Mbowe kuhusu baraza la mawaziri


VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Baraza ni kubwa sana kulingana na nchi yetu masikini

source BBC Swahili

My take
Thats what every honest taxpayer thinks
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Sio kubwa tu ila limejaa watu wasio na lengo la kumkomboa mlalahoi hivi nani anategemea kitu kipya kwa ngeleja, magembe, lukuvi, kawambwa, sophia simba, kabaka,nchimbi,chami,hawa ghasia,husein mwinyi,nahodha,maige, mkullllllllo hawa ni bure tantalile labda juhudi binafsi, mark mwandoshya, magufuli, hawa wapya ngoja tuone but kwa mafisadi kuanzia juuuu tegemea maumivu zero zero
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Mbona wananchi walio wengi wanalipongeza? Tuna safari ndefu kweli kweli
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
ni kubwa yes
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Tanzania inaongoza kwa kupongezana na kusifiana
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
achangia nini na huku haitambui serekali ? au ndio anatambua kimtindo ?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
Mbona wananchi walio wengi wanalipongeza? Tuna safari ndefu kweli kweli
Mbona kuna wananchi pia walimpongeza Mwenyekiti wa NEC kwa kumtangaza JK mshindi...so siwashangai wananchi wa tanzania
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Sio kubwa tu ila limejaa watu wasio na lengo la kumkomboa mlalahoi hivi nani anategemea kitu kipya kwa ngeleja, magembe, lukuvi, kawambwa, sophia simba, kabaka,nchimbi,chami,hawa ghasia,husein mwinyi,nahodha,maige, mkullllllllo hawa ni bure tantalile labda juhudi binafsi, mark mwandoshya, magufuli, hawa wapya ngoja tuone but kwa mafisadi kuanzia juuuu tegemea maumivu zero zero
Denyo

Naomba ufafanuzi kwanini unadhani Mwandosya ni waziri mzuri na niambie hizo juhudi binafsi unazosema hapo kwenye post tafadhali
 
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
657
Likes
22
Points
35
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
657 22 35
Uelewa wa watu wetu ni Tatizo na kikwazo kikubwa cha Maendeleo, Nidhamu ya Uoga na Lundo la ma-opportunist ni tatizo lingine linalozaa pongeza za kinafiki bila kuangalia gharama halisi ma madeni yanayotukabili watanzania.
Safari Bado ni ndefu sana ya maendeleo na Demokrasia ya Kweli
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,481
Likes
416
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,481 416 180
Kocha Kikwete amesajili wachezaji wengi na fikiri wengine watakuwa hawana kazi. Kodi zinatafunwa Watanzania ni mijimbumbu kazi kung'ang'ania AMANI. Haya kaeni na amni wenzio wala kodi . Sitegemei chochocte kutoka kwa mkuu Kikwete kwenye timu yake ya ufisadi.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Mbona wananchi walio wengi wanalipongeza? Tuna safari ndefu kweli kweli
Am sure hakuna mwananchi anayepongeza ukubwa wa baraza; bali watu wanapongeza baadhi ya uteuzi mfano magufuli, tibaijuka na kutokuwepo kwa kina lowassa ambao watu walizani watakuwepo. Ila idadi ya mawaziri sidhani kama kuna mtu anapongeza.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
achangia nini na huku haitambui serekali ? au ndio anatambua kimtindo ?
Yeye ameulizwa kuhusu baraza la mawaziri anaonaje.... What could he have said kwamba baraza halipo? Diplomatically akajibu kuwa ni kubwa na anadhani itakuwa business as usual
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,696
Likes
22,675
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,696 22,675 280
Mbona wananchi walio wengi wanalipongeza? Tuna safari ndefu kweli kweli
Kwanza niseme ni vipofu, halafu hakuna mtu mwenye akili timamu anayepongeza ukubwa wa baraza labda kwa mengine.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,696
Likes
22,675
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,696 22,675 280
achangia nini na huku haitambui serekali ? au ndio anatambua kimtindo ?
Ukitaka kuongea na waasi wowote lazima uwatambue hata Savimbi alitambuliwa.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,943
Likes
231
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,943 231 160
Nauliza hivi, safari hii mawaziri watapelekwa semina Ngurdoto kama 2005?
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Am sure hakuna mwananchi anayepongeza ukubwa wa baraza; bali watu wanapongeza baadhi ya uteuzi mfano magufuli, tibaijuka na kutokuwepo kwa kina lowassa ambao watu walizani watakuwepo. Ila idadi ya mawaziri sidhani kama kuna mtu anapongeza.
Mkuu soma magazeti ya leo, kisha subiri ya kesho
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Nauliza hivi, safari hii mawaziri watapelekwa semina Ngurdoto kama 2005?
Nothing Surprises me anymore in this country. Tunavyofuja pesa utadhani we are the richest country in the world. Am sure hata tukipewa China, baada ya miaka miwili tutakuwa tumeifilisi
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Mkuu soma magazeti ya leo, kisha subiri ya kesho
Samahani mkuu hebu nijuze, kweli kuna mtu (sorry, zezeta au mbumbumbu) ambaye amesema hili baraza ni size ya kutosha au hili baraza ni dogo
 

Forum statistics

Threads 1,236,888
Members 475,327
Posts 29,271,045