Mbowe, Lema na Mzee Ndessa Pesa ndani ya Dongobesh Mbulu tarehe 13.06.2013


B

bluetooth23

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2013
Messages
348
Likes
5
Points
0
B

bluetooth23

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2013
348 5 0
Ndugu wapigania haki, leo jioni mbunge wa Mbulu mjini Mustapha Akonnay na mbunge wa Karatu Israel Natse walikuwa kata ya Dongobesh wilayani Mbulu kumnad mgombea udiwani wa chadema. Hakika kwa uelewa na utambuzi watanzania hasa wa vijijini wanaoendelea kuupata na kuenea, CCM haina chake mwaka 2015. Tarehe 13 mwezi huu mwenyekit wa taifa wa Chadema Freeman Mbowe, mzee Ndesamburo na jembe Godbless Lema watakuwa katika kata hyo ya Dongobesh wilayan Mbulu, uchaguz utafanyika tarehe 16 mwez huu kuzba nafasi ya mbunge wa Chadema aliyefariki dunia. Ni mashambuliz ya kutoka kona zote, mwendo ni kukaba mpaka penati na mpaka vivuli had wez na wakolon weusi CCM waondoke. NB. Correction kwenye tittle ya post, ni tarehe 13.06.2013 na siyo 13.06.2014
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,827
Likes
4,266
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,827 4,266 280
Uwepo wa CHADEMA kwenye nchi yetu ya Tanzania ni mpango wa shetani.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Mleta mada relax, mnaogopa kishindo cha CCM mpaka basi, hata mwaka tu una kushinda kuutambua? bado tupo mwaka 2013 ndugu mleta mada.
 
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
437
Likes
38
Points
45
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
437 38 45
Uwepo wa CHADEMA kwenye nchi yetu ya Tanzania ni mpango wa shetani.
Utapasuka sana mishipa yako kutokana na 'Sumu' ya CDM. Salaam kwa magamba wenzio
 
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
437
Likes
38
Points
45
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
437 38 45
Uwepo wa CHADEMA kwenye nchi yetu ya Tanzania ni mpango wa shetani.
Utapasuka sana mishipa yako kutokana na 'Sumu' ya CDM. Salaam kwa magamba wenzio
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,470
Likes
1,452
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,470 1,452 280
Kwa Mtaji huo CCM wana kaz.Na watatakia uchaguz mwema na ushindi wa kishindo.
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,729
Likes
3,425
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,729 3,425 280
Uwepo wa CHADEMA kwenye nchi yetu ya Tanzania ni mpango wa shetani.
muulize bosi wako mwigulu kuhusu Mbulu,CDM ndo habari ya bongo
 
K

kilombero yetu

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,005
Likes
19
Points
135
K

kilombero yetu

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,005 19 135
Ndugu wapigania haki, leo jioni mbunge wa Mbulu mjini Mustapha Akonnay na mbunge wa Karatu Israel Natse walikuwa kata ya Dongobesh wilayani Mbulu kumnad mgombea udiwani wa chadema. Hakika kwa uelewa na utambuzi watanzania hasa wa vijijini wanaoendelea kuupata na kuenea, CCM haina chake mwaka 2015. Tarehe 13 mwezi huu mwenyekit wa taifa wa Chadema Freeman Mbowe, mzee Ndesamburo na jembe Godbless Lema watakuwa katika kata hyo ya Dongobesh wilayan Mbulu, uchaguz utafanyika tarehe 16 mwez huu kuzba nafasi ya mbunge wa Chadema aliyefariki dunia. Ni mashambuliz ya kutoka kona zote, mwendo ni kukaba mpaka penati na mpaka vivuli had wez na wakolon weusi CCM waondoke. NB. Correction kwenye tittle ya post, ni tarehe 13.06.2013 na siyo 13.06.2014
Huyo Lema mwambieni atulie Arusha ashuhudie Mwigulu,shonza , mwampamba na viongozi wa ccm mkoa watakavyomgalagaza tarehe 16
na kuna tetesi kwamba Comrade Nape naye atakuja Arusha kupiga bashrafu.
 
B

bluetooth23

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2013
Messages
348
Likes
5
Points
0
B

bluetooth23

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2013
348 5 0
Lema tu anawatosha. CCM mnapeleka Arusha watu kibaaaaaaaoo.. Mara Miguu Chemba, mara Juliana, mara Mwisho Mwampamba, mara Ray C, mara Nepi Nnauye mtoto wa nje wa Mwandosya, mara Kinana, mara Ole sendeka. Lema tu jesh la mtu mmoja anawatosha na kuwanyima usingiz Arusha.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Uwepo wa CHADEMA kwenye nchi yetu ya Tanzania ni mpango wa shetani.
na vipi uwepo wa mafisadi kupitia maccm?
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Huyo Lema mwambieni atulie Arusha ashuhudie Mwigulu,shonza , mwampamba na viongozi wa ccm mkoa watakavyomgalagaza tarehe 16
na kuna tetesi kwamba Comrade Nape naye atakuja Arusha kupiga bashrafu.
ndoto za mchana hizo! Mwigulu atakimbia kama arumeru!
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Ccm wameshikwa pabaya, wamebaki na personal attack!
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Uwepo wa CHADEMA kwenye nchi yetu ya Tanzania ni mpango wa shetani.
Mkuu Sumu!

Naamini mpango wa shetani ni kwa majizi ya rasilimali zetu na ambao kuwawajali waTanganyika. Si unawaona wakijifanya kila siku kushangaa maendeleo ya nchi za wenzetu!
 
M

MAMU35

Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
63
Likes
0
Points
13
M

MAMU35

Member
Joined Feb 6, 2011
63 0 13
ndugu wapigania haki, leo jioni mbunge wa mbulu mjini mustapha akonnay na mbunge wa karatu israel natse walikuwa kata ya dongobesh wilayani mbulu kumnad mgombea udiwani wa chadema. Hakika kwa uelewa na utambuzi watanzania hasa wa vijijini wanaoendelea kuupata na kuenea, ccm haina chake mwaka 2015. Tarehe 13 mwezi huu mwenyekit wa taifa wa chadema freeman mbowe, mzee ndesamburo na jembe godbless lema watakuwa katika kata hyo ya dongobesh wilayan mbulu, uchaguz utafanyika tarehe 16 mwez huu kuzba nafasi ya mbunge wa chadema aliyefariki dunia. Ni mashambuliz ya kutoka kona zote, mwendo ni kukaba mpaka penati na mpaka vivuli had wez na wakolon weusi ccm waondoke. Nb. Correction kwenye tittle ya post, ni tarehe 13.06.2013 na siyo 13.06.2014
hapo kwenye red nadhani mtoa mada umekosea
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Wasiwasi wangu hawa chadema wanaonyesha dalili za wizi mapema mpaka naomba wasipite maana mali zitatafunwa sana.
 

Forum statistics

Threads 1,274,333
Members 490,676
Posts 30,508,619