Mbowe: Hakuna Mwenye Ubavu wa Kuiyumbisha CHADEMA


K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
25
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Awali ya yote nipende Kuwashukuru sana Wanachama, Wafuasi na Wakereketwa Wetu wa Chadema Kote Nchini, Wakazi Wa Jiji la Mwanza na Wasomi wa Vyuo Vikuu Kwa Wingi wenu Unaotupa Moyo sisi Kama Viongozi ili 2endelee Kuchapa Kazi Kwa Misingi ya Haki na Usawa Kwa Kuifuata Katiba ya Chama chetu! Ndg zangu Ipo Dhana ya Udini, Ukabila na Ukanda ya Muda Mrefu Inayoenezwa na Watu wa Chama Cha Magamba ili Kuwapotosha, Lakini napenda Kuwahakikishia Kwamba CHADEMA Ipo Imara na hakuna Mtu atakayedhubutu Kuiyumbisha Chadema na Akitokea hana Chake ndani ya Taasisi hii. Mimi Mbowe Kwa Gharama yoyote Ile nitahakikisha Kwa pamoja 2naivusha Salama Taasisi Katika Vipindi hivi Vya Mpito hatimaye Kutimiza Lengo la Kuwakomboa Wanyonge Wanaoshinda Kwa Mlo Mmoja Kwa Zaidi ya Kutwa Mbili huko Vijijini na Mijini. Kuna Watu Wameumia, Kuna Watu Wamepararaizi, Kuna Watu Wamekufa wengine Wamefia Mikononi mwetu, Kuna Watu Wanasota Jela, Kuna Watu Wamefilisiwa, Kuna Watu Wametumia Mali zao nyingi, Kuna Wamejeruhiwa n.k Kwa Kuijenga Chadema
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
25
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Ahsante sana Kamanda Mbowe, 2nawapenda sana na Tunawaamini 100% Kwa yenu Nzuri...
 
nditolo

nditolo

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
1,445
Likes
422
Points
180
nditolo

nditolo

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
1,445 422 180
Go Mbowe go, Mungu yuko pamoja nanyi
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Umoja ndio fahari yetu.
ChademaDaima.
 
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
1,365
Likes
44
Points
145
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
1,365 44 145
CHADEMA itamkomboaje mnyonge anayeishi kwa mlo mmoja ilihali yenyewe tu kukaguliwa mahesabu ya ruzuku wanaochukua huko CCM ni vita kubwa?

Endeleeni kudanganyika!
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,907
Likes
371
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,907 371 180
Nifurahi kusikia 2014 nguvu ya cdm inaamishiwa kutafuta usawa wa jinsia ( gender), wakilebgwa wanawake zaidi. Juhudi za kuonesha cdm si wadini nazozizidishwe zaidi.
 
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
1,365
Likes
44
Points
145
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
1,365 44 145
Awali ya yote nipende Kuwashukuru sana Wanachama, Wafuasi na Wakereketwa Wetu wa Chadema Kote Nchini, Wakazi Wa Jiji la Mwanza na Wasomi wa Vyuo Vikuu Kwa Wingi wenu Unaotupa Moyo sisi Kama Viongozi ili 2endelee Kuchapa Kazi Kwa Misingi ya Haki na Usawa Kwa Kuifuata Katiba ya Chama chetu! Ndg zangu Ipo Dhana ya Udini, Ukabila na Ukanda ya Muda Mrefu Inayoenezwa na Watu wa Chama Cha Magamba ili Kuwapotosha, Lakini napenda Kuwahakikishia Kwamba CHADEMA Ipo Imara na hakuna Mtu atakayedhubutu Kuiyumbisha Chadema na Akitokea hana Chake ndani ya Taasisi hii. Mimi Mbowe Kwa Gharama yoyote Ile nitahakikisha Kwa pamoja 2naivusha Salama Taasisi Katika Vipindi hivi Vya Mpito hatimaye Kutimiza Lengo la Kuwakomboa Wanyonge Wanaoshinda Kwa Mlo Mmoja Kwa Zaidi ya Kutwa Mbili huko Vijijini na Mijini. Kuna Watu Wameumia, Kuna Watu Wamepararaizi, Kuna Watu Wamekufa wengine Wamefia Mikononi mwetu, Kuna Watu Wanasota Jela, Kuna Watu Wamefilisiwa, Kuna Watu Wametumia Mali zao nyingi, Kuna Wamejeruhiwa n.k Kwa Kuijenga Chadema
Mkuu Gamba Sugu, Ziara ya Lipumba Singida upo na hii ya Mbowe Mwanza pia ulikuwepo?

