Mbowe, Lowassa kuwanadi wagombea wa CHADEMA nchi nzima | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe, Lowassa kuwanadi wagombea wa CHADEMA nchi nzima

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Molemo, Nov 10, 2017.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2017
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Chama cha CHADEMA leo kimetoa ratiba ambayo itatumika katika kampeni za udiwani katika kata 43 kwa kipindi kilichosalia mpaka siku ya uchaguzi.

    Ratiba hiyo inaonyesha Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe ataongoza kampeni hizo akishirikiana na viongozi wengine akiwemo Waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa.

    chadema.PNG
     
  2. j

    joyce mngongo JF-Expert Member

    #41
    Nov 12, 2017 at 12:47 AM
    Joined: Dec 29, 2016
    Messages: 868
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 180
    Huo ni woga tu unawasumbua ccm.hiyo sheria ilitaja kampeni,kila mbunge afanyie jimboni kwake ? Inadhihirisha mnavyowahara chadema hasa wabunge wakiwa zaidi ya mmoja mahali.mnajua madhara yao wanapo shambulia kirusi ccm mahali,eneo hilo lazima watu wageuze imani zao na kujiunga chadema.nyie mpaka magufuli anawasaidia kampeni,kwa kulazimisha apendwe popote anapohutubia.nani ampende wakati anataka watu waishi kama shetani !!
     
  3. moshi vijijini

    moshi vijijini JF-Expert Member

    #42
    Nov 12, 2017 at 12:58 AM
    Joined: May 14, 2015
    Messages: 2,839
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Sumaye vp
     
  4. Imvubhu

    Imvubhu Senior Member

    #43
    Nov 12, 2017 at 9:08 AM
    Joined: Aug 27, 2017
    Messages: 114
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    ni kweli. Ni katazo lisilo la kisheria wala la kikatiba. matumizi mabaya ya uongozi.
     
Loading...