Mbowe, Mtei walamba 5bn/- Lengo ni kumpisha Lowassa apitishwe kugombea urais


The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,100
Likes
1,529
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,100 1,529 280
Mimi nilishalishtukia Raia Mwema, miaka kadhaa iliyopita. Walipoanzisha Raia Tanzania, nikajua ni another ccm tentacle. Sitathubutu kutoa hata senti moja kulinunua.
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
696
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 696 280
Jamaa wamepigika sana wanaandika habari yeyote hela yako tuu kuanzia buku wao sawa wako vibaya mno kesho itakuja ingine ili mradi unalipa wanatoaa
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,314
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,314 280
...Manyerere na haka ka gazeti kako umenunuliwa na Membe.Raia mwema na Raia Tanzania wote rubbish ndugu moja.
Lowassa ndio Rais wa hii nchi endeleeni kujiliwaza tu.
#vivatanga!
 
paulndasi9

paulndasi9

Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
83
Likes
5
Points
15
paulndasi9

paulndasi9

Member
Joined Aug 8, 2014
83 5 15
Hili gazetii nalia mini sana na hapa kuna kituu ngojaaa uonee
 
Triplets

Triplets

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
1,104
Likes
60
Points
145
Triplets

Triplets

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
1,104 60 145
kwanza walisema bilioni 10 sasa wamepunguza hadi bilioni 5, kwani Slaa alipata ngapi kwa kumpeleka Lowasa ukawa? hii habari tunaijua tayari na tumeamua kumchagua Lowasa kama raisi mpya wa jamhuri ya muungano ya Tanzania.
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,399
Likes
17,573
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,399 17,573 280
Jamaa wana pandikiza chuki za kijinga nchi nzima kama mbowe kapewa billion sisi haituhusu tunaangalia maisha bora waliotuambia ccm yapo?
Ccm mtuambie umeme utakuwa wa uhakika lini?maji hakuna bara bara hasa vijijini shida ..deni la taifa haliendani na vivyotekelezwa nk
hata ukiangalia kapeni za gambaz kila mahali ooo huyu kapewa pesa kala huwezi amini mpaka kwenye udiwani wanawachongani eti flan kapewa m 20 chukuwa m10 jiuzulu uje ccm mmmhhh

Nilifikiria wataongea kuhusu ESCROW wanaongea kuhusu pesa binafsi ya Mtu ambayo ukimbana akupe evidence hana.Ni ajabu.
 
I

Imnyagi

Member
Joined
May 8, 2011
Messages
95
Likes
0
Points
0
I

Imnyagi

Member
Joined May 8, 2011
95 0 0
Kama siyo kweli semeni uchaguzi wa kumptisha mgombea ulinyika lini na wapi na je michakato ilikuwa ya wazi na demokrasia kama ilivyo CCM?
 
Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
2,798
Likes
938
Points
280
Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
2,798 938 280
Hiyo habari is 60 days old...!!
Sasa hivi story ni "Mabadiliko nje ya mfumo chakavu wa ccm hayaepukiki..." Andikeni hiyo habari mtauza sana kagazeti kenu hako..!
 
S

singidadodoma

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
4,398
Likes
544
Points
280
S

singidadodoma

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
4,398 544 280
Jamaa wana pandikiza chuki za kijinga nchi nzima kama mbowe kapewa billion sisi haituhusu tunaangalia maisha bora waliotuambia ccm yapo?
Ccm mtuambie umeme utakuwa wa uhakika lini?maji hakuna bara bara hasa vijijini shida ..deni la taifa haliendani na vivyotekelezwa nk
hata ukiangalia kapeni za gambaz kila mahali ooo huyu kapewa pesa kala huwezi amini mpaka kwenye udiwani wanawachongani eti flan kapewa m 20 chukuwa m10 jiuzulu uje ccm mmmhhh
Bora hizo pesa tungegawana wote chama tujenge wote pesa wagawane na mkwewe haiwezekani bora jahazi litote tugawane mbao kura zote kwa magufuli.
 