Mbona unajichanganya sanaaa
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,037
Likes
432
Points
180
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,037 432 180
Mkuu Gamba Sugu, Ziara ya Lipumba Singida upo na hii ya Mbowe Mwanza pia ulikuwepo?

Mbona unajichanganya sanaaa
Kwani kutoka Singida hadi mwanza ni umbali wa mbingu na ardhi?
 
House of Commons

House of Commons

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
1,687
Likes
420
Points
180
House of Commons

House of Commons

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2013
1,687 420 180
Hongera chadema, bila CDM hakuna matumaini tena hapa nchini, tuko pamoja tukisubiri hilo sanduku la kura 2015 Magamba tuyamalize
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
516
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 516 280
Wazee wa gongo...
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,963
Likes
40
Points
145
Age
38
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,963 40 145
Lumumba wazee wa Sembe, mihadarati na meno ya Tembo.

Dk. Slaa: Tukish ika dola tutaruhusu utengenezaji pombe ya gongo


Saturday, 14 December 2013 · Posted in OMG, Siasa


Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kimetoa mpya baada ya kueleza kuwa kitakapofanikiwa kushika dola kitaruhu Shirika la Viwanda Vidogo Vidogo (SIDO) kutengeneza mitambo ya kutengenezea pombe aina ya gongo. Katibu Mkuu wa Chadema, Dk.Willbroad Slaa, akizungumza na wananchi wa Jimbo la Kasulu Vijijini alisema kama gongo itatengenezwa kwa mitambo maalum itaondoa mianya ya rushwa kwa polisi ambao wamekuwa wakiwakamata wanaotengeneza kwa kificho na kuwafanya vitega uchumi vyao.


"Gongo sasa hivi ni haramu sababu inatengenezwa kwa kificho katika mazingira machafu, tukishika dola tutataka SIDO itengeneze mitambo ya kutengeneza gongo ili iwe katika hali ya usafi," alisema.


Mitambo hiyo itakayotengenezwa na SIDO itakapouzwa itaiingizia mapato serikali pia wauzaji wa gongo watafanya biashara hiyo kwa amani tofauti na sasa ambapo wanaifanya kwa kificho na wakikamatwa fedha zote wananufaika polisi.


Dk. Slaa alisema hata suala la kukamata watu wanaotengeneza silaha linapaswa kuangaliwa upya kwani wanaokamatwa wakifanya kazi hiyo wangekuwa wanashikiliwa kwa muda na baadaye wanapelekwa katika kiwanda cha serikali cha kutengenezea silaha ili watuhumiwa hao wapeleke ujuzi huo huko badala ya kuwafunga jela.


Dk. Slaa alisema matatizo yote yanatokana na wasomi kutofikiri namna ya kuisogea nchi mbele kimaendeleo.


"Nchi hii imelala, imechoka sababu waliopewa madaraka wamelala, wamejisahau hawatambui kuwa wamepewa nafasi hizo ili kuwatumikia wananchi," alisema.
CHANZO: NIPASHE
 
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
954
Likes
153
Points
60
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
954 153 60
CHADEMA itamkomboaje mnyonge anayeishi kwa mlo mmoja ilihali yenyewe tu kukaguliwa mahesabu ya ruzuku wanaochukua huko CCM ni vita kubwa?

