Mbowe for presidency 2015?


Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Katika ukurasa wake wa Facebook, Zitto ameeleza kuwa sekretariet ya CHADEMA imeamua kutumia Westminster system katika kumpata kiongozi wa upinzani bungeni.

Kama wametumia Westminster system kuna maana pana zaidi ya kiongozi wa upinzania bungeni.

Kwa Westminster system kiongozi wa upinzani bungeni automatically ndio mgombea wa uwaziri mkuu katika uchaguzi mkuu unaofuata; ambao kwa Tanzania ni sawa na mgombea wa urais. Kwa hiyo, ni bayana kuwa Mbowe ndio atakuwa mgombea wa CHADEMA mwaka 2015.

Hongera "Mtu Uliye Huru" Mbowe. Isimamie agenda ya tume huru kidete kama kiongozi wa upinzani bungeni. Mungu akuongoze.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Katika ukurasa wake wa Facebook, Zitto ameeleza kuwa sekretariet ya CHADEMA imeamua kutumia Westminster system katika kumpata kiongozi wa upinzani bungeni.

Kama wametumia Westminster system kuna maana pana zaidi ya kiongozi wa upinzania bungeni.

Kwa Westminster system kiongozi wa upinzani bungeni automatically ndio mgombea wa uwaziri mkuu katika uchaguzi mkuu unaofuata; ambao kwa Tanzania ni sawa na mgombea wa urais. Kwa hiyo, ni bayana kuwa Mbowe ndio atakuwa mgombea wa CHADEMA mwaka 2015.

Hongera "Mtu Uliye Huru" Mbowe. Isimamie agenda ya tume huru kidete kama kiongozi wa upinzani bungeni. Mungu akuongoze.
:smile-big: Nilitaka kuandika hivyo umeniwahi POLO! Duh! Huo ndio ukweli wenyewe labda kutokee mengine:smile-big:
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Udaku mwingine huu!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Katika ukurasa wake wa Facebook, Zitto ameeleza kuwa sekretariet ya CHADEMA imeamua kutumia Westminster system katika kumpata kiongozi wa upinzani bungeni.

Kama wametumia Westminster system kuna maana pana zaidi ya kiongozi wa upinzania bungeni.

Kwa Westminster system kiongozi wa upinzani bungeni automatically ndio mgombea wa uwaziri mkuu katika uchaguzi mkuu unaofuata; ambao kwa Tanzania ni sawa na mgombea wa urais. Kwa hiyo, ni bayana kuwa Mbowe ndio atakuwa mgombea wa CHADEMA mwaka 2015.

Hongera "Mtu Uliye Huru" Mbowe. Isimamie agenda ya tume huru kidete kama kiongozi wa upinzani bungeni. Mungu akuongoze.
Mbona Westminster system haiko hivyo? UK hakuna anayegombea uwaziri mkuu, chama kinachoshinda viti vingi bungeni ndio automatically kiongozi wa hicho chama ambaye ni mbunge anakuwa PM.

System ya Tanzania ni ya urais, ambapo anayeyechaguliwa na chama anagombea urais bila ya kujali ni mbunge, ni kiongozi au la.

Mwacheni tu Dr. Slaa ajaribu bahati yake tena 2015.
 
L

Lalashe

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
84
Likes
0
Points
0
L

Lalashe

Member
Joined Nov 4, 2010
84 0 0
Si vyote vingaavyo ni dhahabu, naomba tutofautishe ya waingereza na ya watanzania. Tumwache Slaa amalizie alichokianzisha. Mbowe wewe ongoza bundgeni kama waziri mkuu mwachie Slaa awaamshe watanzania.
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
nani nasema, usituletee assumption hapa
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
nani kasema ?usituletee assumption hapa ....
 
D

drgeorge

Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
99
Likes
1
Points
0
D

drgeorge

Member
Joined Jun 22, 2009
99 1 0
safi sana, kwa kamanda: Mbowe kuwa kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni. Kwa sasa nipo kwenye maombi rasmi kwa ajili ya kambi ya upinzani bungeni. Taifa pasipo maono huangamia. Kwa sasa mimi sioni kabisa muelekeo wa Tanzania. Hivi CCM inatupeleka wapi? Mnaojua, wana-CCM hebu tuambieni.
 

Forum statistics

Threads 1,236,943
Members 475,327
Posts 29,273,906