Mbowe, Mtei walamba 5bn/- Lengo ni kumpisha Lowassa apitishwe kugombea urais


Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
1,952
Likes
46
Points
145
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
1,952 46 145
Hawajaelewa bado.Mpaka tarehe 25 ipite ndio watagundua watu walivyo tayari kupigia kura kivuli badala ya CCM.
 
N

nkanaRedi

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2015
Messages
487
Likes
8
Points
35
N

nkanaRedi

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2015
487 8 35
Hivi ni kwa ushahidi gani hasa utaniaminisha kwa hili?
 
K

kkarumekenge

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,711
Likes
669
Points
280
Age
56
K

kkarumekenge

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,711 669 280

Magazeti ya watu walioheshimika sana, lakini tumbo limesema hapana. Wapo tayari kujidhalilisha ili wapate pesa ama kuahidiwa vyeo. Aibu! Bilioni tano umewahi kuziona? Je, ninyi mlizopewa na CCM ni ngapi? Sikutarajia magazeti haya kubadilika na kuwa ya ovyo hivi. Yaani afadhali na UHURU na Mzalendo!
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
65,137
Likes
316,783
Points
280
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
65,137 316,783 280
Wekeni ushahidi. Si wana akaunt na biashara imefanyika na habari imeandikwa. Wekeni ushahidi nao!!
 
H

Halleluya

Member
Joined
Nov 10, 2014
Messages
13
Likes
0
Points
0
H

Halleluya

Member
Joined Nov 10, 2014
13 0 0
Mabadiliko ya kweli ni magufuli. Tatizo letu watz ni mihemko tu. Sina shida na mabadiliko lakini ni mabadiliko yepi na nani anayeyaleta sio ili mradi mabadiliko. Tuhuma kama hizi si za kupuuzia hata kidogo eti kisa mabadiliko. Ivi tunawezaje kufunika tuhuma za kifisadi zilizofanywa na lowassa kwa kujivika kofia ya mabadiliko. Mimi ni mwana ukawa lakini napenda misingi bora ya uadilifu. Hatuwezi kupiga kura kwa ushabiki otherwise tutajutia
 
N

ngararumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
468
Likes
141
Points
60
N

ngararumu

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
468 141 60
hizo ni porojo, hilo gazeti miaka yote linaweweseka likiona Sumaye, ni gazeti lishakuwa LA udaku, na wamepoteza mauzo kwa asilimia 36% ukilinganisha na wakati limezinduliwa
 
franksarry

franksarry

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2009
Messages
1,199
Likes
285
Points
180
franksarry

franksarry

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2009
1,199 285 180
Raia Tanzania kw kweli mmepitwa na wakati.
Poleni yenu, kilichobako bado kuja kununuliwa kama gazeti lenu la Rai.
 
H

Halleluya

Member
Joined
Nov 10, 2014
Messages
13
Likes
0
Points
0
H

Halleluya

Member
Joined Nov 10, 2014
13 0 0
Mr. Ngaraumu unaposema porojo na huku hujafanya utafiti kujua ukweli unanipa mashaka. Ukisema lishakuwa gazeti la udaku hayo ni maoni yako lakini ujue kwenye udaku huwa kuna ukweli saa nyingine.
 
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
1,755
Likes
909
Points
280
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
1,755 909 280
Bada ya kuona mgombea wao hauziki wanakuja na propaganda hiz mabdilikooooooooooooooooooo lowasaaaaaAaaaaaaaaaaaa lowasaaaaaaaaaaaaaaa mabadikooooooooo haturudi nyumaaaaaaaaaaaaaaaaaa jaman achen kuandika utumbooo tumeshaamua liwalo na liwe
 
Dumelo

Dumelo

Senior Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
139
Likes
230
Points
60
Dumelo

Dumelo

Senior Member
Joined Apr 23, 2015
139 230 60
Hapo kuna mtu anaitwa Ezekiel Kamwaga, Mbwambo, huyu jamaa alikua msemaji wa Simba Tukamtimua, alikua mfuasi wa Rage, Sasa hivi anamtumikia Ridhiwan na CCM, cha ajabu hata huyu mzee Ulimwengu nae amenunuliwa, kweli pesa mbaya, wamepoteza muelekeo kabisa, ukiangalia hata returns za magazeti yao, utawaonea huruma watu hawanunui tena magazeti yao,Labda kama Ccm wanawalipa hiyo hasara.
 
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
4,209
Likes
1,678
Points
280
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
4,209 1,678 280
Magazeti ya watu walioheshimika sana, lakini tumbo limesema hapana. Wapo tayari kujidhalilisha ili wapate pesa ama kuahidiwa vyeo. Aibu! Bilioni tano umewahi kuziona? Je, ninyi mlizopewa na CCM ni ngapi? Sikutarajia magazeti haya kubadilika na kuwa ya ovyo hivi. Yaani afadhali na UHURU na Mzalendo!
Tanzania kuna sheria, kama hili gazeti limesema uongo, basi hao waliotajwa wanahaki ya kwanza kukanusha, pili kulifungulia mashtaka kwa kuwasingizia habari za uongo, na wakadai malipo ya kuharibiwa jina. Lakini ni lazima wakanushe.

Pia tujuwe ya kuwa pengine hilo gazeti lina ushahidi ya walilo andika na wanajiamini. Tutajua ukweli tukiona watuhumiwa kama watakanusha hiyo tuhuma, na kama tuhuma ina ukweli watanyamaza na kuendelea kuudanganya umaa.
 
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
4,144
Likes
2,562
Points
280
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
4,144 2,562 280
Nimelidharau rasmi Gazeti Raia Tanzania, yaani wamefikia hatua ya kunukuu habari kutoka kwa chanzo cha pili!

Ulimwengu, Mbwambo et al angalieni msije mkaiua tena Kampuni yenu kama mlivyofanya kwa Gazeti la Rai miaka ile.

Vv
 

Forum statistics

Threads 1,237,168
Members 475,465
Posts 29,280,165