Endeleeni kudanganyika!
Kukagua mahesabu ni sehemu ndogo ya kuonyesha matumizi bora. CCM kama ina ubavu ialike ASASI ZA KIRAIA ziwafanyie "Public Expenditure Trucking System/survey- PETS" nasema kama wana ubavu maana viashiria vipo bayana kwa hata asiye mtaalam kuwa matuwizi ya CCM yana walakini kama matumizi ya fedha wakati wa uchaguzi mf wa ununuzi wa kadi za kupigia kura, rushwa, nk. Mapato yasiyoenda na hali ya viwanja vya mpira. Matumizi ya anasa ktk magari na ofisi za chama. Kutofahamika mali za chama mahali ziliko hasa za miradi ya kitengo cha uchumi-SUKITA. Kutelekeza baadhi ya majengo kuwa magofu, Kuangalia kwa uhalisia Fixed Asset Register ya chama kutakutwa madudu ya kustabisha. Watz wapo smart kwa makaratasi wakati kwa uhalisia ni tofauti. Ajabu hata wakaguzi ukiwakagua utakuta waliyokagua sio halisia sababu rushwa.
 
A

arusha sema

Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
A

arusha sema

Member
Joined Oct 18, 2013
14 0 0
saf sana kamanda mbowe,Makamanda tuungane tuwapoteze magamba kwenye raman ya siasa ya tanzania.
 
D

DEO MAGULYATI

Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
84
Likes
0
Points
0
Age
32
D

DEO MAGULYATI

Member
Joined Dec 10, 2013
84 0 0
mapambano yanaendelea mpaka kieleweke vijana wa lumumba ifike hatua mchukue maamuzi magumu.
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,963
Likes
40
Points
145
Age
38
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,963 40 145
Awali ya yote nipende Kuwashukuru sana Wanachama, Wafuasi na Wakereketwa Wetu wa Chadema Kote Nchini, Wakazi Wa Jiji la Mwanza na Wasomi wa Vyuo Vikuu Kwa Wingi wenu Unaotupa Moyo sisi Kama Viongozi ili 2endelee Kuchapa Kazi Kwa Misingi ya Haki na Usawa Kwa Kuifuata Katiba ya Chama chetu! Ndg zangu Ipo Dhana ya Udini, Ukabila na Ukanda ya Muda Mrefu Inayoenezwa na Watu wa Chama Cha Magamba ili Kuwapotosha, Lakini napenda Kuwahakikishia Kwamba CHADEMA Ipo Imara na hakuna Mtu atakayedhubutu Kuiyumbisha Chadema na Akitokea hana Chake ndani ya Taasisi hii. Mimi Mbowe Kwa Gharama yoyote Ile nitahakikisha Kwa pamoja 2naivusha Salama Taasisi Katika Vipindi hivi Vya Mpito hatimaye Kutimiza Lengo la Kuwakomboa Wanyonge Wanaoshinda Kwa Mlo Mmoja Kwa Zaidi ya Kutwa Mbili huko Vijijini na Mijini. Kuna Watu Wameumia, Kuna Watu Wamepararaizi, Kuna Watu Wamekufa wengine Wamefia Mikononi mwetu, Kuna Watu Wanasota Jela, Kuna Watu Wamefilisiwa, Kuna Watu Wametumia Mali zao nyingi, Kuna Wamejeruhiwa n.k Kwa Kuijenga Chadema
Wewe ni muongo mzushi na mbabaishaji. Upo chumbani halafu unatoa taarifa za kupotosha jamii.thibitisha hii kitu haraka vinginevyo wanajukwaa wakupuuze maana kwanza hukuwepo mwanza na haya maneno mbowe hakuyazungumza.
 

Forum statistics

Threads 1,213,501
Members 462,160
Posts 28,480,194