Uchaguzi 2020 Mbowe atakiwa kuomba radhi baada ya kusema vyama vingine vya upinzani vinashirikiana na CCM

Miss Zomboko

JF-Expert Member
May 18, 2014
3,729
2,000
Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia MAKINI, Ameir Hassan Ameir amemtaka mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA Freeman Mbowe kuwaomba radhi baada ya kauli yake aliyoitoa mbele ya waandishi wa habari leo jijini Dar es Salaam ambapo alisema vyama vya siasa 12 vinafadhiliwa ili kukisaidia Chama cha Mapinduzi CCM na kutafuta maslahi kupitia jukwaa la siasa.

=======

Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia Makini, Amer Hassan amemtaka Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa, Freeman Mbowe kuwaomba radhi kufuatia kauli aliyoitoa jana kuwa Chama hiko ni miongoni mwa vyama 12 vya upinzani vinavyofadhiliwa na CCM

Akiongea na Waandishi wa Habari, Freeman Mbowe alisema "Mwenendo wa kampeni unadhihirisha kuwa Uchaguzi huu washindani ni wawili ambao ni CHADEMA na CCM, hivi vyama vingine ni vyama vinasimamiwa na vinakisaidia Chama Cha Mapinduzi kutafuta uhalali"

Amer amesema kauli hiyo sio ya kiungwana, ni tata na imewachafua kwa sababu kila Chama kina haki ya kufuata Sheria na taratibu. Amemtaka kushughulika na Kamati ya Maadili kuhusu adhabu aliyopewa Tundu Lissu ya kutofanya kampeni

Ameongeza kuwa, Mbowe amewadharau na kuwavunjia heshima kwani amejiona kwamba Chama chake ndicho kina haki ya kufanya siasa nchini.
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
23,715
2,000
Hili suala si geni, kuna vyama ambavyo ni mapandikizi na watanzania wanavijua kwa sura na kwa tabia. Hivi ndivyo vinatega miba kwenye njia yetu ya kuelekea kwenye UHURU, HAKI, na Maendeleo ya watu.

Ila safari hii - kinakwenda kueleweka tu.
 

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
2,295
2,000
Useme mumezidiwa mapandikizi. Nyie wawili CCM 12. Mapandikizi wenu ACT na CHAUMA utopolo.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
28,868
2,000
Chama cha Demokrasia Makini Wapeleke malalamiko Tume ya maadili officially kwa hicho mbowe alichotamka ili Chadema wachukuliwe hatua officially ikiwemo kuzuiwa kufanya kampeni kama chama nchi nzima
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
28,868
2,000
Mbowe kaongea kama official msemaji mkuu wa Chama cha Demokrasia Makini hilo swala pelekeni kamati ya maadili Chadema wachukuliwe hatua na mtaungwa mkono na vyama vyote vya upinzani kasoro Chadema

Msiogope Iandikieni tume ya Maadili inayoshirikisha vyama vyote for action
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,777
2,000
Mbowe apige magoti harakasana.
Kama huyu? NEVER!
IMG_20201001_031244.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom