expert Member

    #69
    Sep 30, 2015
    Joined: Jun 17, 2015
    Messages: 1,540
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Umenena
     
  11. g

    gogo la shamba JF-Expert Member

    #70
    Sep 30, 2015
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 6,425
    Likes Received: 1,124
    Trophy Points: 280
    ili mradi Lowasa amejitoa kwenye chama cha mafisadi, hata useme nini hakuna mtu atakaekuewa hapa ni mabadiliko tu
     
  12. H

    Halleluya Member

    #71
    Sep 30, 2015
    Joined: Nov 10, 2014
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa tunazungumza logic na sio mabadiliko ya kipuuzi. Ivi watz tumelishwa nini?
     
  13. a

    analaizi JF-Expert Member

    #72
    Sep 30, 2015
    Joined: Mar 8, 2014
    Messages: 1,351
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Usituletee matusi.hatuchagui mafisadi
     
  14. a

    analaizi JF-Expert Member

    #73
    Sep 30, 2015
    Joined: Mar 8, 2014
    Messages: 1,351
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mimi nimemuelewa sana.shida ni wewe
     
  15. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #74
    Sep 30, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,608
    Likes Received: 14,669
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa wanaweza kuuza nchi!
     
  16. Doto Dotto

    Doto Dotto JF-Expert Member

    #75
    Sep 30, 2015
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 2,442
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Yawezekana kweli
     
  17. espy

    espy JF-Expert Member

    #76
    Sep 30, 2015
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 46,602
    Likes Received: 55,557
    Trophy Points: 280
    Hivi hizo pesa si zingefanya makubwa jimboni kwake alikokuwa mbunge!! Na ajiandae maana Magufuli ndio raisi,chaguo la watanzania.
     
  18. M

    Makele mbele JF-Expert Member

    #77
    Sep 30, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 283
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Mkuu mwanzo kweli tuliambiwa 10, baadae wakapunguza wakasema9, sasa imeshuka mpk5. Kesho tena tegemea kiwango kingine.

    Wameshikwa wameshikika mwaka huu magamba jamani.
     
  19. S

    SANDIA Senior Member

    #78
    Sep 30, 2015
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 108
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kumbe waliramba tu hawakuchukua...
    Byebye ccm
     
  20. m

    martyr2012 JF-Expert Member

    #79
    Sep 30, 2015
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 528
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Umejidharau wewe mwenyewe kwa umbulula wako. Labda nikufahamishe tu kwamba habari yoyote ya uongo ni mtaji kwa aliyesingiziwa. Sheria ya magazeti ya mwaka 1976 iko wazi kabisa. Sasa wewe unadharau gazeti badala ya kuwahamasisha wahanga wa habari hii wakatafute haki yao katika baraza la habari au mahakamani. Huo ni umbulula kabisa. Gazeti liko clear kabisaa. Jiulize wanajiamini nini? Revelation kwanza?
     
  21. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #80
    Sep 30, 2015
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    Kumbeee!!! Tulipigwa changa la macho. Haki ya mungu Lowassa hapati kura zetu.

    Ndio maana hata haoneshi alama ya vidole viwili...hata havai kombati kwakuwa amekinunua chama ili kuupata urais itikadi ya chama ikafie mbali...
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...