Mbowe bado tunakuhitaji chadema hadi utakapo taka kuondoka

why

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
203
0
Tunakuhitaji bado kwani utumishi wako umetukuka, mbowe kaongoza chadema tangu 2004, hiki ni kipindi chake cha pili kinachoisha 2014, ni mwaka wa 9 sasa, na bado chama kinamuhitaji maana ameonesha utumishi uliotukuka hatuhitaji ccm watuchagulie kiongozi wetu ndani ya chama chetu. Tutamtaka hata aongoze miaka yote kwani anayo nia ya dhati ya kuwakomboa watanzania. Ni tangu lini chama cha siasa kikachaguliwa kiongozi na chama kingine? Ni kwa nini ccm hawamtaki mbowe wanamtaka zitto? Huhitaji shule kubwa kujua siri iliyopo hapa kwa zitto.
 

T2015CCM

JF-Expert Member
Sep 13, 2012
7,931
2,000
Breaking news;- slaa adhalilishwa kigoma kaskazini jioni hii. Akimbia mkutano:


Wakuu,


Taarifa za uhakika kutoka kwa katibu wa JIMBO LA KIGOMA KASKAZINI CHADEMA ndugu RAMA RUAHA, ni kwamba Katibu mkuu wa CHADEMA Padri SLAA leo alikuwa afanye mikutano miwili katika vijiji viwili baada ya kukimbia NGOME KUU YA ZZK ''MWANDIGA'' na kukimbilia kuweka mikutano ifanyike kijiji cha NYARUBANDA na mwingine KIDAHWE.


Taarifa kamili ni kama ifuatavyo


(i). MKUTANO WA NYARUBANDA. - Itabidi PADRI SLAA aishukuru mvua iliyowatawanyisha wananchi wenye HASIRA walioanza kumshambulia SLAA kwa mabango, maneno makali na mawe, huku vijana wake wa REDBRIGED wakionyesha kuishiwa nguvu na kuomba msaada wa POLISI.


SLAA anayejidai kichwa ngumu leo ameishukuru mvua hiyo iliyositiri AIBU YAKE YA KARNE YA KUPOPOLEWA NA MAYAI VIZA NA MAWE.


(ii). MKUTANO WA KIDAHWE - Katika Hali ile ile ya WAHA WA KIGOMA kumchukia DOKTA SLAA kwa kuwafanya wendawazimu na kuwataka washerehekee MAZISHI YA KIJANA WAO, huku SLAA ILIMBIDI AINGIE MITINI.


NDIO, SLAA AMESHINDWA KUTOKEA MKUTANONI KIDAHWE BAADA YA KUAMBIWA KUWA WANANCHI WA ENEO HILO WANA HASIRA NA CHUKI KUBWA DHIDI YAKE, VIONGOZI WA CHADEMA KIDAHWE WALIKATAA HATA KUMUWEKEA MEZA YA KUSIMAMA KUHUTUBIA, GARI LA M4C LILILOONGOZANA NA VIBARAKA WAKE LILIAMBULIA MATUSI MAKUBWA NA MAWE MFULULIZO KISHA KUPEWA TAHADHARI KUWA MLETENI SLAA AONE CHA MTEMA KUNI.


KWA KIFUPI KABISA SLAA AMEUMBUKA KWA KUSHINDWA KUHUTUBIA JIMBONI KWA ZITTO KABWE,


WENYEWE WANASEMA ''slaa hawezi kutuulia mwanetu halafu anakuja kutuimbia NGOMA za kikweo tucheze, sisi sio wapuuzi''


namuomba MOLEMO, BEN SAA NANE, TUMAINI MAKENE, WAITARA NA WENGINEO WOTE WAJE HAPA KUBISHA AMA KUTHIBITISHA TOFAUTI''
 

simbilisi

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
792
0
MUANZISHA MAADA UKO SAHIHI KABISA

NA CCM KWA SABABU KWA MIAKA HAMSINI IMEONYESHA NIA YA DHATI YA KULIONGOZA TAIFA HILI, BASI IENDELEE KUKAA MADARAKANI MPAKA TUTAKAPOAMUA IONDOKE

Umefikiria kwa kutumia makalio
 

trapad++

Member
Nov 5, 2013
21
0
Ni wakati wa chadema kuonesha wana watu wengi wenye uwezo hata kushika madaraka mbalimbali kiserikali na hili litawezekana kwa kuwaamini watu wengine kuongoza chama mbali na Mbowe,Slaa na Zito
 

Jaribu Junior

Member
Nov 15, 2013
20
0
Tunakuhitaji bado kwani utumishi wako umetukuka, mbowe kaongoza chadema tangu 2004, hiki ni kipindi chake cha pili kinachoisha 2014, ni mwaka wa 9 sasa, na bado chama kinamuhitaji maana ameonesha utumishi uliotukuka hatuhitaji ccm watuchagulie kiongozi wetu ndani ya chama chetu. Tutamtaka hata aongoze miaka yote kwani anayo nia ya dhati ya kuwakomboa watanzania. Ni tangu lini chama cha siasa kikachaguliwa kiongozi na chama kingine? Ni kwa nini ccm hawamtaki mbowe wanamtaka zitto? Huhitaji shule kubwa kujua siri iliyopo hapa kwa zitto.

Huna akili hata moja.
 

