Mbowe, Mtei walamba 5bn/- Lengo ni kumpisha Lowassa apitishwe kugombea urais


esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
1,744
Likes
1,046
Points
280
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
1,744 1,046 280
kama kweli wamepewa hizo pesa mbona dr.slaa siku ile ktk press conference hakusema? unadhani angelinyamazia hilo ktk tuhuma zote zile alizomsema lowassa? tunayajua magazeti ya lumumba,JAMBO LEO likiwemo.
 
U

Ubora

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2015
Messages
664
Likes
13
Points
35
U

Ubora

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2015
664 13 35
Hatimae imebainika sababu za Lowasa kupewa nafasi ya kugombea Chadema.Zaidi ya bilioni 6 inasadikiwa zilitumika.Hata hivo bado hali inazidi kwenda mrama kwa mgombea huyo.
 

Attachments:

Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
1,716
Likes
11
Points
135
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
1,716 11 135
Hadithi njoo uongo njoo ccm ipate kufa.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,650
Likes
17,510
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,650 17,510 280
Hatimae imebainika sababu za Lowasa kupewa nafasi ya kugombea Chadema.Zaidi ya bilioni 6 inasadikiwa zilitumika.Hata hivo bado hali inazidi kwenda mrama kwa mgombea huyo.
Chukua hiyo
 

Attachments:

Gwesefe

Gwesefe

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
557
Likes
125
Points
60
Gwesefe

Gwesefe

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
557 125 60
Nimekuja mbio nikadhani kuna jipya!
 
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2015
Messages
1,540
Likes
237
Points
160
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2015
1,540 237 160
kama kweli wamepewa hizo pesa mbona dr.slaa siku ile ktk press conference hakusema? unadhani angelinyamazia hilo ktk tuhuma zote zile alizomsema lowassa? tunayajua magazeti ya lumumba,JAMBO LEO likiwemo.
Umenena
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,520
Likes
1,209
Points
280
Age
57
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,520 1,209 280
Mabadiliko ya kweli ni magufuli. Tatizo letu watz ni mihemko tu. Sina shida na mabadiliko lakini ni mabadiliko yepi na nani anayeyaleta sio ili mradi mabadiliko. Tuhuma kama hizi si za kupuuzia hata kidogo eti kisa mabadiliko. Ivi tunawezaje kufunika tuhuma za kifisadi zilizofanywa na lowassa kwa kujivika kofia ya mabadiliko. Mimi ni mwana ukawa lakini napenda misingi bora ya uadilifu. Hatuwezi kupiga kura kwa ushabiki otherwise tutajutia
ili mradi Lowasa amejitoa kwenye chama cha mafisadi, hata useme nini hakuna mtu atakaekuewa hapa ni mabadiliko tu
 
H

Halleluya

Member
Joined
Nov 10, 2014
Messages
13
Likes
0
Points
0
H

Halleluya

Member
Joined Nov 10, 2014
13 0 0
Hapa tunazungumza logic na sio mabadiliko ya kipuuzi. Ivi watz tumelishwa nini?
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,910
Likes
17,662
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,910 17,662 280
Hawa jamaa wanaweza kuuza nchi!
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
50,119
Likes
61,720
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
50,119 61,720 280
Hivi hizo pesa si zingefanya makubwa jimboni kwake alikokuwa mbunge!! Na ajiandae maana Magufuli ndio raisi,chaguo la watanzania.
 
M

Makele mbele

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
283
Likes
71
Points
45
M

Makele mbele

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
283 71 45
kwanza walisema bilioni 10 sasa wamepunguza hadi bilioni 5, kwani Slaa alipata ngapi kwa kumpeleka Lowasa ukawa? hii habari tunaijua tayari na tumeamua kumchagua Lowasa kama raisi mpya wa jamhuri ya muungano ya Tanzania.
Mkuu mwanzo kweli tuliambiwa 10, baadae wakapunguza wakasema9, sasa imeshuka mpk5. Kesho tena tegemea kiwango kingine.

Wameshikwa wameshikika mwaka huu magamba jamani.
 
S

SANDIA

Senior Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
108
Likes
11
Points
35
S

SANDIA

Senior Member
Joined Aug 20, 2013
108 11 35
Kumbe waliramba tu hawakuchukua...
Byebye ccm
 
M

martyr2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
528
Likes
34
Points
45
Age
50
M

martyr2012

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2012
528 34 45
Nimelidharau rasmi Gazeti Raia Tanzania, yaani wamefikia hatua ya kunukuu habari kutoka kwa chanzo cha pili!

Ulimwengu, Mbwambo et al angalieni msije mkaiua tena Kampuni yenu kama mlivyofanya kwa Gazeti la Rai miaka ile.

Vv
Umejidharau wewe mwenyewe kwa umbulula wako. Labda nikufahamishe tu kwamba habari yoyote ya uongo ni mtaji kwa aliyesingiziwa. Sheria ya magazeti ya mwaka 1976 iko wazi kabisa. Sasa wewe unadharau gazeti badala ya kuwahamasisha wahanga wa habari hii wakatafute haki yao katika baraza la habari au mahakamani. Huo ni umbulula kabisa. Gazeti liko clear kabisaa. Jiulize wanajiamini nini? Revelation kwanza?
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,644
Likes
2,023
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,644 2,023 280
Kumbeee!!! Tulipigwa changa la macho. Haki ya mungu Lowassa hapati kura zetu.

Ndio maana hata haoneshi alama ya vidole viwili...hata havai kombati kwakuwa amekinunua chama ili kuupata urais itikadi ya chama ikafie mbali...
 

Forum statistics

Threads 1,236,289
Members 475,050
Posts 29,253,075