aye

aye

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
2,048
Likes
308
Points
180
aye

aye

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
2,048 308 180
Mabadiliko ya kweli ni magufuli. Tatizo letu watz ni mihemko tu. Sina shida na mabadiliko lakini ni mabadiliko yepi na nani anayeyaleta sio ili mradi mabadiliko. Tuhuma kama hizi si za kupuuzia hata kidogo eti kisa mabadiliko. Ivi tunawezaje kufunika tuhuma za kifisadi zilizofanywa na lowassa kwa kujivika kofia ya mabadiliko. Mimi ni mwana ukawa lakini napenda misingi bora ya uadilifu. Hatuwezi kupiga kura kwa ushabiki otherwise tutajutia
katiba mpya yenye kujali maslai ya nchi na wananchi katiba ya warioba ndio itatuletea mabadiliko mi nnavyodhani sina uhakika kama magufuli katika mikutano yake kama kaongelea ili suala
 
N

NOSVELA

Senior Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
154
Likes
0
Points
33
N

NOSVELA

Senior Member
Joined Oct 24, 2012
154 0 33
Tunataka mabadiliko tu nukta tumechoka mateso ya ccm
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,580
Likes
30,969
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,580 30,969 280
fanyeni biashara kwa akili na si vinginevyo
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,020
Likes
3,785
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,020 3,785 280
Wajanja wamekabidhi chama kwa tapeli na ndo maana akina Msigwa hawaonekani kokote ..anaitafuta Ikulu hata kwa kukinunua chama, hatarii hii, sema uzuri wenye akiri tushajua la kuvunda halina ubani. Lowassa hana ubani
 
R

REYRO

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
969
Likes
95
Points
45
R

REYRO

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
969 95 45
Acha apokeee kwa maslah mapana ya taifa kura yangu kwa LOWASSA NA USHIND NI ASUBUH MAPEMA KABLA YA MISA YA PILI
 
H

Halleluya

Member
Joined
Nov 10, 2014
Messages
13
Likes
0
Points
0
H

Halleluya

Member
Joined Nov 10, 2014
13 0 0
Tungejua kikwete ni mpiga dili tusingempeleka ikulu. Kwa kiea tumejua lowassa ni mpiga dili hatari hamna kwenda ikulu
 
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
4,032
Likes
2,440
Points
280
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
4,032 2,440 280
Hili gazeti ndio lilikuwa la Kwanza kuripoti habari za Dr.Slaa kustaafu Chadema....lilipewa matusi ya kila aina.

Likaja kuripoti habari ya Lipumba kustaafu CUF... Likapewa matusi ya kila aina.

Leo linakuja na habari ya Mbowe kupewa hiyo pesa, watu mnawatukana, ninahakika hili gazeti linaushahidi wa hizi tuhuma sijawahi kulipuuza, ngoja tuendelee......
Kumbuka kuwa chanzo cha habari sio gazeti lenyewe Raia mwema, bali Milard Ayo! Kwa hiyo ni habari zilizotolewa kwenye chanzo tofauti na gazeti lenyewe. Kwa hiyo Raia Mwema hapa wanachafua tu watu, habari hiyo hata wao hawana uhakika nayo.

Vv
 
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
924
Likes
281
Points
80
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
924 281 80
Mabadiliko ya kweli ni magufuli. Tatizo letu watz ni mihemko tu. Sina shida na mabadiliko lakini ni mabadiliko yepi na nani anayeyaleta sio ili mradi mabadiliko. Tuhuma kama hizi si za kupuuzia hata kidogo eti kisa mabadiliko. Ivi tunawezaje kufunika tuhuma za kifisadi zilizofanywa na lowassa kwa kujivika kofia ya mabadiliko. Mimi ni mwana ukawa lakini napenda misingi bora ya uadilifu. Hatuwezi kupiga kura kwa ushabiki otherwise tutajutia
Hivi lowassa ndie mwizi pekee Tanzania chenchi za rada escrow madini nani kawajibishwa ukinijibu hayo kura yangu kwa magufuli ipo ukishindwa lowassa ndie Mabadiliko
 

Forum statistics

Threads 1,214,186
Members 462,577
Posts 28,504,110