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,065
2,000
Breaking news;- slaa adhalilishwa kigoma kaskazini jioni hii. Akimbia mkutano:


Wakuu,


Taarifa za uhakika kutoka kwa katibu wa JIMBO LA KIGOMA KASKAZINI CHADEMA ndugu RAMA RUAHA, ni kwamba Katibu mkuu wa CHADEMA Padri SLAA leo alikuwa afanye mikutano miwili katika vijiji viwili baada ya kukimbia NGOME KUU YA ZZK ''MWANDIGA'' na kukimbilia kuweka mikutano ifanyike kijiji cha NYARUBANDA na mwingine KIDAHWE.


Taarifa kamili ni kama ifuatavyo


(i). MKUTANO WA NYARUBANDA. - Itabidi PADRI SLAA aishukuru mvua iliyowatawanyisha wananchi wenye HASIRA walioanza kumshambulia SLAA kwa mabango, maneno makali na mawe, huku vijana wake wa REDBRIGED wakionyesha kuishiwa nguvu na kuomba msaada wa POLISI.


SLAA anayejidai kichwa ngumu leo ameishukuru mvua hiyo iliyositiri AIBU YAKE YA KARNE YA KUPOPOLEWA NA MAYAI VIZA NA MAWE.


(ii). MKUTANO WA KIDAHWE - Katika Hali ile ile ya WAHA WA KIGOMA kumchukia DOKTA SLAA kwa kuwafanya wendawazimu na kuwataka washerehekee MAZISHI YA KIJANA WAO, huku SLAA ILIMBIDI AINGIE MITINI.


NDIO, SLAA AMESHINDWA KUTOKEA MKUTANONI KIDAHWE BAADA YA KUAMBIWA KUWA WANANCHI WA ENEO HILO WANA HASIRA NA CHUKI KUBWA DHIDI YAKE, VIONGOZI WA CHADEMA KIDAHWE WALIKATAA HATA KUMUWEKEA MEZA YA KUSIMAMA KUHUTUBIA, GARI LA M4C LILILOONGOZANA NA VIBARAKA WAKE LILIAMBULIA MATUSI MAKUBWA NA MAWE MFULULIZO KISHA KUPEWA TAHADHARI KUWA MLETENI SLAA AONE CHA MTEMA KUNI.


KWA KIFUPI KABISA SLAA AMEUMBUKA KWA KUSHINDWA KUHUTUBIA JIMBONI KWA ZITTO KABWE,


WENYEWE WANASEMA ''slaa hawezi kutuulia mwanetu halafu anakuja kutuimbia NGOMA za kikweo tucheze, sisi sio wapuuzi''


namuomba MOLEMO, BEN SAA NANE, TUMAINI MAKENE, WAITARA NA WENGINEO WOTE WAJE HAPA KUBISHA AMA KUTHIBITISHA TOFAUTI''

weka picha we chuma chakavu!
 

ilboru1995

JF-Expert Member
Oct 4, 2007
2,329
0
Naunga mkono hoja! Given wakati tuliyonayo na hila mbaya za CCM na washirika wake, CDM inamuhitaji kiongozi shupavu asiekuwa na price tag mgongoni! Zitto na masalia wengine wahamie CCM! ...
 

AeIoU

Member
Mar 14, 2008
53
95
hawa watu wa ccm wanafiki sana walizani zito atakuwa msaada kwao la hasha kagunduliwa na kinachofuata ni kufukuzwa chamani halafu nao watamtelekeza kama walivyofanya kwa wengi tuu kama historia anavyoonyesha sasa pale tabata kwenye nyumna za nssf napo atagukuzwa tuu mida ikifika,
 

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,979
2,000
Mbowe ni Mwenyekiti wa CHADEMA, hata kama hataki tutamlazimisha kwa bunduki
 

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Mar 24, 2007
3,070
1,195
Kile kipengele cha ukomo wa kushika madaraka katika uongozi wa juu katika chama ni lazima kirejeshwe kiamilifu kama ilivyo kuwa awali. Kipngele hiki kiheshimiwe.
 

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Mar 24, 2007
3,070
1,195
Katiba ni lazima iheshimiwe na kulindwa.Inatusaidia zaidi kichama kuilinda na kuiheshimu katiba. Mapenzi kwa mtu fulani ndani ya chama ni haki ya kila mtu. Hata hivyo mapenzi ni lazima yaende sambamba na katiba ya chama.Ni muhimu kuwa na ukomo katika uongozi wa juu kama waanzirishi wa chama walivyoainisha tangu mwanzo kwa kuzingatia afya na ustawi wa kudumu wa chama.
 

Zawadi Ngoda

JF-Expert Member
Aug 13, 2009
2,925
2,000
Tunakuhitaji bado kwani utumishi wako umetukuka, mbowe kaongoza chadema tangu 2004, hiki ni kipindi chake cha pili kinachoisha 2014, ni mwaka wa 9 sasa, na bado chama kinamuhitaji maana ameonesha utumishi uliotukuka hatuhitaji ccm watuchagulie kiongozi wetu ndani ya chama chetu. Tutamtaka hata aongoze miaka yote kwani anayo nia ya dhati ya kuwakomboa watanzania. Ni tangu lini chama cha siasa kikachaguliwa kiongozi na chama kingine? Ni kwa nini ccm hawamtaki mbowe wanamtaka zitto? Huhitaji shule kubwa kujua siri iliyopo hapa kwa zitto.

Mchaga halisi, mpaka atapoamua mwenyewe kutoka. Na baada ya yaliyomkuta Zitto hakuna atayethubutu kujitokeza kugombea nafasi hiyo.

Mbaya wako umeshamporomosha wewe peta tu na darasa la saba lako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom