Mbowe kutumia gari la serikali kwenye kampeni ni sawa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe kutumia gari la serikali kwenye kampeni ni sawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Honey K, Oct 30, 2012.

  1. H

    Honey K JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimemuona Freeman Mbowe mwenyekiti wa Chadema taifa akitumia gari la serkali (KUB) kwenye kampeni za udiwani maeneo mengi nchini, nikajiuliza sheria inasemaje wadau.......
     
  2. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 735
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mnafiki kama babaaaaaaaaaaaaaaaa vile,sijui umerithi kwa nani.....................si ungempiga picha. ukianza mambo haya bado mdogo ukiwa mkubwa utakuwa mchawi sanaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. m

    mama-lokatare Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa gossip cop a.k.a sud brown.
     
  4. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Lakini, kutoa shutuma kama hizi(INGAWA INAWEZEKANA NI KWELI) bora kuleta uthibitisho hapa else kutaja umemuona muda gani, maeneo yapiVinginevyo itaonekana uzushi!

    but kukujibu:

    Nadhani ikiwa ni shughuli za kiutendaji jimboni kwake NI SAWA, ila inapokuwa nje ya hapo na kwa shughuli zingine SI SAWA.

    Mara nyingi tunaona viongozi wetu(Serikali, Taasisi) wakitumia usafiri kwa shughuli zisizo stahili..mfano kwendea Shamba, Kuchukulia mizigo n.k..SI SAHIHI.
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Haya nape Lete picha..ingekuwa kweli mngeshamimina picha wakatì hata mkutano haujaisha.
     
  6. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inasema kama ulivyoona
     
  7. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ungemkamata siku hiyo hiyo umpeleke kituo cha polisi vinginevyo funga bakuli lako
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Afadhali hata huyo anaetumia gari la serikali kuwakomboa watanzania, je, wale wanaotumia kwa jili ya uzinzi?
     
  9. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 10,389
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Kwani kalichukua lini tena?
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Funga domo lako huna aibu.
     
  11. c

    conta Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikiliza Honey

    Magari wanyotumia wabunge sio ya serikali ni ya kwao wenyewe

    Kila mbunge akiingia bungeni kwa mara ya kwanza anakopeshwa gari na serikali then anakua anakatwa sehemu ya mshahara wake mpaka deni linapoisha

    So gari uliyomuona nayo ni yake sio ya serikali, its only that the car is still under loan, na hiyo hamzuii kuitumia atakavyo

    Good day

     
  12. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,787
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Sio gari la serikali! mbowe ni kiongozi wa kambi rasmi ya upinzani! kwa wadhifa wake amepewa gari! sioni tatizo lolote ni wivu tuu wa kike tuu!
     
  13. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,453
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Modes, tunaomba mturudishie ule uzi unaoonesha kampeni za kule Iringa ambapo zaidi ya magari matano ya serikali yalikuwa kwenye kampeni halafu ndio tujadili hili la Mhe, Mbowe plz.
     
  14. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    ndege ya serikali kufanyia kampeni za siasa 2010 mama wa kwanza imekaaje nayo?
     
  15. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli basi siasa nimchezo mchafu kwa wananchi na mashabiki wao
    ili kuwe na kajiuzito wa jambo ili weka picha wenye jazba wafadhaike vinginevyo
    itakuwa hadith tuu
     
  16. n

    natangaduaki Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbowe anayo magari hata mengine hayajui namba zake. Anyway kama kweli alienda kwenye Campaign na gari la KUB Nafikiri sio sahihi .
    USHAURI
    NI Vyema basi hayo maeneo ambayo ulimuona huyo Mhe; akiwa na hilo gari la serikali hayo maeneo ya huko kusini muwasilishe RUFAA mapema ili uchaguzi urudiwe mapema. jitahidi mapema kabla siku hazijaisha.
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Umeona Leo tar.30/10/212!???? saa kumi na moja hii anafanya kampeni????, mlete hapa tumuadabishe, asilete mchezo na mali za wananchi kama anavyofanya kikwete.
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Kwani kalichukua lini tena?
     
  19. k

    kayumba JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi hii inatofauti na majibu ya hakina Mramba!

    "Wivu wa kike tuu" ama kweli ulevi wa madaraka ni hatari kuliko wa ulanzi.
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,831
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Vipi ile thread yako ya lema kupigwa bado tunasubiri uturushie mapicha
     
Loading...