Mbowe, Mtei walamba 5bn/- Lengo ni kumpisha Lowassa apitishwe kugombea urais | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe, Mtei walamba 5bn/- Lengo ni kumpisha Lowassa apitishwe kugombea urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by singidadodoma, Sep 29, 2015.

  1. s

    singidadodoma JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2015
    Joined: Nov 11, 2013
    Messages: 4,398
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2015
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 332
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 35
    habari imepitwa na wakati,habari ya sasa hivi ni mabadilikooooooooooooo
     
  3. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2015
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hawajaelewa bado.Mpaka tarehe 25 ipite ndio watagundua watu walivyo tayari kupigia kura kivuli badala ya CCM.
     
  4. n

    nkanaRedi JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2015
    Joined: Mar 23, 2015
    Messages: 487
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi ni kwa ushahidi gani hasa utaniaminisha kwa hili?
     
  5. k

    kkarumekenge JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2015
    Joined: Aug 14, 2013
    Messages: 1,714
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280

    Magazeti ya watu walioheshimika sana, lakini tumbo limesema hapana. Wapo tayari kujidhalilisha ili wapate pesa ama kuahidiwa vyeo. Aibu! Bilioni tano umewahi kuziona? Je, ninyi mlizopewa na CCM ni ngapi? Sikutarajia magazeti haya kubadilika na kuwa ya ovyo hivi. Yaani afadhali na UHURU na Mzalendo!
     
  6. myoyambendi

    myoyambendi JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2015
    Joined: Sep 13, 2013
    Messages: 54,261
    Likes Received: 272,334
    Trophy Points: 280
    Wekeni ushahidi. Si wana akaunt na biashara imefanyika na habari imeandikwa. Wekeni ushahidi nao!!
     
  7. H

    Halleluya Member

    #7
    Sep 29, 2015
    Joined: Nov 10, 2014
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mabadiliko ya kweli ni magufuli. Tatizo letu watz ni mihemko tu. Sina shida na mabadiliko lakini ni mabadiliko yepi na nani anayeyaleta sio ili mradi mabadiliko. Tuhuma kama hizi si za kupuuzia hata kidogo eti kisa mabadiliko. Ivi tunawezaje kufunika tuhuma za kifisadi zilizofanywa na lowassa kwa kujivika kofia ya mabadiliko. Mimi ni mwana ukawa lakini napenda misingi bora ya uadilifu. Hatuwezi kupiga kura kwa ushabiki otherwise tutajutia
     
  8. n

    ngararumu JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2015
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 469
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    hizo ni porojo, hilo gazeti miaka yote linaweweseka likiona Sumaye, ni gazeti lishakuwa LA udaku, na wamepoteza mauzo kwa asilimia 36% ukilinganisha na wakati limezinduliwa
     
  9. b

    baroot Member

    #9
    Sep 29, 2015
    Joined: Jun 25, 2015
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ya sasa ni MABADILIKO TUUUUU
     
  10. franksarry

    franksarry JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2015
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 1,124
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Raia Tanzania kw kweli mmepitwa na wakati.
    Poleni yenu, kilichobako bado kuja kununuliwa kama gazeti lenu la Rai.
     
  11. franksarry

    franksarry JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2015
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 1,124
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Rest in Peace.....
     
  12. H

    Halleluya Member

    #12
    Sep 29, 2015
    Joined: Nov 10, 2014
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr. Ngaraumu unaposema porojo na huku hujafanya utafiti kujua ukweli unanipa mashaka. Ukisema lishakuwa gazeti la udaku hayo ni maoni yako lakini ujue kwenye udaku huwa kuna ukweli saa nyingine.
     
  13. okyo

    okyo JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2015
    Joined: Mar 16, 2013
    Messages: 1,548
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Bada ya kuona mgombea wao hauziki wanakuja na propaganda hiz mabdilikooooooooooooooooooo lowasaaaaaAaaaaaaaaaaaa lowasaaaaaaaaaaaaaaa mabadikooooooooo haturudi nyumaaaaaaaaaaaaaaaaaa jaman achen kuandika utumbooo tumeshaamua liwalo na liwe
     
  14. Dumelo

    Dumelo Senior Member

    #14
    Sep 29, 2015
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 139
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 60
    Hapo kuna mtu anaitwa Ezekiel Kamwaga, Mbwambo, huyu jamaa alikua msemaji wa Simba Tukamtimua, alikua mfuasi wa Rage, Sasa hivi anamtumikia Ridhiwan na CCM, cha ajabu hata huyu mzee Ulimwengu nae amenunuliwa, kweli pesa mbaya, wamepoteza muelekeo kabisa, ukiangalia hata returns za magazeti yao, utawaonea huruma watu hawanunui tena magazeti yao,Labda kama Ccm wanawalipa hiyo hasara.
     
  15. M

    Mkirindi JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2015
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 3,690
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Tanzania kuna sheria, kama hili gazeti limesema uongo, basi hao waliotajwa wanahaki ya kwanza kukanusha, pili kulifungulia mashtaka kwa kuwasingizia habari za uongo, na wakadai malipo ya kuharibiwa jina. Lakini ni lazima wakanushe.

    Pia tujuwe ya kuwa pengine hilo gazeti lina ushahidi ya walilo andika na wanajiamini. Tutajua ukweli tukiona watuhumiwa kama watakanusha hiyo tuhuma, na kama tuhuma ina ukweli watanyamaza na kuendelea kuudanganya umaa.
     
  16. V

    Vyamavingi JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2015
    Joined: Oct 3, 2014
    Messages: 3,685
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    Nimelidharau rasmi Gazeti Raia Tanzania, yaani wamefikia hatua ya kunukuu habari kutoka kwa chanzo cha pili!

    Ulimwengu, Mbwambo et al angalieni msije mkaiua tena Kampuni yenu kama mlivyofanya kwa Gazeti la Rai miaka ile.

    Vv
     
  17. HoodRich

    HoodRich JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2015
    Joined: Sep 13, 2015
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tufanye wamepokea trillion 1 basi, bado tutamchagua lowassa
     
  18. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 24,210
    Likes Received: 12,740
    Trophy Points: 280
    Hakunaaa mmenunuliwa
     
  19. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 24,210
    Likes Received: 12,740
    Trophy Points: 280
    Nikivuli kweli ndio maana marufuku ikulu
     
  20. Michael Mwanjasi

    Michael Mwanjasi Member

    #20
    Sep 29, 2015
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...