Mbowe: CHADEMA hatutaki Ruzuku kwani ni utumwa kwa vyama vya siasa nchini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe: CHADEMA hatutaki Ruzuku kwani ni utumwa kwa vyama vya siasa nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AdvocateFi, Mar 10, 2012.

  1. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,550
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Habari wa JF! Mwenyekiti wa CHADEMA na kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni mhe. Kamanda Freeman Mbowe ameweka bayana msimamo mpya wa chama chake Chadema kwamba hawatatumia ruzuku ya serkali ktk kuendesha na kujenga chama kuanzia na uchaguzi wa arumeru, Mbowe amesema kwamba ruzuku ni utumwa wa vyama vya siasa nchini kwahiyo amesema kwa kuwa CDM ni chama cha watu basi kitajengwa na watu kwa kuchangiwa michango na watu pasipo kutegemea ruzuku ya serikali" source star tv na watu wote walokuwepo arumeru leo na mimi mwenyewe"
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mi mwenyewe nimeisikia live kupitia Arusha Mambo FM (thanks kwa jamaa aliyeweka link jamvini). I think this is the good move. Hii ya ruzuku iliwekwa kuisaidia CCM. Bila ruzuku CCM itakufa kifo kibaya kwa sababu wote waliopo CCM ni kwa sababu ya pesa
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,807
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli na CDM ikaacha kikweli kuchukua ruzuku basi nitaona ya kwamba wako kiukombozi zaidi. Nitafurahi mimi na familia yangu! Ila isije ikawa ni maneno matupu kama yale y posho.
    Hapa fanyeni kweli acheni maneno matupu, fanyeni kwa vitendo. Nina furaha kusikia hilo japo kwa kutamkwa na kiongozi wa chama kwa kuwa itakuwa ni kuuliza tu kama ametekeleza kauli yake.
     
  4. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    wengine tumeshachangia tayari.changia CHADEMA ARUSHA ,m pesa 0757755333. Peeeeeeeeeeplesssssssssssssss
     
  5. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,550
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Kweli chama cha watu kama chadema lazima kitajengwa na watu.
     
  6. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Miaka 35 CCM tegenezi kwa ruzuku.. CDM big up naunga mkono 100% together tunawakilisha..
    Wapi Rejao,Ritz?
     
  7. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,619
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    hehee peepless au ulitaka kusema pepsss
     
  8. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa sasa ruzuku zipo kisheria chadema hawawezi kuzikataa na Mbowe hajasema eti ni msimamo wa chama ila amesema ruzuku sio nzuri.
     
  9. a

    a man of the hill Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ndo muelekeo wa kuchukua NCHI,..CHAMA kinachoaminiwa na kupendwa na watu kitajengwa na watu.CHADEMA ndo TUMAINI PEKEE la kuikomboa NCHI yetu.Hiyo ndo People's Power!!!
     
  10. A

    Amina Juma Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmmmm, niwazo zuri sana na nnawapongeza sana chadema ila wasiwasi wangu ni je wataweza kukiendesha kweli chma bila ruzuku kweli?????????!!!!!!!!!!!!
     
  11. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,926
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    Kama hii kitu ni kweli utakuwa mwanzo mzuri wa kujenga Chama imara na yenye nguvu ya wanachama.Michango ya wanachama ndiyo uwe msingi na mtaji wa kuendeshea chama na kuwekeza kwenye miradi ya uzalishaji.Jambo hili ni muhimu kuanza kutekelezwa kwenye matawi ya chini(Kata) iliiwerahisi kwa utekelezaji.
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hawataacha kuchukua ruzuku ila hawataki kutegemea ruzuku kwa asilimia 100%. Wanataka kupunguza utegemezi kwa kufanya na programme nyingine za maendeleo kwa kushirikisha wananchi.
     
  13. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Thanks Mh. Mbowe
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,487
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    automatically Tendwa atakua hana kazi tena ya kujifanya auditor wa vyama!
     
  15. T

    Topical JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Atabakia kudhibiti pesa chafu zinatopitia kwenye vyama kwa jina la michango
     
  16. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,332
    Likes Received: 3,541
    Trophy Points: 280
    Hapo safi sana mnajitofautisha na CCM ambao wanaombaomba hadi kwa David Cameron na kupewa masharti magumu kinyume na maumbile yetu. Good start mkichukua nchi mtaifanya ijitegemee fasta kwa kutumia rasilimali zetu
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hahaha baada ya kuchukua sana sasa wameona wanaweza kwenda wenyewe? Hongera serikali kwa kutuletea vyama vingi na utaratibu wa ruzuku. Lakini its high time tuachane na ruzuku kwa vyama kwakuwa mimi mwananchi wa kawaida nisiye na chama sitendewi haki!
     
  18. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huna lolote....kama mtanzania inatakiwa ungekuwa on a right place na wewe najua ni wa mag.am.ba tu.
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Dovutwa ataishije?
     
  20. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,437
    Likes Received: 2,690
    Trophy Points: 280

    mbowe huyo....naona taratibu unakuja kwenye line!!!! safi sana!!
     
Loading...