Mbowe, Lowassa kuwanadi wagombea wa CHADEMA nchi nzima | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe, Lowassa kuwanadi wagombea wa CHADEMA nchi nzima

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Molemo, Nov 10, 2017.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2017
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Chama cha CHADEMA leo kimetoa ratiba ambayo itatumika katika kampeni za udiwani katika kata 43 kwa kipindi kilichosalia mpaka siku ya uchaguzi.

    Ratiba hiyo inaonyesha Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe ataongoza kampeni hizo akishirikiana na viongozi wengine akiwemo Waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa.

    chadema.PNG
     
  2. a

    assadsyria3 JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2017
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 6,720
    Likes Received: 2,258
    Trophy Points: 280
    huyu Mzee sasa apumxike ,aandaliwe lissu for president
     
  3. chuma cha mjerumani

    chuma cha mjerumani JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2017
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 6,101
    Likes Received: 9,584
    Trophy Points: 280
    bampa to bampa magu tumbo joto.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2017
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Pole sana.Endelea kuota
     
  5. Renzo Barbera

    Renzo Barbera JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2017
    Joined: Dec 8, 2015
    Messages: 354
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 180
    Kipenzi cha watu
    [​IMG]
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2017
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Nchi itatikisika
     
  7. Dreka

    Dreka JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2017
    Joined: Oct 27, 2017
    Messages: 4,538
    Likes Received: 5,184
    Trophy Points: 280
    Mbowe kama mbunge ile sheria ya kutofanya shughuli za kisiasa nje ya jimbo lako haimuhusu ?
     
  8. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 48,618
    Likes Received: 31,923
    Trophy Points: 280
    CHAMA CHA SIASA NI MABARABARANI NA MAJUKWAANI - JK NYERERE
     
  9. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 48,618
    Likes Received: 31,923
    Trophy Points: 280
    Hakuna sheria kama ile Tanzania , ule ni utaratibu wa KISHAMBA wa Jeshi la polisi kwa lengo la kuilinda ccm .
     
  10. Dreka

    Dreka JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2017
    Joined: Oct 27, 2017
    Messages: 4,538
    Likes Received: 5,184
    Trophy Points: 280
    Kama sjakosea nadhan ile ilikuwa moja ya Presidential decree. Sasa iliwahi kubatilishwa?
     
  11. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 48,618
    Likes Received: 31,923
    Trophy Points: 280
    Hakuna rais yoyote duniani mwenye nguvu kuliko wananchi .
     
  12. Dreka

    Dreka JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2017
    Joined: Oct 27, 2017
    Messages: 4,538
    Likes Received: 5,184
    Trophy Points: 280
    Nje ya Tanzania sawa

    Ila kwa Tanzania, Magufuli ana nguvu kushinda watanzania wote.
     
  13. MZEE MSASAMBEGU

    MZEE MSASAMBEGU JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2017
    Joined: Apr 19, 2013
    Messages: 2,743
    Likes Received: 2,376
    Trophy Points: 280
    Ananguvu ipi kupita watanzania wote??
     
  14. Mwanahabari Huru

    Mwanahabari Huru JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2017
    Joined: Mar 9, 2015
    Messages: 12,734
    Likes Received: 22,177
    Trophy Points: 280
    Kuna watu hii kitu inawauma sana maana kila wakitaka kik inakuja kwa pikipiki wanabaki kuropoka majukwani nakukoroma kamavile wamepigwa stata ya sehemu isiyo sahihi
     
  15. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 16,603
    Likes Received: 25,770
    Trophy Points: 280
    Chadema wamefuata ushauri wa 'Da Mange'
     
  16. Dreka

    Dreka JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2017
    Joined: Oct 27, 2017
    Messages: 4,538
    Likes Received: 5,184
    Trophy Points: 280
    Kila analolitaka tufanye tunafanya, tunachoweza ni kumpinga kwa maneno lakini kwa matendo ni sifuri.
    nadhan unajua kwamba watanzania ni waongeaji sana kupita utendaji
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Nov 10, 2017
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,996
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    Hayaaaaaa hayaaaaaaaa..... ngoma hiyo mambo yameivaaaaa.... Asante CHADEMA asante viongozi.

    Maccm lazima yajikojolee safari hii
     
  18. Imvubhu

    Imvubhu Senior Member

    #18
    Nov 10, 2017
    Joined: Aug 27, 2017
    Messages: 182
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    sheria ipi mkuu? . kifungu kipi, tujuzane. nadhani ni katazo tu sio la kisheria.
     
  19. MZEE MSASAMBEGU

    MZEE MSASAMBEGU JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2017
    Joined: Apr 19, 2013
    Messages: 2,743
    Likes Received: 2,376
    Trophy Points: 280
    Wewe ndo kila anachotaka ufanye unafanya but c mimi hapa and sitakuja kuwa mtumwa wa namna hiyo
     
  20. Dreka

    Dreka JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2017
    Joined: Oct 27, 2017
    Messages: 4,538
    Likes Received: 5,184
    Trophy Points: 280
    Tangu magufuli akataze kufanya mikutano ya kisiasa nje ya jimbo la mbunge husika, kuna mbunge aliwahi kuthubutu kwenda kinyume na amri hiyo ?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...