Mbowe atoa ruhusa kwa TAKUKURU kuwachunguza Lowassa, Sumaye na Nyalandu juu ya Ufisadi


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
30,335
Likes
57,769
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
30,335 57,769 280
Maneno ya Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA Freeman Mbowe akiwa Mbeya kuendelea na ziara ya kuwanadi Wagombea wa Udiwani katika uchaguzi mdogo.

Mbowe akiwa jukwaani amesema “Nimemsikia Waziri mmoja, Waziri Kigwangalla……. anatoa maelekezo kwa TAKUKURU wamshughulikie Lazaro Nyalandu aliekua Waziri wao ambae sasa hivi fresh ndani ya CHADEMA“

“Wakasema CHADEMA mlisema Lowassa alikua fisadi tukawaambia sawa tulisema kwa wakati wake, kwenye siasa hauna Rafiki wa kudumu wala Adui wa kudumu lakini tumeshtuka kwamba huo ufisadi wake hamjaweza kuudhihirisha, mpelekeni Mahakamani…….. hawana cha kupeleka Mahakamani”

“TAKUKURU wanasema wameshapewa malalamiko kwahiyo wanayafanyia kazi tunawaambia CHADEMA hatuogopi Mahakama na kiongozi yeyote ndani ya CHADEMA mnaetaka kumchunguza akiwemo Mbowe anzeni leo hatuogopi”

“Awe ni Lowassa mchunguzeni, awe ni Sumaye mchunguzeni… awe ni Nyalandu mchunguzeni, awe ni Sugu mchunguzeni”

My take
:
Haya sasa sijui watakuja na kisingizio gani wakati wao ndio wenye dola.
 
IPILIMO

IPILIMO

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,858
Likes
589
Points
280
IPILIMO

IPILIMO

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,858 589 280
Mimi si mfuasi wa chama chochote, ila kwa speech ya KUB Mbowe Jana, ilikuwa nzuri , si ya kubeza kisa kasema mpinzani..hata ivyo jamaa yuko smart ktk kudadavua issues... Kuna watu huwa wanambeza sana, sioni ubutu wake kimaarifa.
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,836
Likes
2,814
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,836 2,814 280
Asingetoa ruhusa wasingehojiwa?
Au maana ya ruhusa huko siasani INA maana nyingine?
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
14,121
Likes
15,109
Points
280
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
14,121 15,109 280
Hawawezi
 
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
2,307
Likes
451
Points
180
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
2,307 451 180
Wanaosema king lowassa ni fisadi ni wakumbavu
 
Nelson Masaduki

Nelson Masaduki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
234
Likes
177
Points
60
Nelson Masaduki

Nelson Masaduki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
234 177 60
Asingetoa ruhusa wasingehojiwa?
Au maana ya ruhusa huko siasani INA maana nyingine?
Ila mbona wakipelekwa mahakamani kunakuwa na malalamiko kuwa members wetu wanafunguliwa kesi? Kama tunawaruhusu watushitakie makamanda wetu tuwe tunakaa kimya na tuache mahakama zifanye kazi zake. Naona kama tunajichanganya sana wakati mwingine na kuwapa nafuu wapinzani wetu
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
8,929
Likes
8,352
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
8,929 8,352 280
Mafisadi yamejibanza kwenye banda la CCM yanakula upepo mwanana.
Kuna lingine lilichomoka huko kwa bahati mbaya nasikia limerudi "pahala salama" aka "pepo ya mafisadi" hivi majuzi. Ukiyakuta yametulia huko hayana hata wasiwasi; yanalindwa kwa nguvu zote as long as they are loyal kwa chama.
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,826
Likes
2,313
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,826 2,313 280
kwa siku unapost Mara ngapi? maana kipindi kile cha mwenyekiti kwenda sana Nairobi , post zako zilipungua sana ila sasa ivi naona umerud kwa kasi yawezekana umeanza kuingiziaa tena pesa
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
8,929
Likes
8,352
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
8,929 8,352 280
Wewe u mgeni mjini hapa? Huna habari za a very high profile ex-official aliyerudi "peponi"; nahisi kama alishashtuka Mwenyekiti angetoa order wote waliokimbilia huko wachunguzwe. Jamaa kaona isiwe tabu, kaamua kubwaga manyanga karudi "nyumbani".
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,794
Likes
25,150
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,794 25,150 280
Kuna lingine lilichomoka huko kwa bahati mbaya nasikia limerudi "pahala salama" aka "pepo ya mafisadi" hivi majuzi. Ukiyakuta yametulia huko hayana hata wasiwasi; yanalindwa kwa nguvu zote as long as they are loyal kwa chama.
Tibaijuka, Kinana, Chenge, Geleja, Kagageshi, Rostam, Maige n.k
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
8,929
Likes
8,352
Points
280
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
8,929 8,352 280
Tibaijuka, Kinana, Chenge, Geleja, Kagageshi, Rostam, Maige n.k
Yaani wametulia tuli "peponi" hao. Hakuna hata wa kuwauliza chochote as long as kadi la kijani kila waendapo wanalo; ndio ufunguo wa kuishi katika "mji ule".
 

Forum statistics

Threads 1,213,266
Members 462,040
Posts 28,471,721